Class of '08 - prepare for your college education

ở Hà Nội, bạn có thể đến Trung Tâm Y Tế Dự Phòng, phố Nguyễn Chí Thanh, đối diện ký túc xá đại học Luật để tiêm chủng. Bệnh viện Bạch Mai, Xanh Pôn, Bệnh Viện Quốc tế đều có dịch vụ khám sức khoẻ cho sinh viên đi học nước ngoài.
Chỗ tiêm thì qua cái đoạn rẽ từ Trần Fú -> Tây Sơn, rẽ fải qua vườn hoa rồi đi vào cái đường nhỏ nhỏ, có đoạn công trường đang xây dựng ý
Xem bản đồ được mà :-/

Ông Hưng viết bài như j ý :)), mà cho vào box này hay hơn chứ cho vào 0508 làm j :)) m à tưởng college thôi chứ :-j

Bạn Vân đọc kỹ các bài đi đã :))

@ chị HA: thế là dứt điểm đi Colby :x:x chị yêu sang đấy mà cứ như cái ava là khối anh nó chạy theo :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
Ban. Quag Hu*g cho t hoi? ban. Quoc' Anh lop' ay' enroll Colgate ah?

@em Vân: Rider hả em? Đường phố HN thì có j đâu=))
@em Phương: hị hị hị:">
@mọi người: hnay đã phải ra ngân hàng làm sec :-s

@Chị Hoài Anh: :d 05-08 mà chị
@Sơn: ~200K * 5 trường cho ra 1T còn gì :))
@Khanh: Uh theo như tớ chat với nó 3 hôm trc thì là thế
@Phương: Cho vào kia bây h nhiều ng theo dõi hơn chứ, Box du học dạo này ko nhiều ng vào bằng.

@ Gà: ông cho tôi vào làm cái j =)) có đứa khỉ nào 0508 sau này nó sang Ý đâu 8-} mà nếu cho vào box này thì stick lên phát là dễ nhìn :D
@ chị HA: ;;);;) mà cái này mới chụp hả chị ;;), càng ngày chị HA càng xinh nhờ ;;):*:*

Chỉnh sửa lần cuối:
Dạ Rider ạ
Mà mọi người ơi, ko biết mọi người đã biết chưa :"> Trong tháng đầu khai trương từ 21/3 -> 21/4 Parkson Hn có khuyến mãi.
Nếu có một hóa đơn thanh toán trị giá từ 500k trở lên thì sẽ đc mua 1 vali Slazenger size 25" với giá 690k ( Giá gốc khoảng hơn 1tr7)
E vừa mới làm 1 cái xong :">
Nghĩ rằng thông tin này có ích cho những bạn & các a chị đang ở Vn :) chuẩn bị đi du học. Mua rẻ mà e trông nó cũng bền & chắc chắn nữa ạ :) Ai muốn mua thi nhanh tay nhanh chân lên nhá.
Parskon Hn nằm ở đoạn giao nhau của Tôn Đức THắng, Chùa Bộc & Thái Hà ý

@ bạn Sơn: :( nhưng mà trường tôi cũng chỉ như high school thôi =))

mà thôi đằng nào cũng ghi rồi :))

Nói về vali :)) hồi mua em mua rõ ngu, vali nặng ơi là nặng, (riêng 2 cái vali đã 7kg rồi 8-})

@all : Xin chào mọi người, tớ vào tô bích này lâu rồi nhưng h mới post bài. Năm sau tớ cũng đi PA (trg Elizabethtown), thế nên tranh thủ lên đây làm quen với mọi người luôn.

Có ai biết 2 chị đã vào elizabethtown trc' học ams ko? Tớ có nick của chị Vũ Q. Anh nhưng chả bao h liên lạc được. Hỏi trường thì ng` ta cứ kêu đã forward thư cho hs vn rồi.8-|

Elizabethtown còn có 1 chị nữa tên là Phương Anh
Ấy lên facebook tìm contact của chị PA là có ngay:D btw, Congrats ấy nhé!

:-" Có chị nào tên là Lucie cũng dễ thương nữa :-"

Ồ nhiều thế cơ à, hehe. Tớ có kết quả etown từ đầu tháng 3 cơ, định chờ thêm mấy trường nữa nhưng h thì.......

@ Đức Sơn: ấy cũng apply vào Sewanee à. Cái trường đấy bắt chờ thêm 2 tuần nữa mới release notification for international students.

@ Linh: Sao ấy biết tớ app Sewanee? Tớ nhận được thư trường nói là "expect" to release admission decis vào 17th Apr

@ Linh: Sao ấy biết tớ app Sewanee? Tớ nhận được thư trường nói là "expect" to release admission decis vào 17th Apr

Tớ có vào VA thấy ấy hỏi chị Thu về Sewanee nên biết thôi :D. Tớ hỏi bà Marisa Marquez bà ý bảo 2 tuần nữa mới có kết quả ( tính từ April 10th...damn). Trước đó 2 tuần (tức March 27th) trường cũng nói câu tương tự với tớ.

Bậy nào:-j Người ta lười viết email nên gửi cái tương tự thôi:p

Tầm tuần sau có KQ rồi ^ ^

nhảm quá. Hiền Nga đây. :D Lucie là Bryn Mawr với cả Hiền Nga cơ :x

hôm nay chụp ảnh Lucie đẹp lắm ý :x

Back
Bên trên