Chú ý: Hội lớp A3 ngày 15 tháng 11

Em thấy các bác lên kế hoạch cho các ngày nghỉ và lễ tết cho cả năm sau luôn đi thôi ...

các bác ở nhà đi chơi máu thế. Chúng em đất khách quê người Tết nhất thế này chẳng biết làm gì cho khuây khỏa đây. híc, các bác đi nhậu nhớ cẩn thận giữ gìn nhé, còn gì thì phải giữ nấy, cái gì mất rồi thì thôi khỏi phải giữ, hê hê/

To bác Lâm: nào em có suy nghĩ kém xây dựng đâu, cơ mà tại anh Hưng anh ý xúc phạm đến cái bồ cào nên em lên tiếng thế thôi, híhí
To chồng: cuối năm có về vui vẻ với anh em được không? lâu lắm vợ chồng mình không gặp nhau, gớm nhớ nhớ nà....
To bác Thư: mọi người ở nhà chẳng máu lắm đâu, tại vì dịp này nhiều cái lễ tết quá, ko nhậu thì thành dở hơi mất... lần này em sẽ truyền hình trực tiếp cho các bác xa quê nghe rõ, ko như mấy lần trước, anh em toàn chờ mình ... chán òm.

Hehehh ... em lượn vào HAO mà ko để ý là anh chị em lại vào đây tường thuật lại cái buổi kinh hoàng hôm đấy cho anh em xa quê .. Thế là bác Thư và bác Huy thỏa mãn nhe' ... heheh
Bác Lâm ơi, em xem lịch rồi .. thứ 7 cuối tháng là 27 .. chốt luôn nhé ... Quê mình hay Quê nó thì cứ phải có cồn các bác nhỉ .. Em dạo này chỉ được tiếp xúc với mấy chú 25 độ nên chả thấy phê gì cả .. heheh
To bác VH : bác thông cảm cho anh Hưng đi, anh ý mà ko nghĩ ra được cái gì để giải khuây cho mình thì chính anh ý lại sì trét mất .. B-) thôi thì dù sao cũng là bạn nên chị em cũng ko nỡ để anh ý sì trét .. lại khổ em Quỳnh ;)

các bác đông vui thế này làm em mừng rơi cả nưỡc mắt, mấy hôm trươc vào không thấy ai cả vắng như cái chùa bà Đanh, em lại lui thủi đi ra, gớm, đúng là mừng mừng tủi tủi

Các bác ở nhà cho em hỏi Seagames đến hôm nào hết nhỉ?

Ok, đã nhận được tin của các anh và "đến hẹn lại lên". Quan Họ quê em đấy các bác ạ. :)
Quên, chán Quê Mình rồi. lên Lý Toét Lê Văn Hưu đê, cho nó hoành tráng và bê bết.

Trời ơi, thấy anh chị em mình hối hả bàn chuyện đi nhậu mà lòng mình thấy xốn xang, cảm thấy mình là người đàn ông hạnh phúc nhất trên thế gian này vì đã không phải đi . Hê hê. Kia mà tết Ta em ra, nếu tình hình mua gié không xi cà queo.
Anh Huy năm nay ứ về cố hương ăn Tết hử? Về còn gặp mặt chứ lị, em văn còn găm một chai Vodka - standart loại 1 lít. Anh có về thì em mới khui nha ( chết chest, tiếng Nga cái từ KhuiNha là bậy lắm).
Thôi, chào các bác. Tuần sau nếu có gì không đổi em phải ra giàn. Amen lạy chúa con, đi bằng ca-nô cac bác ạ.

Anh Phương cứ yên tâm... Rượu vodka của anh để càng lâu càng ngon. Cho nên em chưa về thì anh chưa được khui nha :) Tuần sau anh ra giàn lần đầu tiên hay là mấy lần rồi ... Không biết ở đấy có súng săn cá không anh nhỉ, anh đi săn cho bọn chúng nó vài con cá be bé để nhậu dịp tết này đi. Àh, nếu say sóng khi đi ca-nô thì uống thuốc vào nhé .. hehehe

Tình hình chốt luôn tối 27, tất niên tới sáng đấy nhé, đứa nào về sớm chết với ông!

