Class of '08 - prepare for your college education

ôi hôm đấy e đang đi Nhật T_T để sau 4/7 đc ko nhỉ :-? :D
Giá cả laser đấy bao nhiêu nhỉ? ngày trc 50K/20'

Tớ đang giúp làm cái Pre-departure Orientation vào chiều chủ nhật 30/6. Một phần của chương trình là giúp cho các em, các bạn năm sau sang Mỹ ( bao gồm bạn Z và Q.A) có thể làm quen với những người ở trong vùng hoặc ở cùng tiểu bang. Vì vậy tớ rất mong các bạn đã và sẽ sang Mỹ đến giúp tớ buổi hôm đấy. Bạn nào đến được thì làm ơn nhắn tin lên forum này, hoặc nhắn vào email của tớ: [email protected]

Mà này, đã đi chơi chưa đấy :-/

Cell 0944887534

No calling, just texting ( stupid O2 lmao )

No problem with next Wed except financial issues lol

Tớ đang giúp làm cái Pre-departure Orientation vào chiều chủ nhật 30/6. Một phần của chương trình là giúp cho các em, các bạn năm sau sang Mỹ ( bao gồm bạn Z và Q.A) có thể làm quen với những người ở trong vùng hoặc ở cùng tiểu bang. Vì vậy tớ rất mong các bạn đã và sẽ sang Mỹ đến giúp tớ buổi hôm đấy. Bạn nào đến được thì làm ơn nhắn tin lên forum này, hoặc nhắn vào email của tớ: [email protected]

Mà này, đã đi chơi chưa đấy :-/

giờ giấc địa điểm cụ thể thế nào ạ :)

Anh đêm 27 bay rồi, sợ 26 không đi được :( Chắc mọi người vẫn đi thế thì hẹn hang out nơi xứ người vậy :D

Ầy sau 29 đi, 25 - 29 mình phải đi làm diễn đàn VYF rồi. Hoặc k sáng 30 làm cái của bạn Nam rồi chiều đi chơi lun :D

thằng Nhĩ không phải khoe bóng bay,
thứ 5->CN tuần sau em tịt ngòi rồi, cả nhà vui vẻ nhé :D ai có nhu cầu ăn nhậu lẻ tẻ thì nháy 01238189819 :D

M ẹ ko chúc bạn thì thôi chơi nhau à /:)

Bài này tao viết từ hôm 18 nhé, xoắn à ? /:)

Hôm nay mọi người đi vui không nhỉ :d hơi tiếc ko đi được.

Can somebody help us set up a poll on top of this thread with 2 choices: Wed 25/06 and Thursday 26/06? (I'm novice at this stuff) there seems to be as many ppl who can make it on Thurs as those who can't...
4.7 is way too late, Hung. Don't worry, maybe we'll have a different plan then B-)

Nah, I guess late afternoon is better for all of us in this summer weather. Shall we meet up in front of Ams at 4p.m. and then head for Laser world? Later on we could have dinner together... How does this sound?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi everyone, excuse my interruption :D

Alright, it seems that my idea about the poll sucks B-) anyway, w/out your replies we couldnt know which day is the best fit - that hurts ur chance to have fun.
-------------------------------------------------------
Let's meet up THIS Wednesday afternoon (JUN 26) B-).
We shall see each other in front of Ams at 3.30pm (should be early in case it rains at night, tho this is not very likely).
Bloody L-fight 8-X: and super dinner =:) (n maybe café ~o) after that).

Bring about 150K for the game (75K/40mins) and the meal (~70K).

Each 2012er is welcome to bring someone with them (friend, lover, sibling...). Still, anyone who does not belong to class of 2012 but is interested in :)) class of 2012 is also well invited ;)
Except those who have confirmed (Hoài Anh, Nguyễn Khánh, Thế Phong, Minh Trang...) ,others plz post your cell #s AND Y!ID here for confirmation:)!

Zee, anh Nam Anh and Thắng: the new date is much more convenient 4 u. I hope you'll come :). What abt Hiền Nga & Hồng Nhung, havent seen you guys here for a while ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Err, what about money :)) How much should be enough ? :">|

Cuz I'm kinda broke =))

Back
Bên trên