Chú Khánh Ngọc nói xấu anh à [-x

Lương Quốc Tâm
(Luong Tam)

Năm 60 tuổi, một buổi sáng Khánh Ngọc nói với vợ mình là Tâm Giao:

_ Bà nó ơi, hôm nay tôi đi làm đơn xin tiền trợ cấp người già đây!

_ Ông không xin được đâu vì ông làm mất khai sinh rồi mà!

_ Tôi sẽ thuyết phục họ để họ tin tôi tới tuổi được xin tiền trợ cấp người già rồi!

Chiều về tới nhà Khánh Ngọc mặt hớn hở khoe:

_ Tôi đã xin được tiền trợ cấp người già rồi bà nó ạ!

_ Ông làm thế nào mà họ tin ông vậy!?

_ Tôi cởi áo và dở luôn cả mũ ra cho họ thấy lông ngực và tóc đã bạc trắng của tôi! Họ thấy và tin rồi cho tôi điền đơn để hưởng tiền già!

Vợ Khánh Ngọc ra vẻ tiếc rẻ:

_ Ông dại quá! Nếu ông cởi luôn quần ra thì có lẽ họ đã cho ông hưởng tiền "tàn tật" rồi!

:)) công nhận...thế mà anh Ngọc lại ko làm thía....phí......đáng nhẽ là được tiền đấy mang về cho em, em còn đựoc an ủi 1 chút ko? buồn anh quá anh Ngọc à...:))
Anh Tâm đựoc lắm/:)

Hehehe, khổ thân anh KN tuổi già sức yếu :))

ko hiểu tuổi trẻ nông nổi của anh KN ra sao nữa :mrgreen:

tại em đấy ! ngày nào em cũng bắt anh lao lực thì chịu sao cho nổi hả TG

:Ohồi trẻ mà ko vẫn động thì anh nghĩ anh vẫn còn sống đến bi giờ hả anh Ngọc? phải cám ơn em mới phải chứ.....:)):))

:))

cuối cùng chị Giao :x đã là vợ KN :|

thiện tai

Ê sao em hay gắp lửa bỏ tay người thế ! lại còn ngậm C phun cây ( xí lộn ngậm máu chứ !) , anh có biết mặt mũi nó đâu hả giời !

Hic, đang định cưa anh Ngọc... nói thế buồn luôn, chậm chân mất rùi... :((

b-)

thế anh ko thấy anh Tâm bảo thế ah b-)

ai cũng công nhận nữa

thì liên quan gì chứ ! anh ko yêu em nào dưới 18 hết ! tình yêu với học sinh thì sớm muộn gì cũng chả đi tới đâu
@ em giang , đừng nghĩ anh học TL là em có cơ hội nhé ! anh học trương định cơ ! ai biết rồi thì biết đường mà lánh nhá !

vẫn chưa tính ! 18 nhưng 18 mới di thi đại học ==> loại

anh KN chắc tuổi trẻ xung mãn lắm nên về già mới thế này :)) :D :p

He, em biết là anh học TĐ rồi, mà em mới bảo định thôi chứ đã làm được gì đâu mà anh nói em ko có cơ hội [-x . Tránh luôn ko xe lu cán phải phức tạp lắm... 8-}

:|

tình hình alf mình ko hiểu đ/c này nói cái j` :|

mà thôi

hòa đi các anh ơi :p

khố lắm anh Ngọc à, em lại đang học đại học rồi mới ngại chứ:"> hêh
nhưng rồi ko sao, em Giang đã có ý thế này:
Hic, đang định cưa anh Ngọc... nói thế buồn luôn, chậm chân mất rùi...
thì thôi Giang ạ, chị khuyến mại cho em đấy...hêhh...gì thì tiền trợ cấp chị cũng cầm rồi....tàn tật thì chị cần làm gì nữa...;))hehhe anh NGọc sướng nhớ, tự dưng có 1 em trẻ đẹp...hêhh

khốn nạn quá cơ ! mình ko muốn lao vào con đường diệt vong mà cái bọn này ! lạy các em nhá ! :(( mà TG học trường nào vậy ta :))

Back
Bên trên