Chúc mừng đủ thứ

Chúc mừng sinh nhật Phương!

Chúc mừng sinh nhật Phương nhé, sao bóng bay bay đi đâu hết rồi ấy bạn Cú nhỉ?

Chúc mày bằng giờ này năm sau, ngồi tổng kết lại thấy mình còn làm được nhiều việc lớn hơn năm vừa rồi!

Sinh nhật vui vẻ nhé!

kể bạn Phương nghe chuyện này:
hoàng tử Mike cưỡi ngựa trắng,
vấp phải hòn gạch ai đó xếp giữa đường, hoàng tử xuống ngựa. Trời nóng, hoàng tử khát lè cả lưỡi. Mặt trời thiêu đốt, hoàng tử cởi hết áo quần. Nước nguồn mát lạnh, hoàng tử quỳ xuống, uống như chưa bao giờ được uống.

nghĩa là, chúc mày hiên ngang như hòn gạch, nóng như nắng hè, mát như nước nguồn.
Để thằng hoàng tử mày mong chờ, cứ thấy mày là xuống ngựa, cởi hết áo quần, phủ phục cúi gập đầu.

\:d/

Re: Chúc mừng sinh nhật Phương!

Chúc mừng sinh nhật Phương nhé, sao bóng bay bay đi đâu hết rồi ấy bạn Cú nhỉ?

Chúc mày bằng giờ này năm sau, ngồi tổng kết lại thấy mình còn làm được nhiều việc lớn hơn năm vừa rồi!

Sinh nhật vui vẻ nhé!
Cái Phương cũng a dua theo con vịt dịu giấu ngày sinh tháng đẻ nên không có bóng bay :D

Tao cũng a dua theo cáo chúc mày một sinh nhật (muộn) vui vẻ nhé.

Re: Chúc mừng sinh nhật Phương!

Cái Phương cũng a dua theo con vịt dịu giấu ngày sinh tháng đẻ nên không có bóng bay :D

Tao cũng a dua theo cáo chúc mày một sinh nhật (muộn) vui vẻ nhé.

Hihi, cảm ơn tất cả chúng mày nhé. Chúc chúng mày một tuần vui vẻ, enjoy những tuần cuối cùng của năm 2006 này để chuẩn bị đón năm 2007 còn nhiều điều vui vẻ và may mắn hơn năm 2006.

Ờ, hôm nay chả có gì hay ho để viết, cũng chả có sinh nhật đứa nào. Tao đành tự chúc mừng mình viết được 1111 bài. Số đẹp nhé. Có đứa nào tranh thủ vào spam bài thì nhanh lên nào :D

Ờ, hôm nay chả có gì hay ho để viết, cũng chả có sinh nhật đứa nào. Tao đành tự chúc mừng mình viết được 1111 bài. Số đẹp nhé. Có đứa nào tranh thủ vào spam bài thì nhanh lên nào :D

Cú ơi, tao có thể viết 10 bài giống nhau để lên sao được không? Spam thế này được chưa :D

Cú ơi, tao có thể viết 10 bài giống nhau để lên sao được không? Spam thế này được chưa :D
Chả nhẽ mày không đổi được tên cú thành cáo thành vịt thành... mà câu bài à :p Đảm bảo 10 bài không giống nhau nhé :D Mà tại sao lại là 10 mà không phải 11 12 13... nhỉ?

Chúc mừng sinh nhật Phương nhé. Biết là muộn nhưng vẫn chúc. Chúng nó chúc mày bao nhiêu thứ rồi, tao chỉ dám chúc năm nay mày cố gắng bố trí cho bọn tao ăn kẹo. <:p

Sang bên đó đón Giáng Sinh nhớ cẩn thận chút mày ạ, đừng có láng cháng nhà thờ nhiều, vì thời gian trước ở bên đó quan hệ giữa người theo đạo Thiên Chúa và đạo Hồi có lúc căng thẳng đấy.
Hoa, mày yên tâm, ngày bình thường tao còn không láng cháng nhà thờ. Được ngày nghỉ phép tao ra nhà thờ làm gì.

Tiện thể, chúc mày và anh Châu và bé Bi ngày mai bay về quê hương an toàn nhé. Ăn chơi nhảy múa với bọn ở nhà cũng vừa vừa thôi, giữ sức còn sang đây nhảy múa với tao.

