Chích ngoan tròn ... 24 tuổi - HAO tròn 7 tuổi

Chúc mừng sinh nhật chị ... LIVE ... :D ....
Chúc chị sinh nhật zuizẻ ... ;)

Khổ thân các anh phải đi SN em Trang, hoa đắt phải biết ;)

:D

Sớm lắm, không chúc mừng đâu ;)

Chúc mừng bây giờ, nguội hết cả bánh kẹo

hẹ, dân tình thích đi SN sớm nhể ;) :razz: :p jk jk jk ;)
thnx em once again nha ViệtAnh, tối qua về pa ma có fát biểu gì ko em? :) ... chị cứ ngại ngại là vì ai cũng dính "chưởng" ;) :D

a.Hà đã viết:
Khổ thân các anh phải đi SN em Trang, hoa đắt phải biết

hic, ko dám đâu anh ạ. Ấy thế mà ông bác em (cái lão Kiên già hấp hơi í) chưa gì đã có ý định vác hoa nhà "trồng" được qua tặng em rồi đấy, vì sợ để ở nhà nhiều quá ruồi muỗi nó bu vào mà anh...rõ buồn...tự ái kinh, tủi tủi là, híc .... :( .... :D ;)

Đính kèm

• baby b\'day.jpg
    baby b\'day.jpg
    9.7 KB · Xem: 178
Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật Liv :kiss1: ,gặp nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống nhé.....
(hơi sớm tí ) nhưng hổng biết làm cách nào khác .Tối thứ năm này lại nằm trên máy bay khò khò rùi ,ko chúc được nứa ;)

Sinh nhât HAO!!

Với tinh thần hăng hái đóng góp cao độ, các thành viên tham gia chúc mừng SN HAO một cách nhiêt liệt. CỤ thể là cả buối không một thành viên nào nói một câu chúc mừng sinh nhật HAO tròn hai năm ;)
Tuy nhiên các thành viên đã có cơ hội để biết những thành viên nên tránh trong ams qua những giọng hát đầy truyền...nhiễm:
-->Giọng hát mẹ mìn của chị chủ tịch Ngô Tố Giao (bảo sao không biết bao nhiêu anh đã từng quỳ gối xin một câu nói của người đẹp ) thể hiện những bài hát trữ tình đằm thắm, qua câu hát ù té đi, ù té đi (tại chị giao là cô thôn nữ Nga hát nhạc Nga nên tạm thời dịch ra tiếng viêt như vậy). Dặc biệt bài Chiều Moscow cực kì hay. NÓi chung tuy chi Giao di Rao gì cũng đựoc với cái giọng mẹ mìn đó
-->Giọng hát con buôn của em Hương (really amazing, giọng em vang xa đến nỗi thằng hàng xóm người My bên nhà anh nhất quyết đòi về vn gặp mặt em này ;) ) Em Hương đúng là giọng ca nhạc đỏ của ams, bái phục. Hay hết biết
-->Giọng hát rực lửa của chú Xuân Sơn khiến các em mê mệt xin chết liên tục, nhưng mà là xin anh Sơn chết vì giọng hát quá manly (hơi già một chút) qua thể hiên các bài hát nhạc đỏ vietnam.
-->Không thể quên "Lời của gió" ngọt ngào của thành viên Minh bé. Với sự cố gắng hết mình, trao trọn tình cảm vào bài hát, Minh bé đã tạo cho người nghe đựợc đúng cái cảm giác "Lời của gió". Chú ta im lặng đúng 5 giây để đảm bảo chắc chắn mọi người đều đã nghe được lời của gió rồi mới phát biểu đã hát xong yêu cầu mọi người vỗ tay. very impressive
-->Tiếng đàn guitar day nilon của thành viên cao cấp NGuyen Manh Hai làm xao xuyến bao trái tim các em có mặt ;) Very well picking style, chú Hải nhường các thành viên khác hát trước rồi mới lôi quả đàn guitar ra dọa anh em. Anh ra sớm nên không biết là chú mày còn hát hò gì nữa không nhưng vía anh át vía chú thì phải hehe
-->Tiếng hát không chấp nhận được của thành viên monkee hoảng loạn cả room ;) Hét tướng bài 5-10-15-20 khuyên con trai đừng lấy vợ già, vợ gầy, vợ lùn ... hoảng vía các em gái. Nhưng sau đấy dc này đã bù đắp lại bằng bài hát chân lý thuộc về đàn bà. Cây đàn guitar của nước Nga của dc này phải phủi bụi chục lần thì phải ;) Hehe dc này là mình, yêu cầu mọi người bình luận, tôi miễn bình luận bản thân ;)
-->Anh cố vấn Mai Thanh Hà dive như con nhái, không thấy thơ ca gì cả,nhưng rất năng nổ trong việc kick những chú định phá bĩnh ngày vui của anh em. Thay mặt cả làng cám ơn bác Hà
-->Chú PQLinh đêm khuya cô đơn cũng tham gia nhiệt tình, mỗi tội không mời bác móm ra để thằng ăn cắp tủ của bác móm thế ;)
-->KHông thấy mấy cô tiếp tân đâu cả, theo thống kê thì các anh lên tham gia thì 90% là để chọc ghẹo các em tiếp tân, nhưng không thấy em nào cả. Buồn và thất vọng cho những anh chàng như .. mình ;)
-->Các thành viên tham gia hăng say, chửi mắng không có nhưng mà xin xỏ thì nhiều. Mình là giàu nhất cả room, được mọi người xin nhiều nhất, hehe, toàn xin thôi anh đừng hát nữa anh ơi ;)
--> CHú GM linh Chi tham gia muộn, vào dọa dân tình bằng cái loa rè, làm một số em chạy mất dép, cũng may đã kịp sửa kíp, Chắc về sau hát những bài nhac đằm thắm khiến các em các chị mê mệt (hehe có các anh mê mệt không thế chú Chi)
-->yêu cầu các thanh viên tham gia report chi tiết hơn trong cái thread này...
Đây chỉ là nói cho các thành viên biết sau này nên tránh thành viên nào trong ams. Những thành viên được nêu tên ở trên đều là thành phần bất hảo trong ams, nên tránh là hơn. Còn nhiều nữa nhưng mà tạm thời chưa nhớ ra, sẽ cung cấp thêm khi thu thập được
Cám ơn cả làng ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe chú mày kể mà anh thấy tiếc. Đúng là ngày hôm qua chắc chưa ăn thịt chó. Hôm qua thế nào lại qua nhà thằng bạn chơi, rồi dùng máy nó vào, đen cái là cái máy thằng này củ chuối, bác Hà đã đăng lý nick name cho 2 lần rồi mà vẫn không vào được, lại tuơng Vn bị set firewall, nghe chú mày kể anh lại thấy tiếc tiếc là không đuợc nghe giọng mọi nguời để còn tránh xa hehe.
Hê mà nếu hôm qua anh mà đựoc tham gia thì sẽ vác súng ra tỉa bài tủ:"Bèo dạt mây trôi" đảm bảo các con giời nhớ nhà đến ứa nứơc miếng ra luôn chứ chả chơi
Thôi để dịp sau vậy

Bạn Hương nhanh quá.. tớ muốn là người đầu tiên chúc mừng bạn hiền .. thôi dù sao vẫn chưa đến sn Liv ... mấy hôm nữa vào chúc sau vậy :D

hehe monkee... hôm đấy em không vào.. nick em nhờ thằng bạn đăng ký hộ đấy chứ.. mãi về sau vào được thì chẳng nghe được cũng chẳng nói được.. chán.... phí quá.. tiếc ơi là tiếc :)

các bác điều hành thông báo chuyển chỗ muộn quá thành ra nhiều người không chuẩn bị kịp. Không kể là chủ tịch NT Giao lại còn vào muộn :)
Paltalk có cái bất lợi nữa là muốn đánh đàn phải dùng chân :D để giữ Ctrl, chả lẽ lại đứng lên bàn đánh đàn :D
Bác móm có mò vào lúc đầu nhưng im im một lúc xong té đi đâu mất hút.
Monkey hôm đấy lúc đầu hát rất máu nhưng sau thấy em amazing vào vừa hát vừa run :)
Đề nghị kiểm điểm admin NM Hải vì tội ngủ quên không vào sớm làm Kidz cũng không vào :(
Cũng xin tuyên dương thanh niên Nguyen gì đấy đã rất nhiệt tình biểu diễn :)

hehehe...vui nhểy! hị :p ... cơ mà Tuấn Anh dở hơi sao lại đưa topic này vào board này? Đưa vào Board Party chứ? Anh Hà hay chị Giao hay ai đó move hộ em đi ^_^ :love1:

Chỉnh sửa lần cuối:
hị hị 21:00, phê tít thò lò, cũng định nhờ đồng chí bạn chở đến chỗ em Trang, nhưng mà... không nhớ địa chỉ, quên luôn điện thoại của em yêu. Về nhà đành phải leo lên giường với giây phút tỉnh táo + ý chí kiên cường nhất đó là ngủ một giấc 11h dậy góp vui cùng cả nhà... :( Mỗi tội, sức người có hạn, 1h em mở mắt là phi ngay lập tức lên net để hòng cứu vãn tình hình mặc dù khá là tuyệt vọng. Cuống lên đi load đủ thứ, hỏi loạn bậy cuối cùng chui vào được thì hỡi ôi, đi tong cái cổ họng, nghiến răng nghiến lợi hú lên cũng chỉ thấy lào thào... hu hu hu... Ân hận quá, 2h hay muộn hơn chút xíu thì con bé không dám cố nữa đành lút cút đi ngủ tiếp.

Anh Trần xỏ xiên em ác nhá, hic!

Hehe, chiều thứ bảy phải đi có việc nên chỉ kịp ghé vào tham gia được khoảng 10 phút. Gớm lại đúng lúc chú Anh Trần biểu diễn cái bài gì mà cứ thấy "Tiền anh đó, em cứ cuỗm đi, tình anh đó, em cứ cuỗm đi... cứ cuỗm đi...". Sợ qué! ;)

chán nhỉ em không tham gia được ! nghe mọi người nói có vẻ vui quá !tiếc thật :mad:
Chắc để dịp sau vậy:( :(

Chị Trang yêu quý !

thnx em once again nha ViệtAnh, tối qua về pa ma có fát biểu gì ko em? ... chị cứ ngại ngại là vì ai cũng dính "chưởng"

Chị ui ! em về đến nhà... là im de ... rón rén ... bước từng bậc cầu thang mà ruột đau như cắt ... nước mắt đầm đìa ... nhưng ai dè ... bố mẹ em đều ngủ say hết rùi ... Lên phòng ... phát điên phát rồ vì không bị mắng ... Bật máy lên đang zô zô lên net ... thì ... " E hèm " ... quay ra ... khóc !! ...
Bố em kêu ... không học đi còn net cái giề ... thế là ... " dạ vâng ạ " ... tắt máy luôn !!!
May ma không sao ... chỉ bị nhắc nhở tí chút !!! ;) ...

Happy birthday em Trang! Chúc em ùa vào đời như cơn lốc, dốc vào đời như cơn giông, tông vào đời như cơn gió, mó vào đời như tuổi 20
Vui vẻ và hạnh phúc là lời chúc của anh ;)

ho 3 tiếng, hắt hơi 3 cái để mừng sinh nhật Bùi Thị Thu Trang nào.

Hụ... hụ... hụ !
Ắt xì... ắt xì... ắt xì hơiiii !

Chúc em yêu tình yêu + hạnh phúc... muahhhhhhhh

khổ, mọi người trong này chúc nó phải siêu lâu la và dài giòng í ạ. Em nghi nó nghe xong được câu chúc của tất cả mọi người thì chắc la thổi 21 ngọn nến quá :)

Back
Bên trên