Chích ngoan tròn ... 24 tuổi - HAO tròn 7 tuổi

bạn Chi đi ăn mảnh nem nướng mà ko rủ tớ nhá, chơi xấu xế. Lần sau tớ về, ko rủ ấy đi bơi nữa, có gặp ngoài bể bơi cũng giả vờ ko quen.
Để kết thúc vấn đề, chúc mày them phát nữa, đừng nghĩ linh tinh nữa, đọc lại con phuong chúc í, cố găng len

xin loi, ban trang chính thức thò đầu vào đời lúc 5h kém 15 phut ngày hôm nay, thế nên cửa hàng chúng tôi quyết định reopen để nhận mọi thứ quà cáp, thu tu chúc mừng sn ban Thu Trang hehehe
suong nhá

:((

Eo ơi ghét!!!!!!!!!!! Em connect Paltalk mãi chẳng được gì cả, ko được nghe mọi người hát :cry: :cry: Chán cái net nhà mình! :( Đề nghị mọi người lần sau họp hành ở đâu phải thông báo sớm để còn chuẩn bị phương tiện.

Thụy Miên đã viết:
:love3: :love3:

hì ...btw, cảm tạ bác Kiên truyền đạt gì gì cho anh giai nhà em, giờ hòa thuận. :)

Ớ ,gì thế này ,thế hóa ra hôm đấy nhà sứa đập vỡ cái monitor thật à.Hơi xót...nhưng hiệu quả phết ,nhỉ ;) :cool:

À Thụy Miên ,chị xã anh không vào đâu,cứ thoải mái đi :kiss2: :kiss1:
:remykiss:

Mấy hôm nay em Trang Chich bận diện giày mới quần mới áo mới nên ít post bài nhỉ :)

hihihi...bsk con Chíp :razz:

thnx anh Nam ạ, ko muộn đâu anh, 21 mới là đúng ngày hìhìhì :D

Kiên, giày đâu? chỉ được cái mồm to, ghét ạ! hị hị :p :cool:

thnx mọi người lần nữa ạ! ^_^

Quái... sao em Vani lại là thần tượng của bạn hiền thế

:( Hôm đấy tự dưng không được online huhuhuh Bực không chịu được. Đến khi được online thì toàn nghe chị Giao hát. hay thật đấy nhưng mà mau' qua, lam em cứ đến đúng lúc anh Tuấn Anh hát thì phải out, connect lại thì lại bà chị hát, rồi đến lúc anh Tuấn anh hát lại phải out, bị thế mấy lần rồi hic hic May là vẫn được chiêm ngưỡng màn trình diễn guitar của anh Mạnh Hải<== ngất ngây con gà tây luôn:cool: ( đáng buồn là em không có mic hic hic)

hic , em khong duoc tham gia nen chang duoc nghe ai hat ho gi ca...bao gio moi nguoi hop tiep di a :p De cho em co dip nghe moi nguoi hat ho :D

em cung lui. cui. down load cai paltalk gi day'...nhung cha biet dung the' nao`..bay gio` no' van lu` lu` o may cua em...nhu*ng em ko biet de lam gi nua~...tri`nh do ky~ thuat ke'm a.;)

Sinh nhật HAO 3 tuổi

;;) Tình cờ biết HAO đã tròn 3 tuổi. Cái tuổi hay ăn chóng lớn. Nhưng đừng làm nũng quá em nhé.

Chúc em bé HAO luôn đáng yêu, vui tươi và là người bạn tốt của các anh chị thành viên :* :x

Chúc em bé HAO ngày càng nhận được nhiều tình cảm thắm thiết của nhiều người bạn cả gần lẫn xa. :x

Re: Sinh nhật HAO 3 tuổi

Chúc bé HAO có thêm nhiều nhiều phiếu bé ngoan, và nhanh biết đọc :d

Hình như hôm nay sinh nhật cô Trang

Hay quá, chẳng bõ công mình thức khuya dậy muộn, được post bài đầu tiên chúc mừng.
Sinh nhật cô này hình như năm nào cũng ăn uông linh đình thì phải, nhưng mà ăn ít thôi nhé em ơi.
Quên chưa nói lời chúc mừng Sinh nhật vui vẻ

Re: Hình như hôm nay sinh nhật cô Trang

Năm nay sinh nhật cô mình, chị không ở nhà đi hát xập xình với cô được rồi. Chúc cô mình rằng, cô mình ơi, rằng hạnh phúc sẽ tới bên cô, rằng mong ước cô mãi vui tươi...

