Chú ý: Hội lớp A3 ngày 15 tháng 11

Nguyen Hoang Lam
(NHLam)

Thông báo để anh chị em chuẩn bị tinh thần. Ngày thứ bảy 15/11 A3 tổ chức đại hội lớp. Đề nghị các lãnh đạo nhóm thông tin khẩn cấp để các thành viên có mặt đầy đủ. :beerchug:

Sao hội hè lắm thế ạ. Em thấy cứ tấp nập, nườm nượp, chóng cả mặt ... hĩhĩ

hôm đấy em tổ chức sinh nhật luôn nhỉ, hihi, lãi to đấy... thế còn vụ 1/11 thế nào các lãnh đạo??

Ơ sinh nhật bác Đỗ 15-11 chắc! Quả nào ra quả đấy, đúng SN là tổ chức. Đừng lằng nhằng. CÒn vụ 1-11 bác Đỗ chưa nhận thiếp à???

hì hì, em tính tổ chức ngày 15 cho nó xôm ỳ mùh, còn vụ 1/11 các vị định đi đứng thế nào, thổ lộ cho em biết với.. hôm qua sinh nhật Mít các bác trầm quá, sinh nhật em là chỉ có cồn thôi đấy..hehe

Mà cồn cao độ chút, hôm trước chơi loại 3.5 độ làm mặt anh Béo đen buồn thiu.

To Ánh: mày phải báo cho chúng nó dần đi nhé! Mày có số ĐT gần hết bọn lớp mình đúng ko?

sinh nhật em là chỉ có cồn thôi đấy..hehe[/QUOTE] Em xin tình nguyện mang lửa và mực khô để nướng luôn nhé.
Bác Hà ko được xập xí xập ngầu đâu đấy, em sẽ làm cho ra nhẽ vụ này [-x [-x Bác Thư kính mến, hôm sn em, bọn em đã ăn và cụng bia mấy lần vì bác đấy ( suýt đổ cả bia vì bác A' huých em mấy phất mạnh lắm, chắc là do xúc động vì nhớ bác quá) thế ở bên đó bác có bị hắt xì hơi ko? :smoking: :smoking: :smoking:

Vụ 1/11 thì em biết là có anh Dương sẽ tình nguyện đi rồi, các bác tính thế nào? Nếu mà đi thì đi cho đủ 6 người để ngồi cùng nhau cho nó vui. But em chỉ sợ là ở đó là mâm 12 người thì móc đâu ra người cơ chứ. Kiếp nạn này xem chừng khó vượt qua quá. Mie đứa nào xì anh em ở nhà [-x

heheh .. hình như khách sạn Thắng lợi có cả loại bàn 6 và 12 đấy .. hihihi ;;)
em đã có dịp được đi ăn cưới ở đấy rồi ... Mít lo chiêu mộ cho đủ 12 nháy đi là vừa .. kekek
To Lâm : Số mobile của Hồng Vân lớp mình này 0908127366. Tao sẽ nhắn tin và gửi mail, vòng cuối chốt hạ thì mày confirm nhé .. OK ? :)>-

Okay, để tao báo với Hồng Vân. Nhưng mày cũng phải báo với Bích Hương đấy. Ôi cứ nhắc đến bạn í là tao choáng váng cả người.

Nghe nói anh Lê Phương mới hoàn thành một chuyên khảo về rượu. Đề nghị anh post ngay lên cho anh em thưởng thức trong khi chờ uống rượu ở KS Thắng Lợi. Mà cuối tuần có khi phải tổ chức họp trù bị mà phân công công tác anh em đi làm nghĩa vụ đấy nhé.

em xin phép được vắng mặt, coi như em không đọc lá thư này đâu nhé. Trong nội dung của lá thư này chứa đựng khoảng 400.000 VND có thể được phân chia như sau (SN em Hà:5000VND; Hội lớp:295.000VND; cưới em P: 100.000VND-trong trường hợp tự nhiên em lại bị điên lên, đi đến KS Thắng lợi). À, nghe anh Chiến nói lại là các anh đã đi chơi với our ex.m..., phải không? Kể em nghe với.

Anh H. biết ko, không khí thật là hồ hởi thân tình. 2 em Ánh Mít nói chuyện liên thanh, mặt mũi ai nấy rạng rỡ như sắp đi dự đám cưới đến nơi. Anh em cũng vui vẻ phấn chấn, uống rượu, hát karaoke tới gần sáng mới về. Nhìn chung rất tươi vui hòa nhã.
Thankx kế hoạch 4t của anh, em chỉ xin nhắc là ko nên tốn quá nhiều $$$ vào những chuyện vớ vẩn. VD: SN em VH chỉ nên mất 2000 thôi.

heheheh .. bác Lâm cho em hỏi 2K có đủ làm 1 chén Rượu Quê mình ko thế nhỉ .. các bác ko sợ bác VH sẽ đổi ý mời chúng ta đi uống Dilmah chay tịnh à ... mà Dilmah thi cũng phải 5K ý chứ :-?

Đấy các bác xem, cứ tưởng mình đối xử tử tế thì được tử tế lại đấy hả .... các bác phải xem xét lại đường lối và cung cách hành động đi thôi

Bác VH định đi uống Dilmah thì báo trước nhé. Em ko tin con nghiện như bác mà hoàn lương được đâu, khó đấy!!!
Sao em gửi cái link HAO cho lớp mình mà cho đến nay mới thêm 1 anh Việt thế nhỉ? Nếu chúng nó trên này hết thì gọi đi hội lớp dễ hơn.

MK, thế mà thằng Chiến nó lại kể cho em một câu chuyện hoàn toàn khác.
To Hà Gà Mái: Đấy, con thấy chưa, chỉ có cậu là tốt với con thôi, đi SN con mà mang những 5K, còn bọn kia chúng nó chỉ chịu mất 2K thôi.
To Lâm Thao: May ngu lắm, phải thêm câu là Ánh chưa biết trang web này thì chúng nó mới vào, hiểu chưa?
To Huy Cổ Dài: Thế anh ko biết là buổi đi chơi nào chúng em cũng đạp cho mấy con vịt giời lớp mình mấy phát à?

Khác hay ko còn tùy vị trí chứ anh. Như em chẳng hạn, ngồi giữa 4 đại ca nhậu nhẹt, đối diện là 3 khuôn mặt nực cười của tam đa Ánh Hà Mít thì ko vui sao được!!!

Chắc là anh Chiến vào đúng vị trí bất lợi nên mới sinh ra uất ức thế chứ gì ạ

Cuốí tháng 12 các bác có dịp hội họp nào không để em hóng hớt tí ạ. Chả là giữa tháng 12 em về nhà chơi. Các bác nếu có tổ chức ới em 1 tiếng.

thế là sau 10 nam xa cách lớp ta cũng có cái hội lớp đấy ạ, các bác khi đi nhớ cầm theo tiền nhé, bác nào còn nợ tiền đoàn phí của bác Lâm thì thanh toán luôn đi nhé. Lần này họp lớp thế là em không được tham gia rồi đấy ạ, chán thật đấy.

Back
Bên trên