Cũng tiện thể nữa, đứa nào muốn gửi quà Giáng Sinh, Năm Mới sang cho tao, cứ bảo cái Hoa cầm sang. Nhà nó 3 người, là mang được hẳn 60kg quà đấy. (Nhung lại đánh mắt sang phía Sơn, cười duyên ;;) )

Tiện thể tao cũng chúc tao đi đường an toàn :)

Cũng tiện thể nữa, đứa nào muốn gửi quà Giáng Sinh, Năm Mới sang cho tao, cứ bảo cái Hoa cầm sang. Nhà nó 3 người, là mang được hẳn 60kg quà đấy. (Nhung lại đánh mắt sang phía Sơn, cười duyên ;;) )

Sơn lại đánh mắt sang phía Nhung, cười lại ;;): "có Sơn đây vừa xoẳn 60kg". Hoa đứng ở giữa, đánh một mắt sang Nhung, một mắt sang Sơn, cười lác xệch: "thế thì Sơn làm ơn cho chặt làm 3 khúc để nhét vào 3 túi".

Chả hiểu rồi câu chuyện kết thúc ra sao...

Chả nhẽ mày không đổi được tên cú thành cáo thành vịt thành... mà câu bài à :p Đảm bảo 10 bài không giống nhau nhé :D Mà tại sao lại là 10 mà không phải 11 12 13... nhỉ?

Mày không biết Phương đánh giá Cú thuộc loại hi-tech nên mới hỏi à? Mà là mày mời mọi người spam bài chứ có phải Vịt hay Cáo đâu mà nó hỏi.

Mà nghe chừng Chủ nhật này mày cũng nên đi ăn cá với Mai, Thủy và Bình Minh đi, nó chỉ cần 10 bài là lên sao mà, nhiều hơn 1-3 bài nữa cũng chả ích gì, đúng ko Phương?

Sơn lại đánh mắt sang phía Nhung, cười lại : "có Sơn đây vừa xoẳn 60kg". Hoa đứng ở giữa, đánh một mắt sang Nhung, một mắt sang Sơn, cười lác xệch: "thế thì Sơn làm ơn cho chặt làm 3 khúc để nhét vào 3 túi".

Chả hiểu rồi câu chuyện kết thúc ra sao...
Hoa, mày làm tao cười, suýt bị đuổi việc =)) . Để tao cho phần kết thúc nhé. Mà hẳn hai kết thúc cơ:

1. Kết thúc bậy: Nhung thương Hoa, sợ bạn mang nặng, chỉ dám nhờ Hoa mang sang khúc quan trọng nhất.

2. Kết thúc kiểu không bậy: chẳng nghĩ ra được, nên thôi, chỉ cho 1 kết thúc thôi vậy :D

Kết thúc bậy: Nhung thương Hoa, sợ bạn mang nặng, chỉ dám nhờ Hoa mang sang khúc quan trọng nhất. :D

Mày đã biết Sơn nó coi khúc nào là khúc quan trọng nhất của nó đâu mà đã tự tiện kết luận là bậy? Đúng là mày suy nghĩ lệch lạc thật! Nhở Sơn nhở!

Nhỡ khi nó nhờ tao mang quả tim của nó sang cho mày thì sao?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày đã biết Sơn nó coi khúc nào là khúc quan trọng nhất của nó đâu mà đã tự tiện kết luận là bậy? Đúng là mày suy nghĩ lệch lạc thật! Nhở Sơn nhở!

Nhỡ khi nó nhờ tao mang quả tim của nó sang cho mày thì sao?

Thì mày cũng có biết Nhung coi khúc nào là khúc được cho là bậy đâu, nhở Nhung nhở! Nhỡ đâu Nhung lại nghĩ khúc có quả tim là khúc "bậy" nhất thì sao? Mày chỉ được cái hiểu ý bỏ túi!!!:D

Thì mày cũng có biết Nhung coi khúc nào là khúc được cho là bậy đâu, nhở Nhung nhở! Nhỡ đâu Nhung lại nghĩ khúc có quả tim là khúc "bậy" nhất thì sao? Mày chỉ được cái hiểu ý bỏ túi!!!:D

Hehe, thế này gọi là mỗi người một quan điểm riêng đây. Nào thì hỏi quách luôn quan điểm của chính chủ cho nó nhanh gọn:

Sơn ơi, thế mày định hiến tặng khúc nào cho cái Nhung đới? Mà mày có coi khúc đấy là bậy không đới?

