Chuyện cũ nhắc lại : Tình bạn hay tình ....???

Hay là tớ tiến tiếp, nhưng tiếp cận kiểu "xáp lá rau muống" ấy có nguy hiểm quá ko?
Lời lỡ rồi thì làm sao ?

Tùy cậu, rách chuyện quá! cậu nghĩ thế nào thì cứ làm như thế! Nói cho Quân hay, 70% những "love" có người tư vấn quân sư đổ vỡ! Muốn có tình cảm lâu bền thì tự lực cánh sinh, lao động lấy của cải mà xài. Nhiều Chuyện!

Quân ơi, cho tớ hỏi thật nhé: Đấy là người trong lớp hay người ngoài lớp hả Quân?????

Ngoài lớp đấy, học cùng lớp học thêm với Quân. hình như tên là Nam hải (tiws nói đúng những gì tớ nghĩ)!

Thui, nhình nhằng quá!
Tớ quyết định chưa "đè" cái thứ tình cảm ấy, để kệ nó
Tớ vẫn vô tư thôi, Dù "nó" là gì thì cứ gán nó giá trị TÌNH BẠN thôi.
Tớ còn trong sáng lắm, có bạn nào muốn kết tớ ko? hehehe

Tớ muốn đấy, thì sao nào. Kiểu gì cũng là "tớ chỉ là một người bạn thân của ấy thôi". Biết tỏng, khỏi quảng cáo!

Trời đất , mời hai vị PAQ và HBN sang topic "gửi một người quen" để xem xét một số sự thay đổi nhé .
Crush vẫn cao hơn tình bạn 1 bậc chứ , Teen Love mà .

Ông nội dạy cháu thế à? Toàn tiêm nhiễm những tư tưởng xấu.

Nhầm to rồi , nó còn tiêm nhiễm ông ngoại nó đấy !!! Bằng chứng là ông sắp xuống lỗ mà còn chưa có vợ , hehe .

Cháu bảo ông kiếm bà ngoại cho cháu mà ông đâu có nghe, bây giờ còn bày đặt!
Mà ông dạy mẹ cháu kiểu gì mà đến mười mấy tuổi cháu vẫn chưa biết mặt bố là thế nào. hu hu....

Mày là con nuôi kiếm đâu ra bố mà ý kiến .

Ngọc ơi, tán Hung sao hung chang đơ cán cuốc thế ?

Ê ông Anh Quân này càng lúc ăn nói càng chẳng ra gì cả , thái độ như thế là không đươc .

to Quân: tớ chưa có và cũng không có ý định tán lớp trưởn. Công khai là đối với tớ lớp trưởng đẹp trai nhất lớp nhưng không có nghĩa là tớ thích Hưng.
to ông ngoại: ơ thế sao cháu tưởng cháu là con ruột? Hay cháu là con của ông với... mẹ cháu :D

lệch chủ đề rồi ( cái này nhắc hộ mod !! ) :D

quay lại chủ đề, hôm nay bạn ý nói là thích tớ. nhưng tớ lại tự hỏi mình là mình thích bạn ý như thế nào, ở mức độ nào. Nửa muốn công khai, nửa muốn giũ kín.
Bạc đầu sớm đây !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chờ gì nữa, tiến lên đê! Người ta đã bật đèn xanh đến thế rồi mà còn kêu ca! Chán!

nhưng tớ ko muốn iu sớm.
Tớ sẽ bật đèn đỏ

Tùy cậu, với tớ thì thế cả thôi. Với bạn ấy thì không biết chứ với tớ thì....như nhau. Cậu có bật hai cái đèn đỏ thì tớ cũng chẳng để tâm. Người tớ quan tâm bây h là....người tớ yêu. hết!

Đột biến F1 ơi, cậu nói thế là có ý gì thế

Back
Bên trên