Cho em hỏi về du học ở Sing

Không gần trung tâm Sing, lại gần Malay thì sướng gì
A cái này là chị Phương không biết gì rồi :)) :)) :)).

Mà muốn vào cũng khó cơ, đây là em cứ to mồm thế chứ nếu trượt trường 1st choice thì được trường nào vào trường ấy, không được thì ở lại VN, trượt nốt ĐH thì vẫn còn sông Hồng cơ mà :D.

Ý chị Phương cứ muốn các em vào NUS mà không giúp các em vào được thì nói làm gì :(( :(( :((.

Cu, mày tốt cực thì cũng không cần phải sòn sòn ra mấy bài khoe ầm lên thế. Mà tớ nói thật tớ thích chờ bạn Cu hơn . Quen nhau cũng được 5 năm rồi chúng ta phải hiểu nhau nhiều lắm đấy nhỉ, giúp đỡ nhau tốt lắm đấy nhỉ
đấy đấy cu thấy chưa? Đừng phụ lòng em ý thế chứ:p..Em ý còn định chờ mày nữa kia kìa:p..Chúc mừng 2 người trước mới được:))
Thôi, em biết anh giỏi rồi, biết anh sướng rồi, biết trong khi người ta ra trường lấy vợ sinh con thì anh mới học hết ĐH rồi . À mà đã được hết đại học chưa nhỉ, hay là mới freshman
hehe, kiểu này chắc em phải get your facts rite first cái đã:p..Anh còn khối đứa bạn cũng vừa vào ĐH thôi:)
Mà tưởng ai cũng như anh chắc? Đấy là 1 lợi thế của NTU, nhưng không phải là lợi thế duy nhất
ai cũng như anh là thế nào:p..Anh có thích NTU đâu:p:))

Mà thằng cu bệnh thật..Đi khoe loạn cả lên..Rồi còn pray nữa chứ:p..Dạo này mày hâm mộ GK thế rồi cơ à:p..

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh còn khối đứa bạn cũng vừa vào ĐH thôi
Em bảo người ta là rất nhiều người, có bảo chỉ bạn anh đâu. 20 tuổi rồi đấy, thậm chí còn chưa freshman ông anh ạ :)) :)) :)).

ai cũng như anh là thế nào..Anh có thích NTU đâu
Anh cũng phải get ur facts rite first cái đã :)). Em có bảo là giống anh tức là thích NTU đâu. Giống anh tức là toàn mục đích bất chính cả :D.

Hôm nay vừa thi midterms xong, sung sướng cõi lòng :D Ngồi up ảnh NUS tặng các em ;;)

Lecture Theatre @ NUS (cụ thể ở đây là LT27)

Với các em gái, khuyến mãi cho ảnh các anh đẹp giai nhé ;;) Giai 88, 87, chiều cao toàn 6 viên gạch, hàng tuyển cả đây ;;) Đặc biệt có 2 anh trong đấy là Trùm tư vấn tuyển sinh, em nào thích nhờ cứ nhờ nhé ;;)

Nào bây giờ các em chọn NUS hay NTU nào :D

Nào thì bây giờ, các em chọn NUS, NTU hay SMU nào :D
SMU chắc toàn các anh chỉ 5 viên gạch thôi chứ gì ;;) Tùng được 5 viên rưỡi chưa Tùng ;;)

Chị Phương chẳng hiểu gì cả, anh Tùng là chọn SMU vì toàn cái em gái cao 6, 7 viên gạch sau này còn cải thiện nòi giống :)) :)) :)).

Chị Phương lobby thế này là vẫn chưa chuyên nghiệp, phải thêm nữa ;;), nữa ;;), nữa ;;). Bây giờ em vẫn chưa thấy thích NUS hơn NTU :D ;).

Mà nếu thích NUS nhưng không vào được thì làm sao mà còn đòi NUS hay NTU hơn :(( :(( :((.

A, post xong mới nhớ, thực ra giai 5 viên gạch thì anh Tùng vẫn ô kề thôi anh Tùng nhỉ ;;) :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
^_^ ok chứ ^_^ hehe , mà LT trông giống LT của ACSI new campus quá ... hôm nào e up ảnh lên sau ^_^

:))..5.5 là thế nào:)..6 pack tớ còn chẳng thèm chấp ý chứ:))..Người ta còn đỉnh hơn:))..
Nga em, haha, em tưởng anh là thằng Minh cu chắc mà lại kô mind cái kia:)..Big difference chứ bộ:)..

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh, công nhận anh đúng, difference ở chỗ giai thì first choice, gái chỉ second thôi ;;) :)).

Mà thôi, chị Phương cứ lobby tiếp đi, lôi kéo hết bọn nó về NUS đi cho em tung hoành NTU :D.

Cô Nga nói gì thế hả X( Mất công tôi quảng cáo cho NUS để cô nói 1 câu thế à [-(

Một số ảnh ở campus NUS (PGP tức Prince George's Park Residences)

Main entrance

Toàn cảnh

PGP về đêm

-------------
UCC - University Culture Centre - Nơi chuyên tổ chức concert và những show hoành tráng linh đình trang trọng nhất của NUS

Bên trong UCC - lễ khai giảng

---------------------
Canteen khoa Arts and Social Sciences (định chụp cảnh thôi không hiểu tại sao lại có đứa nào bị tòi ra)

Thôi cạn vốn rồi đây :D À may ra yếu tố con người thì chưa cạn lắm :D

^_^ trông như cái nhà tập thể ý >.< :p < em xin lỗi chị P :p >

apply vào AC đi nga :p

mà sao cái ảnh này trông đẹp hơn ngoài đời :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ hình như tớ up lại ảnh của Nghĩa hồi xưa hay sao ý :p

Nhìn trong ảnh bao giờ cũng đẹp hơn ngoài đời thật :D. Xin lỗi chị Phương nhưng em đến NUS rồi, lobby chắc chẳng có hiệu quả đâu ạ :D. Mà thực ra thì đẹp cho lắm vào rồi càng không đi được càng cú :D. Lớp em đang chờ thi nốt SAT tháng 12 xong rồi lập hội Sông Hồng điểm hẹn gồm những đứa định học bơi :)). Biết là NUS khó đỡ lắm rồi :(( :(( :((.

Gọi là lobby nhưng thực ra là up ảnh cho vui thôi :D Với cả ở đây có nhiều bạn cũng chưa sang NUS mà :)

Với cả ở đây có nhiều bạn cũng chưa sang NUS mà
Như em chẳng hạn :D
Xem mấy cái ảnh của chị Phuơng, thấy mình quyết định chọn NUS thật là đúng đắn :x

Thôi em Eck cứ NUS đi, để tớ một mình NTU cho :D ;;). Bạn càng nói thế tớ lại càng thích, chẳng cần lobby NTU làm gì nhể :D.

Chị Phương học Art Soc ạ? Major gì hả chị? Econ? Art Soc nếu năm nay mà thi vào thì phải thi Humanities, coi như giấc mộng 1 choice Econ của em tan rồi :D.

Back
Bên trên