Class of '08 - prepare for your college education

IN không phải nhưng IL thì chắc là phải đấy :-"
Mọi người toàn lập gang ở khu MA PA thế này =.=
Cho tớ hỏi, đã ai đi tiêm chủng chưa? Bi h cứ đi tiêm sau đó khi nhận được form của trường thì cầm ra. Người ta có tính cho mình lần tiên trước đó không nhỉ?
wire transfer thì ngân hàng nào là tốt ạ?

Ngân hàng nào chả tốt, chọn cái nào phí rẻ rẻ. Hình như có SEA Bank phí rẻ nhất:-?

Không trường em không nộp được bằng credit card :(
Thế đã ai nộp deposit bằng bank draft chưa? Gửi bằng cái này có sao không ?
Em vừa hỏi bạn thì thấy bảo gửi bằng bank draft phí rẻ hơn.

Năm sau có ai đi MA ko :D

Chị Nga quen anh Đỗ Hồng Nam ở WPI đúng ko chị :( Liệu chị có thể cho em xin contact của anh ý được ko ạ :D

Sao em thiêng thế nhỉ :)) Anh vừa vào thì có người hỏi.
Anh pm rồi đấy.
Drexel năm nay lắm người nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Không trường em không nộp được bằng credit card :(
Thế đã ai nộp deposit bằng bank draft chưa? Gửi bằng cái này có sao không ?
Em vừa hỏi bạn thì thấy bảo gửi bằng bank draft phí rẻ hơn.

Wire transfer đi em. Bank draft thì em phải gửi qua bưu điện, muốn đảm bảo an toàn thì lại gửi express kiểu EMS hay FedEx gì đấy, phí đắt lắm. 0:)

các em lập hội IL đi. IL đông bỏ xừ, có hội Việt Dart đấy còn gì :)) IN là phụ cận của IL nhỉ?

PhD book vé bus/train cho Queen rồi Queen thường xuyên lên cho PA giao lưu IL ;;)

Cái gì thế :(( PhD ở IN Queen nhá
IN muốn giao lưu với PA!!!!!!! Còn IL là vùng phụ cận =.=
@ anh Minh: Vâng em không gửi bằng bank draft nữa:D em wire transfer thôi:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao em thiêng thế nhỉ :)) Anh vừa vào thì có người hỏi.
Anh pm rồi đấy.
Drexel năm nay lắm người nhỉ.

Uầy uầy :)) Không biết mình hên hay vì anh Nam major du kích bắn tỉa nữa :))

Em có PM anh rồi, thanks anh lần nữa ^ ^

Chỉnh sửa lần cuối:
Queen biết PhD ở IN rồi -__- cái point ở đây là IN là vùng phụ cận của IL. nếu Queen đi chơi thì Queen đi IL (có Northwestern với các anh có cùng living philosophy với Queen ;;) và 1 chị ở sát vách Northwestern nướng cheesecake cực ngon :">) chứ về chỗ IN nhà quê làm thổ dân da đỏ à :"> :D

IN cứ xuống PA, PA luôn luôn nồng nhiệt tiếp đón dù bận bịu đến mấy >:D< PA xin hứa dù lúc đấy có đang hú hí với giai nào cũng sẽ đạp nó văng đi 1 nơi và dành chỗ host IN nhé :x

mà PA với IN viết lại với nhau thành PAIN nhỉ :( :((

Đó đó IL đi IL đi;;)

Yêu chị Nga nhất ;))

:-S Wire đi courier với Fedex gì thế :-S rẻ mà an toàn mà nhanh mà:(

gì mà "có" 1 tiếng 30 phút :D chỗ chị cách Boston "có" 1 tiếng 30 phút đây này. phát rồ lên ý. chả thấy MA cạnh NY gì cả :(( 2 năm đầu tiên ở đây chị gần như không bước chân ra khỏi campus. term trước bò đi được 2 lần đợt Tết. thảm chưa?

chị transfer gì *_* chị đang senior year apply freshman em ạ.

học bên đấy rồi vẫn được apply freshman hả chị :-? tại mấy đứa bạn em bảo không được
thế k tính là transfer đúng không ạ :D

Queen biết PhD ở IN rồi -__- cái point ở đây là IN là vùng phụ cận của IL. nếu Queen đi chơi thì Queen đi IL (có Northwestern với các anh có cùng living philosophy với Queen ;;) và 1 chị ở sát vách Northwestern nướng cheesecake cực ngon :">) chứ về chỗ IN nhà quê làm thổ dân da đỏ à :"> :D

IN cứ xuống PA, PA luôn luôn nồng nhiệt tiếp đón dù bận bịu đến mấy >:D< PA xin hứa dù lúc đấy có đang hú hí với giai nào cũng sẽ đạp nó văng đi 1 nơi và dành chỗ host IN nhé :x

mà PA với IN viết lại với nhau thành PAIN nhỉ :( :((

Thế OH so với IN với PA thì sao? xa cách lắm không vậy ấy?

Back
Bên trên