Chích ngoan tròn ... 24 tuổi - HAO tròn 7 tuổi

Re: Sinh nhật Chích yêu nào :)

Chúc em Chích bông hay ăn chóng nhớn học giỏi..

Tình hình ôn luyện đến đâu rồi, hôm nào ra Intello anh đưa sách, qua đấy mấy nhát mà chưa gặp được em ;)

Sinh nhật hôm qua vui ko em? Chúc em luôn dịu dàng mà không chói lóa. Hôm nào có vụ gì nhớ đừng bỏ qua nhé. Lúc nào cũng đợi tin em.

Hôm qua vào viết một bài dài thật dài chúc mừng sinh nhật chị, thế mà rùi chả hiểu nó biến đâu mất :(. Hì, nhưng mà ngoan lắm, bù lại là lập công nhắc nhở được cho mấy người nhớ sinh nhật chị :p. Hehe, mách lại đấy.

Chúc Chích yêu ngày càng đáng yêu hơn (không dùng từ dễ thương tránh đụng hàng ;) ). Nhanh chóng tiêu diệt xong kẻ thù để quay về góp sức vào sự nghiệp phát triển chung của HAO :D. Đùa chứ, để lo tính cho những nỗi niềm riêng là đủ rồi. Nhỉ ? Chị ơi, sinh nhật vui vẻ nhé ;) :*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*

:x

em cảm ơn mọi người nhiều ạ! :) ^_^ sorrie bữa nào nói chuyện riêng sau ạ! :)

P.S: à giải thích luôn là vì hơi buồn ngủ và mệt nên cái giường nó vẫy gọi nên thành đành hẹn mọi người vào 1 ngày đẹp zời khác. ko giải thích các bác mắng em tội chết, hả ;) :D

!c&01ls,

Chỉnh sửa lần cuối:

hehe, bà chị...Đắc tội với bà chị quá:)..Mấy hôm nay em đi chơi suốt thành ra kô có lên net nên kô biét SN bà chị:)..Chúc chị Trang SN vui vẻ, thêm 1 tuổi ngày càng "phúc hậu" và gặp nhiều may mắn:)

Mải đánh giặc lỡ mất sinh nhật chị Chích dễ thương. Muộn một mấy hôm nhưng mà vẫn chúc chị SHENGRI KUAILE, TIANTIAN KUAILE, và đừng để sếp bắt nạt nhé :D b-)

:D

Xem ảnh NPTK đưa lên, tự nhiên mình lại nhớ đến bài

"Em đến bên đời,
Hoa vàng một đóa,
Một thoáng hương bay,
Bên trời phố hạ
...
Xin cho bốn mùa
Đất trời lộng gió
Tunip em đi
Hoa vàng mấy độ"

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHÍCH HƯ

:D đang rảnh rỗi ngồi buôn chuyên với mọi người tẹo :D

thank you, chị Thanh Hà ... nhưng mà em ... có nghịch đâu nhỉ? Oan! :-/ ;).

K.Linh, đồ con vịt, đang say giấc nồng mà réo con nhà người ta như thế đấy, zời phạt! :>

Bạn Cườn thân méo, tình hình là tớ chả hiểu "chích chích" của ấy là thế nào cả? Gì mà bí hiểm thế :-/ :D

Zao à, thích hoành tráng thì phải có tài trợ nhé, lâu lắm rồi mình ko còn nhớ cái khái niệm "hoành tráng" nó ngang dọc thế nào nữa? hic hehhe

bố yêu, bông đầu tiên thì nở sắp hết rùi, nhìn cái nhụy ý bố ạ, chú ý nhá :D. Bông thứ ba dòm như hoa giả ý, con ghét những thứ gia giả cơ mà? Kết quả là bông thứ 2 dành ngôi quán quân bố ạ. Còn bông cuối - người ta bảo "cha nào con nấy", bố ạ :) ... con yêu bố!

series of thanks gửi tới em Thảo & anh Hùng :D :D :D (ghép bậy ạ, trúng thì tốt, chả trúng thì...thui :D )

em Bống với em H.Meo cũng phải ghép với nhau cho 2 con chim sẻ nó luôn được ở bên nhau (đúng ko nhỉ? hay là 2 con chim cánh cụt nhỉ??? :D ). Linh bống bống bang bang, khi nào về chị kỷ niệm ngay cho quyển "Một thiên nằm mộng", nhưng phải nói là càng đọc càng thấy gượng ép và khó chịu đấy hic hic, được mỗi cái bài thơ mở đầu yêu điên cuồng kia thui ^_^. Còn em My, híc, em cứ chạm nỗi đau của chị, giờ thù tiếng Trung lắm có biết ko :(( :D.

Mụ Miên: gớm, gọi ai là anh ngọt thế? Lại còn tim với phổi nữa! Bố tôi chưa có nhu cầu tìm mẹ cho tôi, nhá! :p Mà cái con vàng khè ấy, nhắc lại thấy "tác dụng" của nó hêhê :D, mà giờ nó đang phiêu lưu ở trong 1 cái thùng nào đấy ở 1 nơi nào đấy ko bít nữa, híc, chắc khoảng 2 tháng nữa mới gặp lại nó được.

