Chúc mừng đủ thứ

Chúc mừng sinh nhật thằng B.C. nhé. Thứ bảy này tao với thằng Hiệp với thằng Thường với thằng... (mày tự thêm vào) sẽ nâng ly chúc sức khỏe mày.

Chúc mừng sinh nhật thằng B.C. nhé. Thứ bảy này tao với thằng Hiệp với thằng Thường với thằng... (mày tự thêm vào) sẽ nâng ly chúc sức khỏe mày.

Thằng Thường nó nghe tin thằng Vinh không về nó phẫn lên nó không ra đâu. Thằng đấy để cuối năm thằng Vinh về cái đã. Thứ bảy này con giai "mì chính cánh" ngoài tao ra có hai thằng chuyên Văn - Dương Anh, Vũ - lại thêm thằng Minh Híp Anh 2 nữa (đông gớm nhỉ). Thằng Sơn Cú, bring your spare liver. :D

Chúc mừng sinh nhật Vinh nhé. Chúng nó chúc mày hết rồi, cả yêu thương, cả giận hờn, cả trách móc rối. Nên tao chỉ chúc mày mày sinh nhật vui vẻ, vẫn luôn trẻ trung như ngày xưa và tiếp tục giữ liên lạc với bạn bè.

Kinh, Nhung tự nhiên thấy bản thân mình nghiêm túc ghê.

May ra có sinh nhật thằng Vinh nên tao mới mò lại vào forum này sau thời gian khá lâu. Cảm ơn ngày sinh nhật của mày mà tao biết thêm được nhiều tin hay :)

Chúc mừng sinh nhật mày. Chúc mày luôn được các chị em yêu quý thế này. Khiếp, bạn nào bạn nấy chúc mừng mày đều chan chứa yêu thương, y như đang nựng một thằng bé con nào đó. Sướng nhé.

>:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D<
Các chúng mày làm mặt tao nở như bánh đúc thế này.
Bà mụ Hoa cùng 1 loạt ông mụ bà mụ thậm chí cả cháu mụ ùa vào đây cho tao bao nhiêu ánh nắng ban mai như những sớm bình minh như những đêm trăng đẹp như những chị Hằng tươi xinh như lòng dũng cảm như bia Các-bớp như thuốc bổ gan.
Ôi yêu lắm xóm làng 8790 :x
Mong sao tất cả chúng mày mỗi khi thêm tuổi mới đều thấy yêu đời yêu người và được yêu lại như này.

Happy Birthday bạn Vinh. Hơi muộn một tý nhưng mà vẫn còn hơn không, Vinh nhỉ.

Gớm, người đâu mà duyên thế, được các bạn yêu quý và hâm mộ thế không biết. Kiểu này thì cái người ghen tị với Vinh cứ gọi tức vỡ mật đi ấy chứ. Nhưng mà thôi, chó cứ sủa đoàn người cứ đi.

>:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D<
Các chúng mày làm mặt tao nở như bánh đúc thế này.
Bà mụ Hoa cùng 1 loạt ông mụ bà mụ thậm chí cả cháu mụ ùa vào đây cho tao bao nhiêu ánh nắng ban mai như những sớm bình minh như những đêm trăng đẹp như những chị Hằng tươi xinh như lòng dũng cảm như bia Các-bớp như thuốc bổ gan.
Ôi yêu lắm xóm làng 8790 :x
Mong sao tất cả chúng mày mỗi khi thêm tuổi mới đều thấy yêu đời yêu người và được yêu lại như này.

Vinh ơi - DA chúc mừng SN Vinh nhé (ngày mấy í nhỉ?). Vinh sống độc thân SN có đi uống Vot-ka với Natasha không?

Chúc bạn mọi điều tốt lành và mong sớm có dịp gặp lại tại Hà Nội (chứ sang Mát chắc bạn không có dịp sang rồi, trừ khi được Vinh mời)!

Dương Anh
12V1

Chỉnh sửa lần cuối:
hị hị cảm ơn cháu Hưng, bạn Kiều, thằng DA. Tiếc quá sinh nhật này mình ko có mặt ở 20 năm tụ hội 8790, chứ ko kiểu gì chả được cớ vòi vĩnh thêm bia :D .
th DA nhá, cuối năm ông về, liều liệu mà đừng đi ctacs pờ-lây xa HN nhá.