(C to, K be, c be K to gì gì ơi, ăn ít, chờ tháng 12 về, ăn nhậu lại nhỉ :D)

Happy birthday to you! :-*

Ngô Tố Giao đã viết:
Năm nay sinh nhật cô mình, chị không ở nhà đi hát xập xình với cô được rồi. Chúc cô mình rằng, cô mình ơi, rằng hạnh phúc sẽ tới bên cô, rằng mong ước cô mãi vui tươi...

(C to, K be, c be K to gì gì ơi, ăn ít, chờ tháng 12 về, ăn nhậu lại nhỉ :D)

Happy birthday to you! :-*

Té ra sinh nhật con dâu ah? Anh Tý gửi lời chúc mừng sinh nhật, chúc em ngày càng xinh và tăng khả năng chờ đợi đến lúc bố anh xì tiền cho anh về VN

/Thanh

Chúc mừng xinh nhật em yêu. Thêm một tuổi học hành thật giỏi, ngày càng xinh đẹp, sức khoẻ dồi dào, tiền bạc ào ào (trôi ra).
:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x
:* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*
:beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug:

:dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler:

:guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :drummer: :guitar:

:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-

Đính kèm

29.9 KB · Xem: 72
Chỉnh sửa lần cuối:

Sáng ra run rủi thế nào lại log in vào HAO :-&, oan trái vật. Trốn thôi :>

À, hứa, sẽ chuyển nhượng quyền làm chủ nhá. Món quà to thế còn giề :p, chúc chiếc thì để anh giai tẹo làm.

:* :* :* :* :* :x :x :x :x :x 8-} 8-} >:)

Không biết cô Chích giờ này đã ra đời chưa? Nếu chưa thì ra nhanh lên nhé, còn nếu rồi thì ngừng khóc em ơi để còn cười.

Định tìm một cậu bé thật xinh tặng cho em, nhưng lục mãi rồi mới nhớ có bao nhiêu ảnh đã thật thà gửi hết cho em rồi. :kiss1:

Vậy, đành tạ lỗi với em yêu để năm sau tặng tiếp nhá.

Chúc em hay đi, chóng cười, đi đến đâu, gieo tiếng cười đến đây, khiến giai gái chạy theo rào rào.... Và tất nhiên, em Chích cũng luôn vui vẻ, mọi sự như ý, sớm cung hỷ như ý. :*

Đính kèm

30.6 KB · Xem: 65

Trang chích bông hôm nay tròn 21 hết trẻ con rồi nhỉ :p Tối nay nhớ đập phá gấp đôi mọi năm cho thỏa nỗi "căm hờn" Trang nhé :D

Ngoảnh đi ngoảnh lại chẳng thấy có món quà nào trên mạng tương xứng với bạn hiền của tớ cả :) Thôi để tháng 12 cả lũ về sẽ quậy một trận nữa nhân ngày sinh nhật Trang nhé (lần này hứa không lặn mất tăm mất tích như lần trước :) )

Bây giờ thì nhận tạm vài cái.... này nhỉ

:* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*
:x

Have a great day hah! :x

Hôm nay té ra là sinh nhật em Trang rồi à? Chúc tuổi mới vui vẻ hạnh phúc hơn, thành đạt hơn.

PS. Toàn thấy chị em ôm với hôn nhỉ. Tiện thể như thế ôm chị Giao 1 nhát, hôn các em còn lại n nhát. Riêng em Trang tặng thêm quả ảnh anh Tý đẹp giai anh vừa tình cờ nhìn thấy.

DDe^` nghi. admin ddie^`u tra ho^. anh te^n na`o chui va`o account cu?a anh va` post a?nh lung tung le^n nhe'

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên