chúc mừng az HM ngày cuối cùng ở tuổi 17 :x

trần hồng nhung
(trần hồng nhung)

cả nhà vào chúc mừng az em đi :x chúc mừng CON CHIM CHÀO MÀO của VC :x:x:x
hôm nay là ngày cuối cùng az tận hưởng những giây phút còn lại của tuổi 17 đấy
lên tuổi 18 thì ko đc...tự do như trc' đâu :>:>:> làm gì cũng phải cầm chừng :-$ ko thì...đi toi 8-}
hết tuổi 17, eg chúc làm việc cẩn trọng , sức khỏe dồi dào :> sinh lực đỉnh cao :>...vân vân và vân vân :)):))
p/s : văn em ko đc giỏi :( cả nhà thông cảm :D

Chúc mừng sinh nhật chú Hiếu Minh :D

Anh em ta lại nâng ni nên :beerchug: :beerchug: :beerchug:

đù má :D chúc mừng SN chú HM :D good bro :D chúc chú năm sau đi Pháp thuận lợi:D

Chúc mừng SN az HM =D> =D> =D>

Chúc anh sớm qua cái tuổi đủ trách nhiệm hình sự nhưng chưa đủ tuổi lấy

vợ :)):)):))

Chúc mừng chào mào, năm nay thò mỏ ra để mổ nhé :D

Cám ơn mọi người nhiều lắm ^^... Cám ơn vì đã yêu quí và dành tình cảm cho Chào Mào :p ^^

@ eg: yêu eg lắm :*... các cụ bảo cái chính là ở tấm lòng, văn eg ko tốt nhưng mà it really touched my heart ;) :* :x

@ tất cả mọi người: thx for being there 4 me... we're BIG FAMILY ;)

:((... em xúc động quá :(( :(( :((... yêu mọi người nhiều :((

Chúc mừng anh HM nhé, sang t18 là có nhiều quyền lợi rồi. :))

Chúc mừng sinh nhật chú chào mào mới, hi vọng tuổi mới mỏ mới mổ khỏe hơn và sâu (sắc) hơn.

Cả nhà chớ nghĩ bậy nhá.

:)) :)) :))... mọi người buồn cười nhờ :))... em thì ko chúc, cứ đi chúc Chào Mào :))... em mà không khỏe thì không có sức nuôi chào mào đâu :)) :)) :)) :>

ừ nhỉ,quên:D cố lên cho con (chào mào) nó khỏe:D Hiếu Minh Yêu Song Hiếp :biggrin: :p

.. ớ ớ ... :D:D ... 27 mới sn mà sao bạn Nhung lập sớm thế .. :p:D :biggrin: .. thế là không tốt nhé ... b-) .. :nono: ... tớ đang định vào lập topic chúc mừng anh Hiếu Minh YSH với tựa đề " 17 năm Yêu Song Hiếp " .. =)) :)) :)) ... ai dè bạn Nhung cướp mất cái topic [-( [-( .. :(( :(( .. bắt đền bạn Nhung :(( :(( ... :nono: .. >:) .. mai thịt bạn Nhung làm lễ .. >:) .. :D:D :biggrin: ...

.. anh YSH mau ăn vỗ béo .... để nuôi con chim chào mào thành con chim gõ kiến nhé ..... :)) :)) ... :)) .. :D:D :biggrin: .. :x .. :* .. HAPPY BIRTHDAY TO " 17 năm vẫn YÊU (SH) Tốt " ... =)) :)) :)) .. :D:D:x ..

Chị Nhung đã vô tình triệt hạ âm mưu của chị big :)):)):))
bi h là 9h35' sáng 27/8 :)):))
Chúc az học hành thành tài ;)

[-x[-x[-x[-x bạn THỦY hay nhỉ b-) ko đọc tựa đề bạn N viết à :eek:
ngày cuối cùng ở tuổi 17 chứ có phải alf chúc mừng SN 18 đâu :)):)):))
ai cũng đc chúc vào ngày sn thì nhàm rồi :)0
az tớ phải khác, phải chúc trc' chứ :>:> thế nó mới độc đáo :>:>a z nhỉ :x

eo ơi YSH là thế à ! mia mình cứ tưởng xe ga đời mới chứ :( lạc hậu quá :((
chúc chú chào mào vào tuổi chịu trách nhiệm hình sự ! đi tù 7 năm được rồi ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên