Class of '08 - prepare for your college education

@Nga: tiêu chí là không cần đồ hiệu :)) vừa đẹp giá cả lại dễ chịu là sung sướng nhất :)) vừa được con bạn mách cho hiệu may ở Tạ Hiện, may váy, áo dây có vẻ xinh lắm :D tớ đang định may mấy cái váy liền vải thô mỏng buộc dây hoặc là yếm để mặc bình thường cho mát mẻ, trông cũng dễ thương :D đang ngồi vẽ vời rồi mấy hôm nữa kiếm vải :p

ồ ôi thế là Bowdoin bị isolated mất rồi :)) đếm ra có đc a Bờm a Quân chị Hoài Anh là gần

@PhD: đâu có đâu, tại Queen nghĩ IN là vùng phụ cận của IL mà :p nên lập hội chung chung thì IN lên IL hang out chứ IL ở lại IL để làm thổ dân à :p nếu chỗ PhD qua bên Queen tiện thì PhD cứ qua, Queen chắc chắn sẽ host tử tế :x

(chú thích phát là giai vùng khác đến Bryn Mawr sẽ được các gái Bryn Mawr chăm sóc rất tận tình nhé. đầu tiên là anh Tuấn Dũng Mai được ngủ cùng 2 em Lucie và Hiền Nga trong cùng 1 giường cùng 1 đêm. sau đến anh Phúc Bồ bị Lucie hấp diêm ngay lần thứ 2 tới BM. không biết tiếp theo sẽ là ai đây ;)) độ tuổi có xu hướng giảm dần thì phải :">)

list này, xin nhắc lại, là chỉ tính các thành phần ăn chơi thôi :"> các bạn ngoan mời làm list khác :">

@Hoàng: tớ nhầm :">

@H: Thảo Bates nào hả em? Bates năm nay nhận có 4 người là em Kông, 1 bạn nào đó có email la [email protected], 1 bạn Giang Ngân hay Ngân Giang gì đó, và chị nữa thôi.

@Nhung: đợi tớ về với :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Thảo Bates class 11.

@Hưng: mình cần gì số lượng, anh em chỉ cần chất lượng thôi :))

@ Bờm, Hưng: chất lượng nhưng hình như ko cân bằng giới tính :))
@ chị Nga: BM sao pro thế :)), ông Dũng số hên :)). Thôi đúng là phải chuyển hướng app vào PA :)) =)). So với địa đầu tổ quốc của Bờm với Hưng thì PA trung tâm đô thi và đặc biệt có cả chất lẫn lượng :x :)) :))

Anh với Hưng phải lên núi luyện chưởng như 108 anh hùng lương sơn bạc năm xưa. Ai lại gái gú ở đây, linh tinh :))

@ thôi ông Bờm linh tinh thế :)), anh năm sau xuống núi rồi còn gì :)) LSE cơ mà ;;), anh cứ cẩn thận đấy :)) bà Hà cũng ở PA :)) =)).
Thôi khổ thân Hưng lên Maine luyện chưởng 1 mình :)). Nói thế thôi chứ ở Maine có lobster thật vãi chưởng =)), ăn cứ phải gọi là vãi hàng :))

Em Hưng ở Bowdoin thì thỉnh thoảng xuống Portland mà chơi. Ít ra cũng có mall với cả 1 asian market nho nhỏ

mình tính class of '12 thôi mà, tính bạn Thảo làm gì?

PA mà ;;) năm nay bọn mình học PA :"> nhỉ? nhỉ? ;;)

@ a Bờm: Đúng! phải tập trung luyện chưởng ko đc phân tán tư tưởng lung tung dễ bị tẩu hỏa nhập ma ;))
@ A Nam: Portland có trg nào ko a? :D

Vừa xem lại map, may là Bowdoin còn ở cực South của Maine :)) "gần" xích đạo hơn cả Bates và Colby. Sướng quá :))

=)) =)), Bowdoin đúng là lựa chọn hoàn hảo =)). vẫn kết nhất là quả tôm hùm tùm lum :x

Back
Bên trên