Chú ý: Hội lớp A3 ngày 15 tháng 11

Em Thư tính thế nào, 10 năm thì tính từ năm 94 à ... rõ là ngớ ngẩn ... làm em giật mình lẩm nhẩm lại xem mình đã sắp đầu 3 chưa

em đã nhẩm tính rồi các bác ạ, nếu mỗi bác 2k thi vị chi ta sẽ có khỏang 16k..ta có thể ra hàng ốc Hàng Lược, ăn ốc to thì được 1 bát, mỗi bác làm 1 con ốc cũng ngon+ 1 chén rượu quay vòng, quá ngon...thế là vừa có rượu vừa có nhắm nhé, lại phù hợp với nghị quyết của Đảng và Nhà nước ta là tiết kiệm tối đa :D

các bác ơi có thể hoãn họp lớp đến ngày 16 được ko? hic em phải nam tiến đến 16 mới ra..

Cuối cùng thì cũng đã có một lần em Thư rách việc ko tham gia cùng anh em, quý hóa quá!!!

To bác Hà: Bác lại nhố nhăng rồi, thế bác ko định tổ chức SN chắc. Ko đơn giản thế được.

Lại gửi bác Đỗ Hà tiếp: Chắc phải tổ chức T7 thôi, vì hẹn cô rồi. Mà nếu CN thì lại đố vui anh Hưng cậu bác. Thế nhé, cậu cháu nhà bác thương lượng rồi trả lời nhanh lên. Bắt đầu từ tuần này là em đi truy nã bọn lớp rồi đấy.

thôi thì em đành nhường chỗ cho cậu em vậy, già cả rồi nên khó tính lém, hay gắt gỏng lém, em tránh đi là vừa..híhí.
các bác cứ sắp xếp đi ăn sinh nhật em là được rùi, dưng mà ngày thường thì thằng cậu em lại ko đi được nhẩy,, bùng đơn vị 1 ngày được ko Hưng ơi???

hô hô, sinh nhật bác hà em cũng xin được ủng hộ 2k cho nó xôm ạ

Xin được nói thêm cho rõ là Em Thư nhà ta đang ở Pháp, mà ủng hộ 2k Euro thì các bác tha hồ mà nhậụ nhẹt đi ạ.

Ng-Quang-Huy đã viết:
Xin được nói thêm cho rõ là Em Thư nhà ta đang ở Pháp, mà ủng hộ 2k Euro thì các bác tha hồ mà nhậụ nhẹt đi ạ.
E hèm,.... anh Huy nói thế mà không thấy ngượng à? Đường đường là đấng nam nhi mà bác chỉ nói suông thôi à. :)) :)) Bác Thư được những 2 Euro mà bác không được 200 GBP à?
Vụ này mà được 200 GBP thì anh em ở nhà phải tổ chức được 2 bữa 15/11 ý các bác nhỉ :beerchug: :beerchug:

Ng-Quang-Huy đã viết:
em xin ủng hộ 200 p ạ ... anh em xin vui lòng nhận cho .. kekeke
Eo ơiiiiiiiiiiii .. nhìn cái mặt đẹp dzai ngời ngời thế kia mà ki bo .. khiếp ... ;;)

đúng đấy ạ, bác Ánh dạo này lo việc làm ăn kinh doanh nhà chồng nhiều quá đâm lú hay sao ý nhỉ.
Bác VHa nam tiến ra chưa nhỉ, nhớ vác mấy chai gò công ra cho mấy thằng ma cô nó nhậu nhé.

Em Thư chả hiểu *** gì tiếng Việt thế nhỉ? Ma cô thì phải có hàng hóa, mà hàng họ như 2 em Ánh Thư có mà phá sản ----> chỉ nên là cô hồn có khi đúng hơn, các bác nhỉ?

Tình hình thứ 7 hẹn nhau đi đám cưới e P nhé. Hẹn nhau 11g trưa ở cổng Ams rồi đi nhé!!! (tùy tâm, ai đi thì đi, ko em lại mang tiếng ma cô hay cò mồi thì nhục nhã quá)

Bác Huy trông đẹp trai thế kia mà quá ư là hèn hạ và ky bo ;) 8-}
;) 200 p của bác cũng chỉ là 200 pence chứ gì. Đừng có loè bịp anh chị em ở nhà nhé >:) >:) >:)

Ah ừ, Mít có chút hiểu biết tý, nhưng mà con cũng nói Thư được những 2 euro ... thế những 200p không lẽ lại kém 200 cent sao ... hehehe

Ê Ánh tôm nõn, mày chưa gửi cho tao cái danh sách lớp à?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe bác Huy thâm độc quá nhỉ.
Mà các bác cứ lảng đi thế? Em hỏi có ai đi cùng đến đám cưới ko mà ko ai trả lời là sao, nhục nhã quá.

thế rút cục lại là đám cưới chị P có những ai đi thế ạ? tình hình thế nào các bác tường thuật em nghe cái

Đang đợi bài tường thuật của bác Đỗ vợ ạ. Nghe nói bác này đã chuẩn bị được 4 trang A4 kín mít chữ để mô tả không khí nồng ấm thân tình và sự hoành tráng của bữa tiệc. Ai ko đi thì ko tưởng tượng được đâu.

hô hô em đã được nghe tường thuật qua rồi ạ, thật là nghe thấy mà đau đớn lòng. thương thay cho các bác, thật em chưa bao giờ bị khinh đến như thế cả đâu ạ . bố khỉ, may mà em ko ở nhà chứ không thì chắc .. em chả làm gì đâu ạ hê hê

Back
Bên trên