Chú ý: Hội lớp A3 ngày 15 tháng 11

Bác Đỗ mấy hôm nay mất mặt. Chắc bị ngộ độc thực phẩm rồi à? Bác Hà báo 2 bác Vân Anh và Điệp chưa thế? Tuần này bắt đầu truy quét!!! Ánh tồ dưa lê trên net buổi tối tranh thủ msg cho chúng nó nhé.

Đề nghị anh Lâm Thao fix date and time để anh em còn biết mà bố trí đi làm vào đúng ngày hôm đó. Kính anh.

FINAL: 5h chiều T7 15 tháng 11 ở cổng Ams nhé. Chung kết luôn để báo cô Hạnh và báo cho các chiến hữu A3 thân yêu còn lại

Rõ chưa anh?

Chỉnh sửa lần cuối:
Latest: Anh em A3 có thể gặp lại ẩn sĩ Nguyên Hương (chiến hữu cu Hưng). Ngoài ra, một số đông các anh em khác cũng đã confirm OK. Rất tiếc vẫn chưa thể triệu hồi danh thủ Lý Tùng với quả ném rơi bảng bóng rổ vang bóng một thời.

Nguyen Hoang Lam đã viết:
Latest: Anh em A3 có thể gặp lại ẩn sĩ Nguyên Hương (chiến hữu cu Hưng).
Ơ em tưởng là bạn Bích Hương chứ .. thấy anh Lâm mấy hôm nhắn tin cho em khoe loạn lên còn gì .. anh dạo này lại hay thẹn thế à ... :))

Đã qua cả ngày 16 rồi mà em chưa thấy một thông tin gì mới mẻ được updated ở trên này cả... Không khí có vẻ nặng nề, không biết là vì quá căng thẳng nên không có bác nào vào đây thông báo kết quả hay là vì quá vui vẻ và say sưa nên không bác nào nhớ vào đây la hét cho tụi em tổ báo xa nhà được cập nhật.... Có bác nào còn tỉnh táo thì cho em biết tình hình đi ạ, nếu mà tường thuật về cả hai cú sốc vừa qua trong tháng 11 thi hay quá ...

dân tình nhà mình dạo này ngộ độc thức ăn hết cả rồi hay sao ý mà chả thấy ma nào vào đây cả thế nhỉ, rõ chán !

Hội lớp rất ổn, chỉ không đủ 31+13 nên bà con hơi thất vọng một chút. Hôm 20/11 rất vui (hình như anh Vinh quen được mấy em 88).

Tình hình anh Phương và anh Huy còi thế nào rồi? Chả thấy tin tức gì cả...

Thời đại thông tin điện tử mà bây giờ mới thấy anh thông báo được một dòng rất đơn điệu ... Em thấy thất vọng hơn là các bạn hôm đi họp lớp nhiều đấy anh Lâm ạ. Thế anh Vinh quen được mấy em 88 thì anh có quen được em nào 89 hay 90 không. Mà có gì thiết kế luôn cho em Ánh ế mấy em 88 luôn hay 89 càng tốt anh ạ. Chứ thế này em lo cho em Ánh lắm ...

híc, em vừa buôn chuyện hân hạnh nói chuyện với hai bác Ly và Huy , vui thật, ở xa thế này thèm buôn chuyện quá. ghen tị quá, hai bác có bạn bên cạnh, còn em thì một mình chơ vơ, híc.

2 tuần nữa em sẽ về HN xem các chiến hữu sao mà xìu thế, chắc uống rượu lậu nên phải đi bệnh viện hết rồi chăng???

Thư, nếu mày thích thì cứ kiếm đại một thằng nào đấy mà nằm cùng cho zui, hehe. Không nên kiếm một con nào đấy (vì anh em sợ mày lại thành xăng pha nhớt thì bỏ $#@#...)
Tình hình ở đây rất căng thẳng, anh em bắt đầu chán ngán những cuộc đi chơi vô bổ, những câu chuyện tẻ nhạt của một số bộ phận, đặc biệt, với sự tham gia của Ánh Lý Quỳ và Mít Phệ, các cuộc đi chơi chìm vào trong sự tục tĩu, sa đọa. Cô chủ nhiệm chán nản ngồi nhìn cảnh tượng đẫm máu khi anh Vinh chơi thẳng vào mẹt Ánh Tôm nõn khi y thị có ý đồ chọc thủng cái màn hình 2 inch (chú ý: đây là màn hình điện thoại chứ không tục tĩu như em Thư đang nghĩ.) của anh Vinh. Anh Lâm liên tục uống sa tế (mà anh tưởng là rượu) khi em Mít Phệ tự nhiên lại nằm gối đầu lên đùi anh Lâm (Không rõ là do quá sợ hay quá căng thẳng - theo em thì là do anh sợ chỉ một cử chỉ manh động của mình sẽ phá hủy phần đời khốn nạn còn lại của anh). Ngay sau khi cô chủ nhiệm nhận được tin em Hà Bồ Cào sẽ dến (sở dĩ em có cái tên như vậy là vì cứ nhìn thấy em Hà là em lại liên tưởng đến cái Bồ Cào), cô lập tức tạm biệt lớp và rút lui, tránh không gặp em Hà - mà theo cô thì là ngọn nguồn của mọi sự rủi ro và buồn thảm (giống như cuộc đời của em Hà.
Đây chính là lý do mà anh em không muốn post lên cho anh chị em được biết, tuy nhiên, theo em thì đã là bạn bè chúng ta phải cho nhau biết mọi tình hình dù tốt hay xấu, phải không??
Kính các anh các chị.

Hay quá, hoan hô anh Hưng sau 2 tuần đã dũng cảm nói hết ra những gì anh nghĩ và cảm nghị thực sự của anh khi phải đối diện với một số sự thật :)

Em nghĩ sau anh những lời tâm sự chân thành của anh Hưng sẽ có thêm một hai người nữa cũng sẽ trút bầu tâm sự chứ ạ....

Kính phục anh !

Thằng này bôi bác tổ quốc thế à? Hehe

Nhân tiện chúc mừng sinh nhật 2 anh Tuấn Vinh. Chúc 2 anh ko phải ko gặp những chuyện ko hay ho như anh Hưng vừa đề cập.

Anh chị em chuẩn bị làm bữa tất niên tây cái nhỉ?

Các bác đợi em về rồi ăn tất niên cũng chưa muộn, để em còn tường thuật cho những chiến sĩ xa nhà một cách sinh động và trung thực nhất chứ các bác ở hậu phương rượu vào chẳng biết trời trăng gì sất

Bác Hưng vua ngủ có tin tức gì của Chiến Milo không? Con em em học Ngoại giao nói là các em năm thứ nhất vẫn thần tượng anh Milo nhà mình thế mới kinh chứ. Anh có thông tin gì mới để em khai phá sự mê muội của bọn đàn em ở Ngoại giao với

khiếp, mấy con mụ hàng tôm nhà mình sao lại để thằng cha Hưng nó xúc phạm thế nhỉ. đi đâu hết cả rồi,Hà Bồ Cào và Ánh tôm nõn đâu? hìhì

2 em Ánh Hà chắc không còn mặt mũi nào lên đây nữa rồi. Em cũng nhục lây, anh em đã im đi một thời gian cho khuây khỏa mà mày còn lôi ra chuyện ấy ra.

Theo em đề nghị ta lấy T7 cuối cùng của tháng 12 làm cái tất niên cái nhỉ? Ko thấy ai hưởng ứng là thế nào? Hoảng loạn quá à? Hèn hạ!!!

em có thể thông cảm cho anh Hưng, sau nhiều lần bị em chọc ngoáy nên nhân dịp này em đang bận ôn thi nên anh ý được thể.. các bác cứ để cho anh Hưng hâm nước mắm một tí cũng được... dưng mà anh cẩn thận, anh đã đặt cho em cái tên Bồ Cào, thế anh đã bao giờ bị bồ cào cào vào mặt chưa >:)
em nhất trí với bác Lâm vụ tất niên, các bác cứ lên kế họach đi... mà làm gì còn ai đâu, thế hôm đấy định party tại gia hay là tại tửu quán đây?? Quê Mình? OK?

Vâng chắc lại phải quê mình thôi.
Bác Đỗ nói vậy anh Hưng phải cẩn thận rồi, một khi đã vào sổ thù vặt của các em A3 chắc quãng đời (đáng ra tươi sáng) của anh chắc lại khốn nạn như em thôi. Nhưng anh Hưng cũng có cái lý của anh ấy đấy, phải thẳng thắn nhìn vào sự thật với một tinh thần xây dựng mới được Hà ạ! :-(

Vụ tất niên coi như OK nhé, chắc chỉ mấy đứa thôi, gần hôm đấy em sẽ gọi các bác.

Back
Bên trên