Chuyện cũ nhắc lại : Tình bạn hay tình ....???

Cứ chờ 1 thời gian nữa đi em ạ. Nhiều khi mình chỉ thấy ng ta có 1 điểm gì đó lạ lạ hay hay nên đâm ra thinh thích rồi tưởng rằng đó là yêu nên đã làm hỏng luôn cả tình bạn. Khi nói ra rồi thì tất nhien là cũng khó được tự nhiên như trước nữa. Còn nếu khi em đã thích thật thì anh cũng khuyên thẳng luôn là nên chiến tiếp:D. Nhưng 1 cách từ từ thôi, làm những cái gì có hàm ý 1 tẹo. Chứ đang là bạn mà em nói bộp ra 1 cái cũng không tránh khỏi shock đâu. Làm cái gì để nó nhận ra được rồi khi nào thấy hợp lý hãy nói ;)

Cứ hành động theo những gì con tim mách bảo , suy nghĩ nhiều đến lúc có thời cơ lại treo máy thì hơi đau đấy .

Cứ chờ 1 thời gian nữa đi em ạ. Nhiều khi mình chỉ thấy ng ta có 1 điểm gì đó lạ lạ hay hay nên đâm ra thinh thích rồi tưởng rằng đó là yêu nên đã làm hỏng luôn cả tình bạn.
Câu này là chí lí nhất.Đây hầu như chỉ là tình cảm nhất thời thôi, cậu cứ dằn nó xuống->sau một thời gian là ổn.

Tôi thấy tình cảm nhất thời cũng rất đẹp ( Hay là vì mình chưa từng có tình cảm lâu dài ??)

Tình cảm nào cũng đẹp hết - nhất là đó lại là tình cảm 2 chiều !!! :cool:

Ặc, Duy ơi, thế em Thảo là tình cảm gì? Tình cảm nhất thời à?

có mà tình báo ý
dạo này có nhiều topic kiểu này quá
chẹp chẹp , dạo này giới trẻ phát triển quá [-x [-x [-x

uh, đúng roài đấy, các bác cứ lo chuyện yêu đương, mệt mỏi lắm

ậy - sao bạn Vân Anh lại lôi chuyện riêng tư của ĐD ra thế ???
dạo này học hành lẹt đẹt - chả còn thời gian mà nghĩ tới iu đương nữa - chán thật - ko cố gắng hk II thì tiu roài - lo học thôi ?!!

hì, cái gì phải đến sẽ đến thôi, cứ kiên nhẫn đi, rồi tất cả sẽ sáng tỏ và lúc đấy thì sẽ hiểu mình nghĩ gì và có thât lòng hay ko???
Mình nghĩ thế:D

VA ui ý mày là con thảo đô lớp tao á..?Với lại bạn bích ngọc nào đấy đừng bảo là bích ngọc a2 nhớ!

Với lại cái chuyện của bạn quân giờ cũng nhìu lắm...bởi cả lũ bọn mình đều còn trẻ con lắm mà,nhiều khi chỉ là chơi thân rồi thấy hợp cạ nhưng đôi lúc những cái đó o dủ để trở thành tỉnh yêu đc

uh, tình cảm bây giờ chưa thể coi là tình yêu được, nói lời yêu không phải là dễ đâu

rõ khổ, người ta chỉ mới nhìn thôi à đã tưởng bở rùi
ở đời phải biết mình là ai chứ
nếu cảm thấy bứt rứt quá ko chịu được thì ngỏ lời đi
đàn ông con trai phải chủ động trong mấy vụ tình cảm tình báo này chứ
mà lỡ có bị từ chối thì đừng có buồn, mất mặt anh em mình
trên đời thiếu gì con gái, đừng vì 1 cái cây mà bỏ lỡ cả 1 khu rừng

To VA : Hình như đấy là ngoại lệ thì phải , mà mày đi nói xấu sau lưng tao chưa đủ hay sao còn lên HAO bật loa thế . [-x

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
uh, tình cảm bây giờ chưa thể coi là tình yêu được, nói lời yêu không phải là dễ đâu
Tao cũng rất đồng ý với mày Hương ạ, cái đấy chỉ trên tình bạn thôi, chứ ko thể nào quá quá được đúng ko mày? :)

.......... Mí cái chiện rung động đầu đời này khó nói lắm, nói chung thì cứ để đấy đã, xem nó tiếp diễn như thế nào roài dựa theo tình hình mà làm sau

Nhưng có một câu này hỏi nhé: Bạn ấy là ai??? Nhìu chuyện, mới quen thì chắc bạn ý chắc học trong lớp L2 thôi, phải không?
Bạn nào thế để đây còn biết mà nêu ý kiến.
Hà? Giang? Nguyệt? Chi? Vân Anh? hay là Thu Anh? Thanh? Lan Anh?

...dừng lại chút cho tớ hỏi, nhân vật chính của chúng ta đẩu rồi nhỉ ? B-)

Back
Bên trên