Class of '08 - prepare for your college education

Đi tiêm ở đâu nhỉ mọi người ơi :-/ Hình như có mấy loại phải tiêm làm nhiều lần mỗi lần cách nhau 1 tháng đúng ko :-ss

Anw, vừa về hôm thứ 3 :"> Có ai về rồi chưa :-/ Có lẽ CN hoặc T7 tuần sau đi là vừa hỉ

Mà thống nhất chương trình thế nào đi chứ :"> Nga Lý đâu rồi, chủ tịch lên cho ý kiến cho bà con đỡ hoang mang đi

^ tie^m o? pho' so*n ta^y :-? hinh` nhu* may' htrc' co' ng` noi' roi` mah ay' :-?
uh t cug~ cha? co' score reports tu? te' :| bon. ha^m :| that' lac. het', thoi in tre^n mag. xuog' chu' nhat' quyet' k order dau :|, loi~ cua? bon. no' co* mah

Hình như in viewscore đc mà chẳng cần official thì phải:-/ bi h order chẳng biết đến bao h mới đến nơi =.=

@ Em đang băn khoăn là giờ này còn chỗ nào bán đồ mùa đông không =.= bi h đi hỏi thì nhân viên bán hàng trợn tròn mắt nhìn :)) Hanoi Tower h này có bán ?

Lâu không thấy ai nói gì đến offline nhỉ ;))

Đồ mùa đông còn 1 chỗ nữa tương tự Hanoi Tower, ở đường Kim Mã ngay gần trường mình e ạ. Ngay cạnh chỗ ngã rẽ xuống cái phố gì có cổng đại sứ quán Mĩ lúc mình vào xin visa ý (ko phải cổng Láng Hạ). Khổ quá lâu rồi anh quên mất tên phố. Cái shop quần áo tên là Shasha shop, số 3xx thì phải. Cái ở Tower hình như tên là Tolia.

made in Vietnam khắp mọi nơi thẳng tiếng, nhớ tháng 8 năm ngoái giữa lúc đỉnh điểm của nóng 2 chị em đèo nhau đi khắp HN thử tất cả các loại quần áo dày nhất có thể, nghĩ lại mà ngốt :))
Năm nay để lại cả thùng gần 15 cần chỉ quần áo, lúc sang lại tha hồ tung tẩy, có khi thừa chỗ nhét đc cả người yêu vào cơ :))

ồ mọi người đã đăng ký phỏng vấn chưa thế :) hêt chỗ đến tận 16 rồi :| đông kinh dị. có vẻ ai cũng muốn có visa sớm cho an tâm nhỉ

Tháng 6 :-j (trong khi 2 hôm trước vào xem thì tuần sau mới full có ngày thứ 2 :)) chỉ 48 tiếng mà full luôn cả tuần :|)

theo mọi người có cần official score report của TOEFL không ? SAT tớ có nhưngTOEFL không request hồi thi :-/ nếu không cần thì để tớ nhanh chóng làm còn phỏng vấn sớm, yên tâm đặt vé sớm :D

À hỏi mọi người thêm một cái tiêm chủng nữa.

Trường em gửi cho một cái tờ phiếu khám sức khỏe, ko biết ra chỗ Sơn Tây gì gì đấy nó có điền được vào đấy ko. Với lại hồi đi giao lưu cũng phải tiêm mấy mũi, h có phải tiêm lại hem :-??

ở chỗ Sơn Tây người ta có cái phiếu riêng, lần nào ra tiêm cũng vác theo cái phiếu đấy, đến lúc tiêm xong rồi người ta mới điền vào giấy của trường luôn thể ( lúc yêu cầu người ta điền vào giấy của trường người ta bảo thế )

Còn giấy tờ CM đã tiêm rồi thì ko phải tiêm lại :) Có lấy máu xét nghiệm nhưng cái đấy chỉ xét nghiệm đc là đã tiêm viêm gan B chưa thôi hay sao ý

16 là 16/6 :)

uhm thx ^^ hôm nay vừa nhận đc I 20, may quá

ng trong ava chị Nga là ai thế ạ ;;)

Lol lúc mới nhìn qua ava bạn Nga tưởng con côn trùng gì =)) =)) xong đọc bài nhìn kỹ lại mới thấy là một bạn gái =)) =)) lol =))

Quần áo mùa đông ra made in Vietnam lúc nào cũng có hay sao í ;)) anh nhớ thế :)

Ôi ở đây toàn dân US tự nhiên có thằng UK nhảy vào nhoi như đúng rồi :">

Sang đây mà mua các em a. Vác đi lại nặng valy. Trong cái I-20 bao giờ nó cũng nói là em có đủ english proficiency chưa hay sao ý. Nên anh nghĩ ko cần toefl score report. Bây h xin visa dễ ý mà

hiz tại e thấy hình như bọn ĐSQ nó yêu cầu hay sao ý mà :)
Với cả cứ mang đi đầy đủ cho nó yên tâm ạ
E hay lo lắng lung tung :">

Back
Bên trên