chia tay rùi có thành bạn đc ko????

khi 2 ngu*o*i` da~ tu*ng` la` ....., khi chia tay muôn' vân~ tro*? than`h ban. thâ.t su*. ko phai? la` die^u` wa' kho'!!!!!!mie^n~ sao 2 ngu*o*i` tha^t. su*. tra^n trong. nhu*ng ~j` da ~co' vo*i' nhau!!!!!nha^t' la` o*? lu*a' tuo^i? hoc. tro` , khi chia tay trong tâm trang. thoai? mai' ko co j` ba^t' man~ th`i sau nay` khi ga(p. nhau chi? cân` no*? 1 nu. cu*o*i` thoai cung~ da~ co' the?^ thay cho bao die^u` mun' noi'!!!!nhu*ng ta^t' ca? phu. thuo^c. vao` su*. tu*. tin o*? ca? 2 ngu*o*i`; bo*i? ne^u' 1 chu? do^ng. nhu*ng 1 ngu*o*i` tho*` o* th`i chi? co' ma` thanh' giup'!!!!!!!!!
noi' chung tru*o*c' khi than`h...cua? nahu nên co' giao keo`

Nói chug là đôi khi cũng dek cần làm bạn làm giè,
Nhìn thấy người ta, chẳng nhẽ bạn không có chút xúc cảm nào hay sao.
Chắc chắn là có, phải không nào >:)

Còn cảm xúc thì ko làm bạn đc hả ấy:-/ đc mà:D
Em Minh Ngọc nói rất đúng:D khi 2 ng` đều muốn thì thế nào cũng xong>:-D<

khi da~ co' tinh` cam? tha^t. vo*i' nhau!!!!!!ta^t' nhie^n khi ga(p. lai. vân~ co' chut' j` do' rung rinh nhu*ng~ hay~ la`m wen dân` vo*i' hie^n. tai.--> khi bie^t' kim` che^' cam? xuc' ta^t' nhiên da^n` da^n` se ~######bo*i? tuo^i? hoc. tro` co' nhu*ng~ ......chi? la` ngo^. nha^n., 1 chut' j` do' rung rinh tuo^i? mo*i' lo*n'!!!!!!ne^u' nhu* khi ga(p. lai. ngu*o*i` ma` vân~ tim da^o. cha^n run ---> thi` chi? bit' noi' : t/c we' sa^u da^m.!!!!!!!!!!!
Nhu*ng tinh` yêu da^u phai? luc' nao` cung~ phai? co' dc ngu*o*i` minh` ye^u miên~ seo tha^y' ngu*o*i` min`h ye^u dc hanh. phuc'!!!!!!!!

Nhu*ng tinh` yêu da^u phai? luc' nao` cung~ phai? co' dc ngu*o*i` minh` ye^u miên~ seo tha^y' ngu*o*i` min`h ye^u dc hanh. phuc'!!!!!!!!
Nói thật, những câu này chỉ là sáo rỗng thui. Tin làm gie` >:)

còn phải tính xem là :chia tay vì lý do gì thì mới thành bạn hay ko được chứ

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Nói thật, những câu này chỉ là sáo rỗng thui. Tin làm gie` >:)

[-x làm gì có, vẫn có ng thế đấy thôi...
Thật ra chia tay xong làm bạn được hay không là do bạn đã quen như thế nào và bạn là ng thế nào. Đơn giản thế thôi, còn vẫn còn cảm xúc hay đã hết cũng ko pah3i là lí do quan trọng lắm

Đang đề cập đến cái kiểu câu trắng trợn và lãng xẹt của ku đấy.
Trong gỡ rối tơ lòng mà chỉ post đuợc vài chữ linh tinh, thì khác nào có 1 ng` kể chuyện buồn còn ku thì ngồi cười sung suớng :-/ Vô tâm.
Anyway, việc ai nấy lo, chỉ thấy bất mãn với mớ từ "nhạt nhòa", "bất mãn", "đek" của ku thôi :|

Đương nhiên là có thể thành bạn rồi tại trước đó vẫn là bạn mà keke

cái gì đã vỡ sao lành đc :-/ Từ bạn có thể trở thành lover, nhưng lover rồi sao thành bạn đc nữa?

Hoàng Ngọc An đã viết:
cái gì đã vỡ sao lành đc :-/ Từ bạn có thể trở thành lover, nhưng lover rồi sao thành bạn đc nữa?

:)) em có tin là có cặp đã là lover, break rồi làm bạn sau đấy lại làm lover ko? :))
Ko có gì là ko thể cả...

Lương Kiến Quốc đã viết:
:)) em có tin là có cặp đã là lover, break rồi làm bạn sau đấy lại làm lover ko? :))
Ko có gì là ko thể cả...

Trả lời hộ bạn An: Có

Cái gì đã vỡ sao lành đc :-/ Từ bạn có thể trở thành lover, nhưng lover rồi sao thành bạn đc nữa?
Trái ngược với những gì An đã từng nói

Chỉnh sửa lần cuối:
em có tin là có cặp đã là lover, break rồi làm bạn sau đấy lại làm lover ko?
Ko có gì là ko thể cả...
Chuyện này thường we'
Gặp thường xuyen ngaòi chợ mà keke

Lương Kiến Quốc đã viết:
Ko có gì là ko thể cả...
Có chứ :D ĐTTD là 1 dẫn chứng điển hình :))

Back
Bên trên