Chuyện cũ nhắc lại : Tình bạn hay tình ....???

Ý tớ thế nào thì cậu biết hết cả rồi đấy. Có cần ngày mai tớ nói lại không? Người tớ yêu = người tớ thích. còn người tớ thích là ai chắc tớ nói với cậu rồi!

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Ý tớ thế nào thì cậu biết hết cả rồi đấy. Có cần ngày mai tớ nói lại không? Người tớ yêu = người tớ thích. còn người tớ thích là ai chắc tớ nói với cậu rồi!
Miễn bàn luận !!!!!!!!!!!!!!!!

Hâm quá trời, than thở là thích 1 người mà ko biết thế nào đến khi người ta nói thìchminh thì lại đèn này đèn nọ. Thời nay mà vẫn có ngươif củ chuối thế cơ à?
Chán thật đấy, kém quá.

Mà ông Quân với bà Ngọc câu khiếp quá thể. Cứ như đang chat trên YM! ấy.

Này, xài xể nhau thế à ?
Ban đầu tớ có cảm thấy thích bạn ý thật, nhưng chua biêt là thích ở mức độ nào, tới khi tớ công nhận và khẳng định nó là ở mức độ tình bạn chân thành thuần túy, thì bạn ý lại tiến quá lẹ, làm tớ khá là ngộp thở và bối rối.
Tớ như con nhím, co mình lại trước thái đọ khi băng khi lửa của bạn ấy. Và bây giờ bạn ý hỏi tớ là có thích bạn ấy không thf thật là đã đi quá trí tưởng tượng của tớ rồi.
Nói không thì sợ tan vỡ cả tình bạn, nói có thì tan vỡ tưổi con tim nhỏ bé của mình. Mà sao bạn ý cứ phải dồn ép tớ thế ?

Mà bạn ấy của tớ ơi, cậu đọc đi và mong hiểu cho tớ

Êu, chuyện gì xảy ra với các topic của khóa 04-07 vậy??? :-?
Nhảy vào cái nào cũng thấy Quân + Ngọc cãi nhau nổ trời #-o.....bó tay....:D
Thế người mà bạn Quân nhắc đến ở trang 1 là bạn nào :confused:, sao lại cãi nhau với bạn Ngọc thế ??? Mấy người khó hiểu quá :( !!! Oải :sleeping: !!!

Thôi được , bạn ấy mà tớ muốn nói đến là bạn Ngọc đấy được chưa ? Hết thắc mắc nhé !!!!!

Cu Quân nhà mình ít kinh nghiệm quá trong khi HBN thì đã lên trình cáo , thôi cứ cố gắng đi Quân ạ .

Haha , thằng cháu này láo quá , tao về hô vợ mày ra nện cho một trận bây giờ .

Vâng đa tạ lời đe dọa của cu Duy.
Cháu cu Duy đang bận lết ở mấy shop đại hạ giá kia

Trời thằng này ăn nói chẳng ra cái gì cả , kiếm tiền nuôi vợ kiểu gì mà để nó phải lết ở mấy shop đại hạ giá , xấu hổ quá !!
Thôi stop câu bài đi , có gì ra YM chat , chat trên này là phạm luật quốc tế đấy , Mod xử chết , ID của tôi ở dưới chữ ký đó .

Hiểu rồi, nói nhiều quá, chính cậu dồn tớ vào chân tường trước đấy chứ, vừa vừa phai phải thôi! Nếu cậu không bắt tớ nói trước lớp là tớ thích Thiều Hưng thì tớ còn lâu mới phá hỏng cái mà cậu gọi là con tim nhỏ bé của cậu (mà theo tớ thì nó không có một dấu hiệu nào gọi là nhỏ bé cả). Dù sao cũng cám ơn cậu vì nhờ cậu mà số bài post của tớ trên HAO tăng đáng kể!
Cậu không có "máu dỗi" như tớ, nên đừng vì cái chuyên trên mạng này mà sứt mẻ tình bạn giữa tớ và cậu (tớ vẫn còn nợ cậu mấy chục đĩa khoai tây chiên đó, lằng nhằng là tớ "xù" luôn, mất ăn ráng chịu)!

Ủa , topic này toàn lý 2 vào câu bài , phải tranh thủ tí mới được .

Ấy ấy, topic của tớ thành địa chỉ cho lũ câu bài rồi.
Tớ cũng câu đây. Êu hay tơ lập topic mới nhé

Anh chị lằng nhằng gì với nhau thì về nhà đóng cửa bảo nhau nhá.
Đừng có mang lên đây, mọi người cười cho đấy.

2 người ngồi giữa đường giữa chợ cãi nhau thế này :argue: , mất trật tự quá :D !!

Thế đã có ai chịu thua chưa B-) ?? Ở đây ghi biển cấm họp chợ đấy nhé :smoking: !

Thì chẳng qua là giữ đường gặp chuyện bất bình không thể bỏ qua thôi.
Chứ sao mấy người lại bảo em họp chợ ở đây. Em là em nể các bác lắm nên em không nói thôi, Em làm sao mà để chịu thua cơ chứ, còn đâu là bản lĩnh đàn ông.
Ta càng nhường giặc càng lấn tới
Ta không nhường, giặc không thể lấn
Ta đánh thì giặc mới lui

chậc - kinh đây !! ( vô đây câu chút :D )

Back
Bên trên