Re: Back to home

Nga a, tao Thu' day. Da ve den nha roi nhung van con lang lang sung suo'ng gap lai ban be cu. Tu hom nay se tham gia dien dan voi moi nguoi nhe. Moi khi cung len dien dan doc day nhung cha nho' mat ban nao voi ten ban nao ca. Chi nho' moi mat thang Hiep thoi.

----------

Hello Phu Vinh. Ko biet co con nho' ban Thu' lop Sinh 1 khong nhi? Happy belated birthday nhe!

Nga a, tao Thu' day. Da ve den nha roi nhung van con lang lang sung suo'ng gap lai ban be cu. Tu hom nay se tham gia dien dan voi moi nguoi nhe. Moi khi cung len dien dan doc day nhung cha nho' mat ban nao voi ten ban nao ca. Chi nho' moi mat thang Hiep thoi.

----------

Hello Phu Vinh. Ko biet co con nho' ban Thu' lop Sinh 1 khong nhi? Happy belated birthday nhe!

Welcome bạn Thư.
Vào đây thường xuyên nhé. Vừa rồi chắc cậu phải nhớ nhiều mặt nhiều tên lắm rồi nhỉ? :)

Welcome bạn Thư nhé! Thế bạn Thư gửi cái ảnh lên đi cho bọn tớ biết tên rồi, giờ nhớ thêm cả mặt nữa! Bạn nhớ ở lại thật lâu đừng có chơi vài hôm lại đi mất nhé!

----------

Welcome Thư gia nhập diễn đàn. Từ bây giờ mày sẽ chán vì cứ phải nhìn cái mặt bọn tao đấy. Mày có dùng Facebook không thì để bọn tao add luôn, vào mà xem ảnh, chúng nó bầu mày là đứa trẻ nhất khóa đấy.

Bạn Thư có phải là con gái thày Phú không bạn Thư ơi? Chào mừng bạn Thư.

Chào bạn Thư. Chào mừng bạn gia nhập hội thiếu-thời-gian thiếu-tiền chuyên-buôn-tin và nhiều lời nhất các khóa 8x 9x của trường Ams >:)

Tiện thể giới thiệu tớ là đao phủ của khóa, tuy nhiên việc chính là mở cửa và khóa cửa, thi thoảng mới ngứa tay treo một số bạn lên để phơi cho khô.

Lời cuối: phải bạn váy vàng không nhở?

A tớ nhớ ra rồi, bạn Thư con thày Phú thì nổi lắm lắm được nhiều bạn trai hâm mộ lắm lắm được nhiều bạn gái ghen tị lắm lắm. :)

Tiện thể giới thiệu tớ là đao phủ của khóa, tuy nhiên việc chính là mở cửa và khóa cửa, thi thoảng mới ngứa tay treo một số bạn lên để phơi cho khô.

Sơn viết như kiểu ám chỉ là mày vào nhà này phải biết nể tao và có tí gì cho tao ấy nhỉ. Khóa này tuyền người tử tế, hình như mày chưa phải cho đứa nào lên cột cờ nhỉ (đang tự hỏi sao chuyên gia viết kịch bản buổi hội khóa Mai - Nga và đồng bọn không đưa chi tiết xô chậu nhựa rách được treo lên cột cờ vào phần đố vui nhỉ).

Sơn viết như kiểu ám chỉ là mày vào nhà này phải biết nể tao và có tí gì cho tao ấy nhỉ. Khóa này tuyền người tử tế, hình như mày chưa phải cho đứa nào lên cột cờ nhỉ (đang tự hỏi sao chuyên gia viết kịch bản buổi hội khóa Mai - Nga và đồng bọn không đưa chi tiết xô chậu nhựa rách được treo lên cột cờ vào phần đố vui nhỉ).

Phương ơi, câu này thì chỉ lớp mình lĩnh giải thôi.
Lúc đưa câu hỏi ra, Nga Cáo phải bảo, khéo chúng nó nghĩ chỉ có Nga 2 đặt câu hỏi :) Tao cũng định đưa câu đấy vào, với lại chuyện lớp mình bị trừ 100đ thi đua vì tội đấy, rồi lại được cộng 100đ vì thành tích tự sửa bảng, treo bảng lên tường :D còn nhiều chi tiết ngả ngốn, trốn học nổi tiếng của V2 (cả lớp hạnh kiểm khá hay TB ý nhỉ), N2 nữa mà có các thày cô nên không dám đưa ra.

Back
Bên trên