Class of '08 - prepare for your college education

Tớ có cái máy FX 570 mà nhân là 500 =)) Tình hình là thi Lý có đc mang máy vào phòng ko nhỉ ^ ^

Đã ai thi Lý SAT II chưa cho em/tớ hỏi chút. Có được mang máy vào không? Hình như theo mình/em là vẫn được mà:-ss
Btw, cái ava chị Hoài Anh :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chem ko đc nhưng Physics vẫn được mà, nếu chị nhớ ko nhầm:p
@em Sơn: cute ko em:x yêu dã man í nhỉ:x Xem film rồi kết con Garfield này quá:pNhìn cái mẹt kia chỉ muốn nhét cái gì vào mồm:))
@em Sơn: em có cần học SAT với TOEFL ko chị chỉ chỗ cho:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu chị Trang nói thế thì chắc đúng thế rồi...chị thi từ tháng 12 năm ngoái nên cũng chả nhớ gì nhiều nữa:p

Ơ nhưng mà lúc em thi SAT II thì vào phòng thi có đầy đủ mọi người thi đủ các môn, chẳng ai hỏi thi môn gì để mà bắt bỏ máy cả, người ta chỉ check cái máy có bộ nhớ không thôi. Hơn nữa, ngay cả việc em change môn thi vào ngày hôm đó chúng không cần notify collegeboard cơ mà, do vậy dù có check đi chẳng nữa cũng không làm gì được em (giả dụ em đăng ký Toán nhưng hôm thi lật Lý ra làm rồi đi về)
@ chị Hoài Anh: Em học đủ chỗ rồi:(( bi h chỉ ngồi nhà khấn để điểm cao cao 1 chút thôi chị ạ:(( Chị đang học ở đâu mà rủ rê em ;)) ;;)
@ chị Hoài Anh: em cũng có film Garfield 2 nhưng mà tiếng 1 đằng hình 1 nẻo nên giờ vẫn chưa xem được phần 2:(( Em thề cái ava của chị là cái em từng nhìn thấy con này "ngu" nhất :)) =))

Ơ thế tình hình ko được mang máy tính vào phòng thi Lý ạ? Sao bạn em nó thi Hóa bảo cứ mang ko sao đâu =))
Tình hình con Garfield rất là Hot:))
Tôm định đi học TOF nữa à;))

À, chị thi đc 1 năm rồi em ạ:"> bây h đi làm marketing thôi:)) Bây h trên Starmovies chiếu phần 2 Garfield rồi đấy:D

Cho em hỏi về cái bảng điểm 1 tí. Bảng điểm thì mình tự đánh máy, tự trang trí :D đúng ko ạ?
Ngoài 3, 4 cái cột điểm và chú thix: Excellent, Good, ... thì có cần gì nữa ko ạ?
Ams thì ko cần school profile adcom vẫn biết, còn những trường khác thì school profile ntn ạ?

Đã ai thi Lý SAT II chưa cho em/tớ hỏi chút. Có được mang máy vào không? Hình như theo mình/em là vẫn được mà:-ss
Btw, cái ava chị Hoài Anh :x:x:x

Trừ thi toán ra còn lại ko đc sử dụng máy tính. :D
---> Lý Hóa tính tay hết. :))
Tập tính dọc đi, thật đấy. :|

Á thế không được dùng máy tính thật ah:|:| lạy chúa, thế này thì:|
anyway, thank anh Quốc:)

Chỉnh sửa lần cuối:
:O sao cơ, hóa ko được dùng máy tính á :(( :(( chết con nhà người ta mất :(( :(( =(( từ bé đến h cộng 9+6 cùng bắng máy tính :(( :(( =(( :-s sống sao đây. Ah, tiện thể có bạn nào thi Hóa rồi nói xem cái đề có khó lắm ko :( hôm trước xem qua, nhưng chưa xem hết tổng thể, ko biết là thế nào nữa :-s

ủa thế chẳng lẽ máy tính cũng phải chọn loại mới mang vào được à. Nhắng ơi hồi mày thi mày vác máy tính nào vào đấy, bạn mang FX 570ES được không nhỉ :-?? vài cái lẻ tẻ là những cái gì hả Nhắng :-/

lẻ tẻ là đồ ăn thức uống, bút chì loại gì cũng được, máy tính thì cứ 500** mà chơi thôi, dùng cho quen tay. Sang bên này nó vứt cho cái TI83+ dùng không quen tay bấm loạn hết cả lên mà khó dùng lắm :(

Notice các bạn là rút kinh nghiệm lần thi trước, sau khi làm xong chap 5-6 gì đấy, nó bắt làm một mach luôn, 0 có break gì cả nên các bạn có tình ý gì thì giải quyết luôn đi nhớ :))

@chị HA: trường em học tên là Garfield, trường con mèo :)) các giáo viên suốt ngày treo mấy con Garfield này nhìn mà chết cười :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi thi các em có vác chăn vào cho ấm cũng chả sao mà=)) nh tính toán ko khó lắm đâu, hỏi lý thuyết là chính, có tính cũng đơn giản mà:p
@em Thắng: trường xịn thế=p~ chị đang chết mê con này:p

Some questions on these tests cannot be solved without a scientific or graphing calculator. We recommend the use of a graphing calculator over a scientific calculator. Calculators may only be used on the Mathematics Level 1 and Level 2 Subject Tests. You may not use a calculator for other Subject Tests and must put it away when not taking a mathematics test.
Không thể tin được:|:|

Dọa thế thôi, chị dùng máy tính bt vẫn làm ngon lành Maths 2 mà. Em đã làm thử Physics chưa? Tính toán ko đến nỗi nào đâu, còn dễ hơn Chem.

Thì được dùng trong Maths 1 và Maths 2 mà chị. Còn Chem và Phy thì không:(
Chị Hoài Anh thi Phy và Maths hết rồi à chị:D điểm thế nào ;;)

ặc thế giờ chị chỉ làm hồ sơ thôi à:(:)(( Nói điểm SAT 1 đi chị ;));)) nếu mà cao thì em cho chị marketing em đi học chỗ của chị :x ;;)

2140, maths 710, reading 690, writing 740, essay 11. Chị Trang Trinity còn đc 2190 cơ, còn có cả chị Linh Washington and Lee, anh Quân Bates, anh Hiếu Colgate, anh Trung Goucher, anh Dũng Hendrix... nữa. Thế em có đi học ko:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên