chúc mừng az HM ngày cuối cùng ở tuổi 17 :x

Quân viết thế 8-} 8-} fai cho thêm chữ S vào thôi 8-}

- Đúng luật nhé Trang :D:)):)):p
Ứ ứ ứ ........... là chuyện sảy ra ngay trước khi người ta "hục hì hục hì hục trên sân thượng" anh ơi :p:)):)):)):D;)

tình hình ai giải thích hộ bạn Nhung viết gì :D cứ az với lại eg là tiếng gì thế :D:D Tớ đọc ko hiểu??
Sao tự nhiên tất cả lại cứ ứ ứ ứ thế 8-} Quân ứ gì thế em 8-} Cái gì cũng ừ ừ ừ chứ sao lại ứ ứ ứ 8-}
Giá trị đảo lộn hết cả chả biết đằng nào mà lần :|

Phạm Mai Trang đã viết:
tình hình ai giải thích hộ bạn Nhung viết gì :D cứ az với lại eg là tiếng gì thế :D:D Tớ đọc ko hiểu??
Sao tự nhiên tất cả lại cứ ứ ứ ứ thế 8-} Quân ứ gì thế em 8-} Cái gì cũng ừ ừ ừ chứ sao lại ứ ứ ứ 8-}
Giá trị đảo lộn hết cả chả biết đằng nào mà lần :|
Noí về việc ứ ứ ứ thì phải hự hự hự với ứ ứ ứ chị nhì :D:)):)):)):p;;) ;;)
Thế anh HM đã thông nòng chưa :D:D:p:)):));;);;)

>:).. a' à... thằng này láo >:)... anh mày là một trong những người thông nòng cho chú ĐLink đấy >:)... hay là chú chưa được??? :eek: lại hỏi khéo anh để bảo mọi ng` thông cho chú hả??? :)) :)) :))

Ặc ặc, hóa ra thằng LINH là phải nhờ người khác thông nòng hộ à, sao ko tự , mà mấy anh đừng làm giúp tụi nó, cái đó còn ko tự lập đc thì đến pó tay :)) :)) 8-} 8-}

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Ặc ặc, hóa ra thằng LINH là phải nhờ người khác thông nòng hộ à, sao ko tự , mà mấy anh đừng làm giúp tụi nó, cái đó còn ko tự lập đc thì đến pó tay :)) :)) 8-} 8-}
[-x[-x[-x bon chen bon chen bon chen quá [-x b-)b-)b-)
em S còn phải tìm tòi học hỏi nhiều nhiều >:)>:)>:)
đáng lẽ em S phải dii off lần trc' >:) b-)

Dang Hieu Minh đã viết:
>:).. a' à... thằng này láo >:)... anh mày là một trong những người thông nòng cho chú ĐLink đấy >:)... hay là chú chưa được??? :eek: lại hỏi khéo anh để bảo mọi ng` thông cho chú hả??? :)) :)) :))
Em thông rồi, chị Nhung thông hộ em ;;);;):>:>:>
:)):)):))

Hì hì, lần trứoc em cũng định đi off VC, nhưng 1 là em chưa biết gì sất, 2 là hôm đó em ko có tiền, 3 là chả ai ở đó biết em là ai cả :p
Thôi lần sau em đi đc nhất định sẽ đi :D

:)

sinh nhật vui vẻ nhé chồng yêu :)

mấy hôm nay ko onl đc :)

:*:*:*

I luv you so so so so much :D

my dear second husband :D

Back
Bên trên