Champion League

đội hình kia thiếu chú số 10 của MU thì kể ra cũng hơi thiếu công bằng :-?

e Kiên cứ nói thế, anh thấy em Hưng là người post bài nhiều nhất HAO, kiểu gì em í chả có nhiều kinh nghiệm trong việc post bài trí tuệ [-x

Thay anh Bruno = Alex hợp lý hơn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy hôm nay trời nóng quá hay sao mà vào đây thấy nhiều đầu nóng quá đi :"> hạ hỏa nào, biết nhau cũng 3 năm lạ lolz gì tính nhau nữa mà phải thế :))

Chung qui cũng chỉ tại mấy cái trò dự đoán :-< Tốt nhất là hãy để các fan trung lập dự đoán cho nó khách quan :x Mềnh thì thik 1 trận CK MU-Chelsea hơn, cho a Terry cái cup ko khổ thân anh ý năm ngoái quá :(

thôi cứ để anh Terry năm sau đi, anh ấy còn trẻ mà :-<
năm nay để anh Van Der Sar ăn thêm cái C1 nữa :-<
anh ấy sắp về hưu rồi :(
<đùa thôi >

hjx hjx . Mình cũng thik CK Chel & MU
ko biết ai có để ý đến điều này ko nhưng mà
kể từ khi thằng real vô địch lần thứ 9 năm 2002 , cứ thằng nào thắng real thì sẽ bị đội vô địch năm đó loại
2003 : Real --> Juve --> AC
2004 : Real --> Monaco --> Porto
2005 : Real --> Juve --> Liv
2006 : Real --> arsenal --> Barca
2007 : Real --> Bayern --> AC
2008 : Real --> Roma --> MU
2009 : REal --> Liv --> chel ?

@ Hưng e: e cũng lớp 12 rồi, *** phải bé bỏng gì đâu, nên anh muốn nhắc e là cả cái HAO nào chả có ai spam nhiều bằng em, post nhiều bài ngứa mắt bằng e đâu, đừng có ra cái vẻ tinh vi sờ ti con lợn mà nhắc nhở người khác e nhé. À mà cũng đừng có cái trò chửi nhau kiểu trẻ con: e học tập anh, e giống a các kiểu nhé, nhạt và thiếu não vl ra

cái kia là đội hình tiêu biểu tứ kết lượt về chứ không phải cả 2 trận tứ kết nên nó để thế cũng khá chính xác.
Mặc dù mình thích trận chung kết là Barca-MU nhưng mình cảm giác cửa vô địch sáng nhất lại là Chelsea rồi đến Arsenal :(

đội hình tiêu biểu tứ kết CL :))

2 Arsenal
4 MU
2 Chelsea
1 Villareal
1 BM
1 Porto

Munich đá như kẹc mà cũng có 1 chân được vào tiêu biểu à :-??

Munich đá như kẹc mà cũng có 1 chân được vào tiêu biểu à :-??
nó đc trận lượt về :-? lúc đầu đá cũg hay lắm :))
@ Hưng e: e cũng lớp 12 rồi, *** phải bé bỏng gì đâu, nên anh muốn nhắc e là cả cái HAO nào chả có ai spam nhiều bằng em, post nhiều bài ngứa mắt bằng e đâu, đừng có ra cái vẻ tinh vi sờ ti con lợn mà nhắc nhở người khác e nhé. À mà cũng đừng có cái trò chửi nhau kiểu trẻ con: e học tập anh, e giống a các kiểu nhé, nhạt và thiếu não vl ra

mình vẫn thích cái câu của chị Chi :x

câu j thì tự biết :))

thôi, kệ :)) mà nói chug :)) thiểu não hay k thì cũg tùy :-j :)| mệt :)) a cho thêm tý muối vào đây đi :*

Đội hình này chắc là tiêu biểu tứ kết lượt về mà:-?.Lượt về thì Ribery đá được,Barca ko cố hết sức,nên chỉ có mình Iniesta là đúng rồi:-?.Còn Liv cũng góp phần làm nên cái trận 4-4 mà ko có ai thì hơi tội:))
Vẫn thấy thắc mắc là éo hiểu Bruno Alves làm j mà được vào:-/

A.Cole treo giò rồi, chả biết Hiddink tính thế nào để bắt được messi :-? Còn 2 thằng tiền đạo trâu kia nữa, 1 mình terry sao kham nổi.

Back
Bên trên