Class of '08 - prepare for your college education

He he congrats chị. :x :x
\:d/

Vừa pot xong lại nhìn thấy bài chị MTrang pot. :-s

Nhưng mà vẫn là congrats thôi. :))

-------------

sao e/tớ gửi điểm rồi mà trg nó bảo chưa nhận đc nhỉ. :-s Gửi cak đây gần 3 tuần rồi. bọn ETs thì bảo đã release điểm. :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Hóa ra chị Trang vẫn theo dõi các em từ bóng tối :p Thế mà em tưởng chị chả bao giờ lên forum.

Ah chị Trang có quen thằng Linh hóa 1 05-08 ko ạ? Nó kể cho e điểm của chị, khủng bố lắm b-)
Congrat ^^

bố khỉ cuối cùng cũng xong 8-} all submitted! all set!!!!

yahhhhhhhhhh lên kế hoạch tháng 3 đi chơi thôi!!!

chị Nga xinh :D, chị về có đem giúp thằng em 1 số thứ về đc ko :D, nếu đc thì tốt qua :x.

chị đã thề với bản thân là không nhận cầm thêm cái gì về cho ai nữa trong năm nay, vì chị phải chuyển nhiều đồ về quá, sang năm chuyển trường mà 8-} nhưng vừa rồi chị vẫn end up với 95% vali to là đồ gửi (literally!) :-& cho nên nếu em thương chị thì gửi cái gì nhẹ + bé thôi em nhé :( mà đừng gửi đồ điện tử, chị phải xách tay thì thương lắm :(( vì chị có tận 2 cái máy ảnh cơ, và máy ảnh thì còn nặng hơn laptop ý :((

(bố khỉ, nó bảo mình xinh cái mình nhận cầm đồ ngay là sao 8-})

hihi! cũng ko có gì lắm đâu ạ, chỉ là em định nhờ chị đem cuốn world his về ấy mà :D, hình như chị NGa cũng có thì phải :-?
@ Dô xinh bao giờ về thế ;))

Sao lại cần 2 cái máy ảnh nhỉ? Mà tại sao lại phải cầm hết vế? Đưa cho tớ cầm hộ 1 cái có hơn không :-?

bạn Hiếu học US History không? hè về tớ tutor cho ;)) hay ho + dễ hơn World History, thật đấy ;))
mình tình hình là đang có khoảng 20 quyển college guide và 1 đống chick lit kiểu gossip girl rồi princess's diaries, cliques, a-list, it girl... và không biết sẽ mang về kiểu gì :-< có ai biết quá cân hàng không tính + bao nhiêu không :-< để lựa xem nên ship hay nên vác đi :-<

@bạn Nam: thật ra tớ có 3 cái cơ, nhưng vừa rồi về nhà thấy bảo cái ở nhà hỏng nên để lại compact camera cho cả nhà dùng rồi. còn 2 cái của tớ 1 cái là digital, 1 cái film.

@Hiếu: chị không có quyển đấy :D sách nặng lắm đấy em ạ. quá 4 pounds là chị không xách về đâu đấy :p

@Trang: mày là mang sang, không phải mang về. tao đang bảo là mang về cơ. mang về nó mới nhục :-w mang sang thì tao có phải bê va li phát nào đâu.
cơm cháy ngon quá mày ạ. mày ăn hết chưa? hichic. mà mày xem lại giúp tao xem trong chỗ đồ của mày có mấy gói ruốc? tại tao nhớ mẹ tao có mua cho tao, xong rồi bây giờ tao chả thấy đâu nữa :(( hay là ở Boston rồi?

@Hà: đọc mấy cái đấy ít thôi cô ơi :))

wow! hí hí! chị Nga yên tâm, em sẽ xem cân năng dưới 4 pounds :D.
@ Hà: vậy mùa hè nhé :D.

Tớ gửi điểm SAT với Toe cách đây 1 tháng rồi mà check app status vẫn chưa nhận đc. :-ss Trong khi ETS gửi mail về nhà confirm là đã gửi cho trg rồi. :(

Mấy bạn với anh chị app trc đã bị thế chưa? :-?

Quốc ơi, Bryn Mawr cũng báo là chưa nhận được bất cứ giấy tờ nào của tớ gửi qua Bưu điện. trong khi đó Haverford ngay bên cạnh thì nhận được cả rồi. có khi là do trường update chậm thôi. ấy thử gửi mail hỏi thẳng, hoặc gọi điện hỏi xem.

Back
Bên trên