To Phương: Hôm nọ tao tình cờ gặp bà già mày, khiếp, bác trông nhẹ nhõm hẳn, riêng khoản hít ni-cô-tin với rượu vodka chắc bác nhà khổ tâm lắm. Mày đi chắc cả nhà mừng.

To Hưng: thằng ngu, hèn hạ, nhục nhã %^&$&%^&@#$&. Lên Lý toét thì có cái *&%$*#^ gì??? Ngồi chật chội, quán lại đóng cửa sớm. Cứ quê mình cho gọn gàng các bác ạ!!!

Anh ngu thế, cái chính là ở chỗ đóng cửa sớm ý, nếu mà đóng cửa muộn thì anh em lại phải ngồi lai rai với mấy bộ mặt cũ rích của mấy con rách việc kia, chứ đâu được ngồi với mấy em 85, 86... mà %$#%#% anh chứ, sao anh lại chửi em??

Hưng ơi tao đã mày bao nhiêu lần rồi, không được xúc phạm tới bọn rách việc kia mà. Hê hê.
Có khả năng là đêm 30 em mới ra, vì vé bay ra hôm í khuyến mại 4 phần trăm + 1 cành đào.

kia mà đến tận hơn một tháng nữa mới là Tết cơ mà, sao các bác bàn chuyện tất niên sớm thế ạ.
Phương kia ham rẻ hả, ra sớm đi mọi người tặng cho hẳn 2 cành đào nhé.

Anh Phương làm thùng dầu ra ngoài này bán chợ đen, thì tiền vé rồi chi phí này khác có gì mà phải lo tới

Tuyệt vời, thế là đêm 30 anh em hẹn nhau 1 trận túy lúy nhé! Nhớ cầm cành đào đi nhậu luôn cho lãng mạn.
To con vợ ngu: Bi giờ đang bàn tất niên Tây, ngu lắm. Tất niên ta còn xa, sẽ hẹn hò sau.

Em phải công nhận nà con vợ anh Nâm Thao ló ngu thật, hay nà ló ko biết đọc, à, em biết dồi, bởi vì nà ló ko chịu đọc từ đầu, tính con lày vốn thế mà, cái gì cũng náu ta nàu táu, không chịu tìm hiểu ngọn ngành hay khởi động gì cả mà cứ... lại còn cái gì cũng thích từ dưới nên cơ, tởm thật. ha[SUP]3[/SUP]

Khiếp kinh cái nhà anh Hưng này, ní nuận nỏng nẻo kia mà không nông nổi. Được. Đau quá, hôm em xem trận chung kết Seagame giữa Việt Nam - Brunei, cái lúc thằng Quyến ghi bàn em nhảy lên ôm ngay một em bên cạnh để thỏa mãn . Thằng người yêu cô bé lao vào, em xoay người chạy thì đánh rơi tấm hình em Ánh và em Thư. Thằng kia nó rú lên một tiếng rồi te tái bỏ chạy. Cám ơn 2 bạn hiền nhá.

Hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahah
ahahahahahahahahahahahahahahahahahahaahahahahah
ahahhahahahahahahhahahahahahhahahahahahahahahah
hahahahhahahahahaha

Ờ, em cũng gặp chuyện tương tự, nhưng hơi khác anh Phương chút, lúc chú Quyến sút tung lưới Thái Lan, em lao vào ôm chầm một em bên cạnh trong không khí rực lửa của hàng bia hơi. Sau phút cao hứng em này quay mặt lại, ôi thôi... so với em này thì Ánh là một tượng đài sắc đẹp
(nhưng mà sao lớp mình lại nói nhiều đến mấy em Ánh Thư thế nhỉ???)

Back
Bên trên