Chuẩn bị cho tuần lễ "Thi học kỳ I tập trung"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trao đổi bài vở,chuẩn b! Thi Học Kỳ 2 nèo

Hơ có cả đề ah, cô Mỹ lớp tớ cho làm một bài văn về lớp mình (cá nhân và tập thể ý :)):)))

Hôm nay lớp tớ trắc nghiệm...còn lại viết luận.. cũng không đến nỗi tồi tệ và thối nát

Lớp tớ còn mỗi thể dục thui!

Ui xùi :)) !
Bài TLV (GDCD) sáng nay buồn cười :)) !
Đoạn đầu tiên - cái tốt của lớp - 1 mặt giấy :)) !
Đoạn 2 - cái xấu - 1/4 :)) !
Đoạn 3 - khắc phục - 1/4 :)) !
Vô đối :)) !

-----------

Được cái mình chả lo gì Thể dục :)) !
Thi HK 10 roài :)) !

Lớp mình con Tin, TD, Anh! Cả 3 môn mình học ngu như shit!
@Võ: ava và chữ kí của cháu đâu rồi?

Sáng nay làm bài Tin vãi khủng :)) !
Cả lớp đứa nào cũng sơ đồ lằng nhà lằng nhằng :)) !
Riêng mình chỉ chục cái ô là xong :)) !
Chắc 5 quá :)) !

Mai thi TD :)) !
Sướng :)) !

-------

@ông Sh!t: rũ bỏ hết roài ạ :)) !

Tao nửa đầu chép Bình
Nửa sau tự làm 8-}
Chắc đc 5 điểm
Đúng 1 nửa :))
--------
Võ tởn nhỉ
Tao đang đau tay
TD chắc lại làm phụ san roài :))

Thi HK đã xong. Lock.

Vậy là chỉ còn vài ngày ngắn ngủi nữa :-t <chính xác là 5 ngày nữa thoai>, là tất cả h/s khối 11 chũng ta sẽ:-t phải đương đầu vs 1 thử thách, mà tôi tin là cực kỳ khó khăn, chông gai, k!ch liệt, jan truân,8-} 8-} 8-} năm học 06-07: Kỳ thi H.K I -5 môn thi tập trung.
Vâng, như các bạn đã rõ, chúng ta, hồi kỳ I+II lớp trước, đã đang và sắp trải qua những giây phút căng thẳng, jan nan, khó nhọc trước 5 ngày thi tập trung tử thần đầy nghiệt ngã ! Và tôi dám chắc đó ko phải là những đề Thi HK dễ dàng cho bất cứ 1 ai cả. Và làm sao chúng ta có thể tự tin, phấn chấn hơn khi giáp mặt vs nó. Sự học là ko ngừng, và sự học có thể thăng hoa thực sự, nếu như chúng ta ngoai việc tự học còn phải communicate vs các bạn toàn khối, mới mong HK I này, chúng ta mới có thể đạt đc 1 kết quả như mong đợi, hơn thế càng tốt.

Vâng, chính việc học hỏi, tích lũy kiến thức ko chỉ ở thày mà còn ở các bạn học cùng mình mới đem lại cho mỗi cá nhân chũng ta sự tự tin bả thân, quan trọng hơn đóa là chiếc chìa khóa vàng giúp ta đạt đc thành công rực rỡ mai này!

Vs 1 ý nghĩ táo bạo, đó là mở ra 1 topic hỗ trợ ôn thi như nguyện vọng trên <đến hẹn lại lên>, hy vọng chũng ta hãy cùng nhau jao lưu, trao đổi, học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau, tiến lên, đánh bại con ác quỷ "Kỳ Thi HK I -5 môn tập trung" đầy khó khăn trước mắt.
Và rồi, chỉ cần vượt qua đc kỳ thi này, là chúng ta đã trở thành những người chiến thắng, ít ra đã giành đc ưu thế trong nửa đầu chặng đường chinh phục bậc học 11 dưới mái trường Hà Nội - Amtecđam danh giá.

L!ch thi đấu của chúng ta năm nay sẽ có đôi chút thay đổi, và tất nhiên, học sinh vẫn là phía chịu thiệt nhất :( Thử thách mở màn sẽ là VĂN, vào đúng lễ Giáng Sinh <Thiên chúa giáo>, toàn bộ h/s chúng ta dù có vui Noel đến mức nào cũng ko đc quên nhiệm vụ học tập :) Sau Noel 2 ngày, l!ch thi đấu sẽ trở nên dày đặc, khó khăn trăm phần khi 1 ngày chúng ta phải tái chiến Lý - Hóa, càng shock hơn nữa, môn Hóa năm nay tớ nghe cô bảo là sẽ ko thi trắc nghiệm như kế hoạch lúc đầu <nhưng đề bài sẽ khó hơn gấp vạn các năm trước> , cơ cấu có 4 bài : 2 bài dãy biến hóa + nhận biết, 1 B.T định tính hợp chất Nitơ, 1 bài về pH của dd, ;) hứa hẹn nhiều bất ngờ thú vị. Môn lý tránh tình trạng học tủ, học gạo những vấn đề chính mà quên những phần rất nhỏ <có thể ảnh hưởng lớn tới điểm số chung cuộc>, nhìn vào gương nhà Toán Lý Hóa học nổi tiếng Bernoulie, những ai lơ mơ với các vấn đề nhỏ nhặt như: lực căng mẹt ngoài, sự dãn nở c/rắn, Mắc Shunt trong Ampe kế, Công -công suất, ĐL Ohm toàn mạch, ôn ngay kẻo hối cũng ko kịp. Toán thì thôi, khỏi nói rùi, Lượng giác ko học Công thức tính coi như đi học quên mang sách vở :))

25/12
1.00p.m​
VĂN
26/12
3.30p.m​
ENGLISH
27/12
1.00p.m​
- 30' giải lao 2 hiệp - HÓA
28/12
1.00p.m​
TOÁN

Now, let's start our match !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Thật là sung sướng Oh my **** god ...
Mah sao lại thi chiều nhờ, buồn ngủ bỏ xừ, đầu óc ko tỉnh táo quay dễ bị bắt lắm :| :| :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình ghét buổi chiều >.<

Năm nay lại còn lý hóa chung 1 buổi 8-} Omg, đỡ = cái nồi cơm :|

hóa năm nay ko có trắc nghiệm
thông tin mới nhất
chính xác 100%:D

Ai có vướng mắc j` trong khi ôn tập HK I cứ pozt lên, mọi người cùng giải đáp, tớ <nếu có thể làm đc> sẽ pozt hướng dẫn tỉ mỉ. Thế đã :|

/:) cho tớ hỏi 1 chút... lý chuyên với hóa chuyên bao nhiêu phút nhỉ... /:) nếu mà môn chuyên 60' thì còn được, chứ học lý như bọn tớ mà thi 90' thì xong 1 phát nhảy đùng đùng thi hóa luôn cùng mọi ng thì chết nhỉ 8-}8-}8-}

Thắc mắc 2 : :(:( đọc bài bạn Đức Anh bảo thi trắc nghiệm Hóa... /:) bạn Thắng lại bảo không... thế này thì nghe ai :(:)(( ...

Môn Văn ôn j nhỉ :-j:-j có ai bít ko :-j

Ko trắc nghiệm bạn da cam ạ <Trố update chuẩn đấy> :D, thi chỉ có 4 b.t thui ^____________^ , nhưng khó lắm <theo thày cô nhận xét>

Văn hử, ôn tất cả các bài đã học :| từ bài "Kiêu binh nổi loạn" ---> "Hương sơn phong cảnh ca" <học thuộc các bài thơ, nắm rõ từng phần mà phân tích, học thuộc cả 30 câu trong "Cần Juộc" nữa>. Học tiểu sử và sự nghiệp các ông: Quát, Chiểu, Khuyến, Xương, Trứ.

Học tiểu sử , sự nghiệp /:) lại còn học 30 câu văn tế /:)/:) học sao nổi nhỉ :(:)((
thanks bạn Đức anh :)):)) :x (đừng gọi tớ là da cam nghe ghê thế 8-})

Ặc điên mất môn văn thế thì chết ah, tsb photo thu nhỏ thôi :((
Toán có giới hạn o ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên