chúc mừng az HM ngày cuối cùng ở tuổi 17 :x

Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
eo ơi YSH là thế à ! mia mình cứ tưởng xe ga đời mới chứ :( lạc hậu quá :((
chúc chú chào mào vào tuổi chịu trách nhiệm hình sự ! đi tù 7 năm được rồi ;;)
Đấy là tội ......XXXX......trẻ VTN cấp độ 1 mới bị thế :)):)):))
Cứ học tập anh KN, anh em VC đều gặp nhau trong tù mất :)):p

... bạn Hoa nhầm rồi .. anh NGọc " 21 tuối vẫn là chú bé" kia kìa .. =)) :)) .. :)) .. :D:D

Trần Bích Thủy đã viết:
.. ớ ớ ... :D:D ... 27 mới sn mà sao bạn Nhung lập sớm thế .. :p:D :biggrin: .. thế là không tốt nhé ... b-) .. :nono: ... tớ đang định vào lập topic chúc mừng anh Hiếu Minh YSH với tựa đề " 17 năm Yêu Song Hiếp " .. =)) :)) :)) ... ai dè bạn Nhung cướp mất cái topic [-( [-( .. :(( :(( .. bắt đền bạn Nhung :(( :(( ... :nono: .. >:) .. mai thịt bạn Nhung làm lễ .. >:) .. :D:D :biggrin: ...

.. anh YSH mau ăn vỗ béo .... để nuôi con chim chào mào thành con chim gõ kiến nhé ..... :)) :)) ... :)) .. :D:D :biggrin: .. :x .. :* .. HAPPY BIRTHDAY TO " 17 năm vẫn YÊU (SH) Tốt " ... =)) :)) :)) .. :D:D:x ..

>:)... :mrgreen: /:)... 17 năm YÊU SONG HIẾP á??? >:)... em có tin đến lúc mà anh gặp em thì anh sẽ làm cho em chẳng còn cái răng nào không??? :mrgreen: :))... A/w thx so much :* :x... Nhưng mà bây giờ 18 tuổi rồi, không phải Yêu song hiếp nữa mà là Hiếp song Yêu =)) :)) :)) :)) :mrgreen: :smoking: b-) :))

Dang Hieu Minh đã viết:
>:)... :mrgreen: /:)... 17 năm YÊU SONG HIẾP á??? >:)... em có tin đến lúc mà anh gặp em thì anh sẽ làm cho em chẳng còn cái răng nào không??? :mrgreen: :))... A/w thx so much :* :x... Nhưng mà bây giờ 18 tuổi rồi, không phải Yêu song hiếp nữa mà là Hiếp song Yêu =)) :)) :)) :)) :mrgreen: :smoking: b-) :))
ôi az :)):)):)):)) hay hay hay =D> thế mới là az em chứ :>:>:>

>:) :biggrin::biggrin::))... anh Khánh Ngọc năm nay 21 tuổi :))... vậy là anh còn 4 năm nữa đúng không??? :)) :)) :)) :biggrin: ôi khổ thân anh :))

lớn rồi thì đổi tên thành Hiếp Song Dông chú ạ :D thế thì mới đỡ phải ở tù :D

:)) :)) :)) :biggrin: :))... :)) :)) :))... ờ ờ, anh Quách dạy chí phải :)) :D:D:D... Yêu xong nó lại thù mình, nó phím cho mấy thằng hình sự thì mình phí mất 7 cái xuân xanh :)) :biggrin: >:) :)) b-) :smoking:

xem lại đi nhá ! anh chỉ nói thôi làm thì đang học thằng Quách ! cơ mà nó té mất rồi :((
mịa chả lẽ mình cứ là chú bé mãi :((

Ôi vào muộn quá :D Nhưng vẫn đúng ngày đúng ko anh HM :D :x
Chúc anh HM sinh nhật vui vẻ...Tiền Tình Tài :D đủ cả ^^ 18 Tuổi với những thành công mới, niềm vui mới :x
Dạo này sao cứ có cái câu này :biggrin: đến lạ :biggrin:
Tặng anh HM chocolate giả đã :D bao giờ về VN em sẽ có chocolate thật sau :x :D

Quách Trung Dũng đã viết:
lớn rồi thì đổi tên thành Hiếp Song Dông chú ạ :D thế thì mới đỡ phải ở tù :D

.. Dông vào tù thì đẹp quá anh HSY ạ ... :)) =)) :)) =)) ... :D:D

Anh Hm yên tâm, có vào tù thì cũng có các cg VC vào theo :)):)):))
ÝH với HSD trong tù nó mới máu :D:)):))

:)):)) az em yên tâm
YSH hay HSD thì cũng thế cả thôi :))
đều là H cả :))
:-? hình như HSD là...hạn sử dụng ..8-}
hạn sử dụng của az đc đến bao h thế :>

unlimit!!! :> :)) :)) :)) :biggrin: :))

@Thư kí: ... mấy giờ mà còn chocolate??? /:)... sếp là sếp... thích phong bì cơ :"> :)) :)) :))

Tệ nạn :)) trẻ phải đi đầu phong trào để đẩy lùi tệ nạn này chứ sếp :))
Bình thường có bao giờ sếp nhận phong bì đâu :( dạo này thư kí đi nghỉ mát ở nhà sếp đi karaoke nhiều quá :)) nên thành thích phong bì à :)) :nono:
Nhung đúng ko ;;) :nono: Nhung dạy sếp tớ à :))

:|... dám dạy sếp cơ à??? trước đây ngươi có thế đâu nhờ??? cái xã hội Pháp rèn nhà ngươi thành ra đổ đốn thế này đây à??? :mad: tiên tiến mấy chả đi lùi :mad:... hoang đường... đưa phong bì đây ko cắt lương bây giờ :mad:

cái gì cũng phải tế lịch chứ :nono: ( tế nhị+ lịch sự ) Cái phòng karaoke dạy sếp phải hùng hục và hung hãn phải ko :nono: buồn cho cả 1 thế hệ :nono:

;;) bạn Trang đưa phong bì cho az tớ đi :>:>
az ơi, eg có đc xơ múi chút gì ko :>:>:>
[-x[-x bạn Trang nhầm rồi, thơi fbuooir kinh tế thị trường :> ko thế sao sống đc az nhỉ :>

;;) bạn Trang đưa phong bì cho az tớ đi :>:>
phong bì này có ngày tháng năm sinh để lên chùa xem vận có hợp thì ......................................................................................
............................................................................................
..............................................................................................
........................ứ ứ ứ ;;) ;;) ...........Hối lộ kiểu này, còn ji` nữa :)) :)) :))

Phùng Anh Quân đã viết:
phong bì này có ngày tháng năm sinh để lên chùa xem vận có hợp thì ......................................................................................
............................................................................................
..............................................................................................
........................ứ ứ ứ ;;) ;;) ...........Hối lộ kiểu này, còn ji` nữa :)) :)) :))

chú Quân giải thích cho anh chú cứ "ứ ứ ứ" là lẽ thế răng??? :| :| :| :)) :)) :)) :p :biggrin: :))

Back
Bên trên