Champion League

Essien lại thế nào được :-j
Messi nó quần cho bở óc ra ý chứ

2 trận này cố sống cố chết cũng phải xem :-ss

Pep tính toán k gỏi. Barca thắng là vì công quá khủng, vs đá quá ăn í, ra sân đá ngẫu hứng, đá theo cảm giác :|

Pep tính toán k gỏi. Barca thắng là vì công quá khủng, vs đá quá ăn í, ra sân đá ngẫu hứng, đá theo cảm giác :|
Người ta gọi như thế là truyền cảm hứng, công nhận Hiddink giỏi nhưng Pep cũg ko kém.
Mà 2 ông này cũg giỏi, 2 clb đang vớ vẩn vậy mà từ thay HLV thay vận luôn và bây h đang ở bán kết C1 :bd

Chỉnh sửa lần cuối:
ước gì Becamex Bình Dương nhà mình cũng vớ vẩn được như thế :((

----------

Người ta gọi như thế là truyền cảm hứng, công nhận Hiddink giỏi nhưng Pep cũg ko kém.
Mà 2 ông này cũg giỏi, 2 clb đang vớ vẩn vậy mà từ thay HLV thay vận luôn và bây h đang ở bán kết C1 :bd

......................

thế nào là vớ vẩn nhỉ ?
em Hiển mới vào đây ăn nói cẩn thận tý nhé ;)
em cũg chưa phải chuyên gia hay BLV, em chỉ là 1 CĐV thôi :)|

Vớ vẩn là dư lào:)).Barca vs Chelsea còn vớ vẩn thì đội nào xịn đây:-/(chắc MU;)))

thế nào là vớ vẩn nhỉ ?
em Hiển mới vào đây ăn nói cẩn thận tý nhé ;)
em cũg chưa phải chuyên gia hay BLV, em chỉ là 1 CĐV thôi :)|
:D :D :D Vớ vẩn là so với trc khi thay HLV :
Barca : đứng t2 liga bi h t1
Chelsea : Thời Scolari tưởng Chel khủng hoảng òi vậy mà bây h còn dc ví với thời Mor
Hợp lí chưa anh zai \:d/

Chắc ý em nó là phong độ đang kém, khổ các bác làm j chém em nó ghê thế :"> :">

:D :D :D Vớ vẩn là so với trc khi thay HLV :
Barca : đứng t2 liga bi h t1
Chelsea : Thời Scolari tưởng Chel khủng hoảng òi vậy mà bây h còn dc ví với thời Mor
Hợp lí chưa anh zai \:d/

nếu thứ 2 là vớ vẩn -> hiện nay real, liverpool, arsenal, chelsea, juve, milan vớ vẩn hết ...

Back
Bên trên