Chú Khánh Ngọc nói xấu anh à [-x

yêu cầu : cấm trẻ con u18 ! học giỏi hơn anh( học ngoại ngữ ngoại thương càng tốt vì cái đó anh ngu ) ,ko được bắt nạt anh ! cao kém anh 10cm (anh hơi lùn :170cm) , chịu đựng được gian khổ (anh là SV nghèo)!, biết chơi game được +diểm thưởng :D khà khà và phải trông cũng được được nữa ( ít ra cũng 6.5 điểm ) !
đấy : có thế thôi ! ít í mà ! có điều có 3 nguyên tắc bạn anh và anh thấy chưa sai bao giờ :
1, người yêu anh phải thế kia (ở trên ấy )
2, đứa nào đủ yêu cầu trên mà yêu anh thì bị điên
3, anh ko yêu bọn điên ( các em chắc cũng thế :D)
em giao chắc chắn trựơt một đống tiêu chuẩn rồi vì chắc em ko điên chứ ?

đọc xong phần trên em tưởng em điên anh Ngọc à :D nhưng mà đọc đến phần dưới thì em biết em nhầm 8-}
anh điên thì có :)):)):)) 8-}

anh KN ngôi sao sáng giá trên bầu trời
chị GIAO tranh mất rồi
chị có tranh đâu, em Nhung buồn cười thật đấy, hehhe, chị đang khuyến mại anh Ngọc mà...hehe
anh Ngọc: em ko ở VN anh à...:D mà anh cũng chả điên mấy đâu, đừng mặc cảm thế chứ, nhiều ng` tàn tật vẫn quyết chí sống vui tươi lắm anh Ngọc à, ko sao đâu....cố lên!!!=D> :))

xong :)) anh KN ơi :(( em thương anh thật ..tàn tật..:((
ko soa anh ạ , cuộc đời vẫn đẹp sao ;;) cố sống tốt anh nhé ;;)

ko sao ! tàn tật nhưng vẫn cố "vươn lên" nếu em giao mà cần cứ về , tốt chán ! mí lị ngày nay nhờ tiến bộ công nghệ sinh học ghép tạng dễ ko ấy mà , nghe nói hôm qua Hiếu Minh rủ Đăng Linh đi hiến cái XXX để lấy tiền chơi game và sau này còn được nổi tiếng thì phải :D

đúng rồi anh Ngọc à, ko sao đâu, đến bi giờ ng` ta còn chuyển giới tính ầm ầm....có "cô" chuyển sang "chú" còn hăng đựoc nữa là chỉ tàn tật thôi, anh Ngọc nhẩy? Nhưng mà thôi, thấy em Giang với em Nhung có ý với anh, thế nên em nhường đấy!!!:D:D:D:D:))

thôi thôi ! cứ coi là anh thua ! làm ơn xem hộ cái danh hiệu của anh nhá ! đừng gắp lửa bỏ tay người nữa :((

Ôi chị Giao tốt quá... hí hí... tiếc là em vẫn còn U18 và em cũng sợ bị cho là điên lắm.. Mới lại.... "tàn tật..." thì e ko ổn... :-s chắc phải từ bỏ thôi, dù đau mề lắm lắm...

bọn này ! đểu của đểu ! thấy anh ngây thơ xúm lại bắt nạt !! hư quá cơ !

Ngây thơ í ạ??? 2 tháng truy cập 4rum với tư cách Khách viếng thăm, công nhận ấn tượng mỗi anh KN ngây thơ trong sáng.. :)) trong sáng quá...8-}

anh đã bảo từ nói tới hành động là hoàn toàn khác nhau mà ! đứa nào biết anh rồi đảm bảo ==> anh là thằng ngố cho mà xem ! mấy đứa em anh ngồi xem phim hàn toàn bảo anh thế vì tội anh phát biểu lăng nhăng
mà anh có bao giờ vào forum với tư cách khách đâu ?

Em bảo em cơ mà, có bảo anh đâu? Mà chắc là cũng phải nghĩ gì mới phát biểu lăng nhăng chứ... :>

thấy Giang với ạnhNgoc post bài thế này đúng là cặp trời sinh rồi, GIang ơi, đừng từ chối mà, em là trường hợp đặc biệt của anh NGọc....cố giúp anh ý tụ tin lên em nhớ!!!;;) chị giao cả cho em đấy;;)
:)):))

anh ko vào đây thanh minh nữa ! vào càng bị em Giao chơi thôi ! ra ngoài xem cái khác :((

hí hí chị Giao động viên thế này thì thật là... ngại từ chối quá... mà từ trước đến giờ em có từ chối đâu? ;;) chị giao cả cho em thế có giao... ấy ấy ko hả chị? Chứ nhiều thế tiêu một mình ko hết đâu, em tiêu mới.$_$

:))

bạn Giang xem thế mà máu phết :))

vừa loe ngoe vào VC chăn đc anh KN :))

mới 12 bài đã đc anh KN :)) giỏi vật :|

trong khi mình :(

còn lâu ! chăn anh chả ai chăn được cả ! em Hoa cấm nói lăng nhăng nhá !

Hì bạn Hoa quá khen tớ rồi... anh í có chịu đâu mà... mất công tớ 2 tháng zời rình rập và đánh đập vào VC mãi mới phát hiện ra bông hoa nhỏ này đấy :> , phải tranh thủ chớ... :))

Back
Bên trên