Chuyện cũ nhắc lại : Tình bạn hay tình ....???

CÁI THẰNG BỐ LÁO , CHỈ VÌ CÂU SAU MOD BAO GIỜ CŨNG AN TOÀN THÔI .

Lanh chanh, bon chen là không tốt đâu nhé, bạn Minh ơi
Mods đều là các lây-đi, đi theo mod là dễ bị lây tính xấu+tính câu của mod đấy.

ừm, bi h thì ko thế được nữa đâu, chỉ tại mày hôm nay bị đơ, ko xóa được bải :((
@Duy: khỏi nói!

Nguyễn Trang Thư đã viết:
ừm, bi h thì ko thế được nữa đâu, chỉ tại mày hôm nay bị đơ, ko xóa được bải :((
@Duy: khỏi nói!
Thế ý bạn Thư là không thế cái gì nữa ???
Topic này lạc quá xa chủ đề, rồi, bi giờ chắc là thành hồ câu thôi
Chúc hồ câu thiệt đông khách.

Bạn Quân đừng nói thế, phải luôn có ý nghĩ giúp các box phát triển :D
và đọc kĩ xem tớ ko thế cái gì nhá :D

Này , hành động xóa bài + lý do : Lời chào của tớ là thế lào đấy , hết phim hay là hết tập 1 ?

Tớ ko hỉu ý bạn Duy lắm đâu... nhg mờ tóm lại là... đừng để mod xóa bài nữa :D

Ừm , nên tự xóa bài mình rồi hãy đi xóa bài của các bạn Mod ạ , nhưng mà bạn Minh thì cũng phải được chút ưu ái gì chứ , ứng cử viên số 1 mừ , bây giờ mới nhận thấy ưu điểm to vỡ mẹt của Mod : Công bằng trong xóa bài .

Vấn đề là tớ thấy bài của tớ ko đáng xóa.... :D Ngắn gọn chưa chắc đã là câu mờ :D

Nếu mà bạn Duy bảo đấy là ưu điểm to vỡ mẹt thì cần chỉnh lại là vỡ cả người cơ :D

Tớ thấy có những bài mod câu còn dã man hơn cả ban Nam Linh, trắng trợn hơn cả WC, liên tiếp hơn cả con Mai, thế mà ko đáng xóa là sao ???
Mà hai bạn đối thoại lâu quá đấy
Nhưng hình như Duy đang tăm tia mod Thư đấy, biết thế nên Mod ta quyết định cho cả HST biết mod cũng có thể bắt cá hai tay khi vừa hẹn với Duy lại vừa đồng ý đi xem phim với Minh, tội nghiệp hai con thỏ ngây thơ vô tình lạc vào tay Mod Thư, một bat&bad girl.

Bạn Quân đừng có ko ăn được thì đạp đổ như thế b-)
Bạn bè nói chuyện với nhau thì có sao đâu hả? Ấy cứ làm như là hơi tí lại....
Mà ấy thấy tớ xóa có nhìu ko? Quá đáng wa' mới phải ra tay b-)

Ha...ha....L2 có thêm 1 hồ câu rồi. Và chủ hồ câu lại là PAQ à?

Thằng Quân Ái từ ngày có gia đình ổn định bắt đầu dổ đốn , đi đến đâu câu đến đấy , lại liên tục đá đểu những người kém may mắn, chưa có ai để mắt như tao , thật là tàn nhẫn , cẩn thận tao bảo cháu gái tăng cường bắt nạt thì mày chết đấy , haha !!!

Ông lại gián tiếp đổ lỗi cho "gia đình" của bạn Quân rồi. Hay nhỉ, Quân đổ đốn là chuyện của Quân, mắc mớ gì tới gia đình mà ông lôi vào!
to Quân: cậu câu khiếp quá đấy!

Yêu cầu bạn Quân chuyển địa điểm câu đi , đừng loăng quoăng ở đây nữa .

Trời , đây là một trong nhiều hồ câu của nó mà .

Ủa, Duy ơi, Bích Ngọc là cháu gái mày à? Từ bao giờ thế?
To anh Mạnh: Ko phải nổi mà là bóng sáng.

sao BN lại là cháu gái của DUY???
mà sao mod ác thía xóa như điên như dại trong khi bài của chính mình câu thì lại không xóa là ntn???

$ Bảo : Đặc quyền của mod đấy.
$ Duy & Ngọc : Linh tinh gì đấy
$ Minh : Hồ này của chung, ai câu mà chả được, hình như đã quá lâu rồi ko còn ai nhắc lại chủ đề của nó mà, và thế là topic này biến thành một hồ câu trá hình rồi đấy.
$ Vân Anh : Mới biết à ??? Nhưng câu bớt lỗ liễu đi, các sếp cao hơn mod mà biết thì tiêu cái topic này đấy, mất có lẽ tới hơn 50 bài của tớ trong topic này là tớ buồn mất cả ngày đấy.

Back
Bên trên