:* em Zz cái :)

Amaz: mày xuất hiện đúng lúc để tao phát hiện ra cái ấy không phải của mày hahaha :D, thank you :D

Chi: cảm ơn bạn GM, bạn chắc chắn thế á? :eek:, nhưng mà thôi, tin cũng được, chả mất gì :p

a.Tuấn: hì, cảm ơn anh, đúng là em cần cái lời chúc về sức khỏe lắm hic. À, anh cứ vứt sách lại đấy là em nhận được thôi mà, gửi a.M hoặc c.N í ạ, vì làm sao mà em 24/24 ở đấy được :p

c.Bình đáng yêu: :) cũng vui chị ạ dù em chẳng làm gì, hì. Lâu quá ko gặp nhau nhỉ chị, Lê Anh :D :mrgreen:, chị còn hay ra đó ko? Em mất hút con mẹ hàng lươn lun vì hông đi làm nên hông có nhu cầu ra đấy nữa :D

Quỳnh: tôi là tôi cứ phải xử cô trực tiếp thẳng tay, hả? hmmm hehe

Tùng: ấy, chán thằng em lắm, ham chơi thế đấy mà. :)

bác Cầu: nhe nhe nhởn nhởn, chém đẹp đấy! :D

THANK YOU

!c&01ls,

Chỉnh sửa lần cuối:
Chích ngoan tròn 24 tuổi :x

Đoán là Chích thích ăn đồ ngọt nên tặng Chích cái bánh này

%7B2C2B87FA-8D60-4588-805B-F4223821FC23%7D_Choc%20Mousse%20Cake%20-%20Sugar-Free.jpg

Chúc Chích ngoan lúc nào cũng tươi vui, yêu và được yêu rất nhiều :kiss1: :kiss2:

Re: Chích ngoan tròn 24 tuổi :x

;;) Chúc em Trang luôn đáng yêu và nhất là ngày càng đáng yêu hơn. Chúc em mọi chuyện vui vẻ và đặc biệt em sẽ được làm những gì em mong muốn và tất cả đều có kết quả tốt đẹp<:p

Yêu nhỉ, 24 rồi cơ đấy! Hóa ra lần ăn SN ở VN, quán Huế là lúc đó em nó mới 20 à? :x. Chúc em đạt nhiều điều mơ ước nhé!:*

lích cha lích chích
(đọc méo cả miệng luôn)

Chúc em sinh nhật vui vẻ :x :x :x

Có cái ảnh này đẹp hơn cơ!

Đính kèm

• SN Chich.jpg
    SN Chich.jpg
    166.2 KB · Xem: 15

:x :x :x >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< :* :* :* :*

Thật xấu hổ vì em bị mất pwd cũng như là lằng nhằng đăng ký thế nào ấy nên ko vào được bằng nick của mình. Nhờ anh NPTK post hộ lời cảm tạ gửi đến các tấm chân tình của các bác ạ.

Em bảo này chứ các bác cứ bán tim phập phồng với chu mỏ lên thế kia nát bu nó hết má em, chịu sao thấu. Thôi được rồi, căn bản tính em cũng kiểu nhỏ mọn ăn miếng trả miếng, này đây, trả miếng này: :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :*

Em xin có mấy nhời thế này:

- Thưa bác Nga: em cảm ơn bác nhiều vì bác đã gọi hồn em :D hehe nhưng mà em nói thật là em ko thích đồ ngọt (may cho em đấy, các bác công nhận ko ;)) )

- Các bác Bình, Giao, Hà , Miên với anh Kiên: gớm, nỡm quá bắt người ta cảm ơn đi cảm ơn lại mấy lần thế à? Vâng, em ghi nhận tấm chân tình của các bác ạ! (bác Bình này, vâng em hiểu ý bác). Chung qui lại là chụt các bác.

- Bác Khải: Em vòng tay ạ bác, tạ bác ạ. Mà ngẫm lại thấy năm nay em với bác có duyên phết nhể, đụng mặt nhau ở nhiều tụ điểm có tính chất khác nhau nhiều phết, bác công nhận ko? Mà em hỏi chứ cái ảnh ở avatar của bác ở đâu thế? Trông thì dứt khoát ko phải chùa của em nhưng mà cái không gian trong trẻo thanh bình của nó thì hơi giông giống. Em có tí hiếu kỳ, bác cho xin cái tên nhớ.

Vâng, tóm lại em many thanks các bác rất là nhiều ạ.

Thật lòng ký tên,
em Trang (tên gọi cho tiện)
(Bùi Thị Thu Trang - tên đầy đủ trên giấy tờ đăng ký nọ kia)

Chỉnh sửa lần cuối:

Ơ chị lại cứ tưởng đồ ngọt là nguyên nhân làm nên một Chích ngoan như bây giờ chứ ;) có gì PM cho chị cái nguyên nhân khác, chị đang có nhu cầu :*

Chích yêu :*, Happy belated b-day nhé :D. Sang tuổi mới chững chạc hơn, đằm thắm hơn, hạnh phúc hơn ;).
Bao giờ em về Hà Nội mình lại quà vặt đê :D

Back
Bên trên