He he... Sơn gửi cho Nhung một khúc lòng (ở đây nghĩa là tình cảm ấy, theo nghĩa không bậy đấy nhé), hay là cả bộ lòng cũng được.

ngày Giáng sinh Cơ đốc đến sớm hơn ngày Giáng sinh Chính thống một tý. Chúa trời mang tấm lòng nhân ái bao la phân phát (không đều lắm) cho thập loại chúng sinh.

em Nở yêu quý được 3 cái tàu Nhật há mồm cập bến, oanh tạc cho thủng nồi trôi rế, không quên mang theo một khúc lòng bậy của SC & một mối tình thanh tịnh của sư ông Bảo,

em Hoa vịt được sang Úc tha hồ bơi lặn, khóc dưới nước-cười dưới nước-thi thoảng vẩn vơ tít dưới nước, không bị ai phát hiện, chẳng bị ai cảm nhận, mang tim người này chuyển cho người kia mà lại khéo ngụy trang thành cả một cỗ lòng đầy mắm tôm & rau húng.

em BM được 1 đống vitamin "T", từ trên trời Chúa ban cho, tọng thẳng vào mồm, hết tru tréo méo giật thanh minh thanh nga, thôi tẩu hỏa nhập ma chửi um cả làng cả tổng. Stop, vitamin T ở đây là gì nhỉ? Tình? Tiền? Tinh? Aha, thế ra có tận 3 nhóm vitamin T là T-love, T-$, T-tr.

em Thủy nhịp nhàng khoe 1001 đường cong, theo kiểu salsa lượn vào niềm đam mê mới, hết sạch cả thẫn thượi Itochu .

em Mai đằm thắm đậm đà, chìa đôi má đỏ vì bị cắn nhiều, cùng em Tẹo em Dung ôm cả rừng hoa iod, ngước mắt nhìn trời đôi mắt trong, cười phe phé....Riêng em Tẹo vừa được tặng hoa vừa được tưới nước cấp tập, niềm thỏa mãn ê hề hiện rõ trong từng hơi thở.

em Cáo thể hiện kỹ năng chơi đàn ghi-ta, nâng niu đàn ghi-ta, vuốt ve đàn ghi-ta. Bao nhiêu là lẩu chim. Bao nhiêu là tình thân ái.

em Phương. Một trái tim mềm và một hòn gạch cứng. Đam mê dài trong câu nói ngắn.

thằng bạn Sơn cú, 200 ml vodka flagman, 1 hơi nhé!

chúc các chúng mày một mùa Giáng sinh vui vẻ!

\:d/ 0:) \:d/

Re: С Рождеством Христовым и С наступающим Новым Годом!

Chúc tất cả chúng mày một Giáng sinh vui vẻ và Năm mới tràn đầy niềm vui, hạnh phúc!

Hoa ơi, bọn lớp tao nó không tin vào trình độ nấu nướng của tao nên từ chối tới nhà vào 25/12 này rồi, thôi để tao đền mày một bữa trưa ngoài hàng vậy, mày rỗi trưa nào trong tuần sau thì cho tao biết nhé! Dung ơi, mày điều phối vụ này đi được không, vì mày có danh sách lớp N1 của mày mà.

Thế là Nhung nở không phải ấm ức ghen tị rồi! :D

Cám ơn thằng anh Chí đà điểu, lúc nào đọc bài của mày tao cũng không nhịn được cười, luôn luôn sâu sắc và sâu sát tình hình =))

Thôi thế để hôm nào khác vậy. Tao đang vội, phải chạy đây đã. Chiều về lại vào đây.

À, Sơn nghĩ hộ tao một khúc (hehe, nói đến từ "khúc" nghe chừng Sơn hơi giật thột) để dặn dò các cháu tối mai nhé.

Chúc tất cả chúng mày một đêm Giáng Sinh an lành.

Chúc những ai ở gần nhau sẽ yêu thương nhau, và chúc những ai xa nhau sẽ được ở gần nhau.

[youtube]FAJnrKwAcW4[/youtube]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ôi, hôm nay vào mạng mới thấy trang HAO đẹp ghê, trông xúc động ra phết.
Bọn tao và các cháu đã có 1 đêm mừng Noel đáng nhớ, nhờ sự chu đáo nhiệt tình của nhà cô Hoa. Cháu Bi (giai) về nhà vẫn xúc động thông báo là "hôm nay vui kinh khủng. Ông già Noel từ nước ngoài về nhé. Nói toàn tiếng Anh". Các bà mẹ thì lưu luyến không về nổi.
Cảm ơn bạn Hoa, anh Trâu và cháu Bi. Cảm ơn cả anh trẻ Noel nữa.

Back
Bên trên