Class of '08 - prepare for your college education

Lol lúc mới nhìn qua ava bạn Nga tưởng con côn trùng gì =)) =)) xong đọc bài nhìn kỹ lại mới thấy là một bạn gái =)) =)) lol =))
bạn nói cái gì thế /:)

ai muốn học nhảy thì gọi anh Ngọc Quỳnh 0904 212 090 để đi tập với New Dance Club ở Gò Đống Đa nhé. free ^_^ nói là bạn của Hiền Nga. bên đó tập nhiều buổi 1 tuần, nên ai muốn đi thì nên chủ động liên lạc với anh Quỳnh và đi luôn, không nên chờ đợi cả hội đi cùng thì phí thời gian lắm :)

chính ra để ý cái hình đắp cát nhỏ nhỏ bên cạnh cũng hay :))

Anh Hiếu cứ xui chúng nó dại :| chúng nó sagn đến đây là tháng 8 tháng 9, vèo một phát đến tháng 10 là lạnh bỏ bà đi rồi :D Shopping lúc ấy ko kịp, mà cũng chưa chắc có khả năng ý, các em ý mới sang phuwong tiện ko có, lại ko quen đi những đâu tội lắm 8-> phải mua tất ấm, khăn ấm, chăn ấm, gối ấm, áo ấm, quần ấm, găng ấm, quần sịp ấm :-< haizzzz vất vả lắm :D mà đắt , mua đồ đông ở nhà đê :D sagn dùng luôn một thể.

Chị Nguyệt nói thế nào ấy chứ, em nghĩ không cần mua nhiều thế đâu. Với chỗ của em thì:
Tất ấm: không cần lắm, đi nóng chân, cứ đi tất mỏng là được.
Khăn ấm: mua 1 cái khăn quàng cổ kiểu Việt Nam là được
chăm ấm, gối ấm: em mua ở Walmart hết, toàn loại chăn gối bình thường
aó ấm: em chỉ cần 2 cái áo khoác ấm ở VN thôi :D
quần ấm: em chỉ mặc quần bò bình thường
găng ấm: găng tay da hoặc có bọc ny lông
sịp ấm: đây có phải là loại có máy phát điện như mấy cái chăn điện không hả chị?

bạn nói cái gì thế /:)

ai muốn học nhảy thì gọi anh Ngọc Quỳnh 0904 212 090 để đi tập với New Dance Club ở Gò Đống Đa nhé. free ^_^ nói là bạn của Hiền Nga. bên đó tập nhiều buổi 1 tuần, nên ai muốn đi thì nên chủ động liên lạc với anh Quỳnh và đi luôn, không nên chờ đợi cả hội đi cùng thì phí thời gian lắm :)

Free hả chị? Em hơi ngại. 1 tuần tập mấy buổi mà free thế này thì.....

À mà đây là tập kvu~ cổ điển hay là dancesports thế?

vụ tập free là salsa và argentine tango, nhưng các em thích thì có thể nhờ các anh chị dạy thêm cũng được :) gọi anh Quỳnh để biết thêm chi tiết nhé. em nào muốn đi cứ mạnh dạn tự động đi, đừng chờ bạn đi cùng làm gì ;)

sịp ấm: đây có phải là loại có máy phát điện như mấy cái chăn điện không hả chị?
=)) Bạn Nam cẩn thận mặc ấm quá, hóa hỏng =))

Hội bạn tớ đang muốn học swing cơ, nhưng mà ở Việt Nam có vẻ như khôg có lớp nào quy củ cả.

Chỉnh sửa lần cuối:
ở trên chỗ New Dance tớ nói vừa rồi thì chỉ có West Coast Swing thôi, mọi người không nhảy East Coast Swing. mà Swing thì sang Mỹ học cũng được mà. Swing là phổ thông ở Mỹ, khác với Dancesport phải đi chỗ này chỗ kia để học.

Nhậu m3. đi chứ, ở nhà chán thấy bà :-<

Nhắng đâu design một cái program đi :> Gì tao cũng chơi :>

có. mai Nga về. các đồng chí gọi Nga nhé.

yay west coast swing đê bọn em ơi :D chị mà đi mĩ chị cũng muốn thử west coast swing hí hí, benji is soooooooooo hooooooooot :x

Nhậu bia hay nhậu rượu b-)

Nhậu quán hay nhậu tại gia b-)

Nhậu lẩu hay nhậu nướng b-)

Mọi người ơi cho tớ hỏi
Trong I-20 của tớ ghi Surname là Le Kinh, Given Name Quoc
Trong cái visa của tớ hôm nay vừa lấy nó lại ghi là Surname Le, Given name Quoc Kinh. :-s Lúc khai DS 156 157 158 tớ đã ghi rõ Surname là Le Kinh rồi.:(

Bây h làm tn? :-< Thanks mọi người.

Hey guys, how is it goin'? I've been recently busy n sorta lazy :"> to check out HAO.

just called Laser World on 46 Hàng Gà street (different from the one in Hồ Tây). They said they're open all days/week from 7a.m. - 10p.m.
So let's meet up sometimes next week! Would Thursday, June 26th, be okay for you guys? (Date picked randomly since I don't think there's any difference btw Wed/Thurs/Fri/etc...)
Should those who are def coming (yes, you ARE :)!) post your cell numbers here for confirmation and further contact?
Me first: 095 33 14190
Can't wait to see you guys

Will the plan for "nhậu nhẹt" above coincide with our meeting or is it totally different? :-? I don't know abt that one :">

@Quốc: cậu thử gọi ĐSQ xem. Tớ nghĩ nếu thay đổi đấy quan trọng, họ sẽ không ngại ngần sửa lại đâu. Còn nếu chính họ nói bảo đảm vấn đề gì, thì mình cũng an tâm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên