Chích ngoan tròn ... 24 tuổi - HAO tròn 7 tuổi

Chúc mừng sinh nhật Trang :) Chúc Trang nhiều thành công và may mắn :)

Chúc mừng sinh nhật Ngoan nhé!

:D

[flash=src=http://img.123greetings.com/events/birth_happybirthday_birthday5/1008-013-54-1059.swf width=500 height=400][/flash]

Chúc Ngoan luôn SMILING nhé !!! :)

Gègè ( Tỷ đòi chúc riêng :p )

Mạnh Hải

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đành vác chú chaly cúc cu đi ăn xinh nhật một mình ;)
:kiss1: :love3: :love1:

Nói N là năng nổ
Nói G là giỏi ăn (thread: đi ăn phở VN ở Mỹ) :)
Nói O là ô, hay nhăn :razz:
Nói A là ấm áp
Nói N là nụ cười tươi
Nói gì?- bé Chích hai mươi :)
Càng thêm vui tợn , Ngoan ơi, yêu nhiều.....:cool:

HaPpY BirThDay Ngoan yêu của tỷ !!!!! Chúc Ngoan nhiều hơn tất cả lời chúc mọi người cộng lại ha. :)
Tỷ

:) happiiii bớt xờ đây!

yaaaaaaammiiiiii

Chỉnh sửa lần cuối:
Happy Bday..:D

oee.. cai hinh anh Hà up đẹp thế..:)
Chúc mừng sinh nhật Liv nhé..:D:D.. luôn luôn vui tươi trẻ khoẻ, muốn gì được nấy ..:dazzler: :D
Have a wonderful day!!!!...:cool: :D

Đính kèm

15.4 KB · Xem: 88
Cũng học tập mọi người vào đây happy birthaday chị Trang cái ;) Chúc chị đầu 2 vui vẻ vẫn trẻ khoẻ xinh tươi :D nhiều tiền nhiều tình... cái gì cũng nhiều hết ;) HAPPY BIRTHDAY TO YOU !!!! :beerchug:

hihie, chúc mừng iem chích nha! Năm nay Liv của em bi out xớm quá, bù lại cái thằng trẻ cion Ohoần sắp làm bố mới điêu chứ, đúng là hậu sinh... :razz:

Bây giờ thì biiết tại sao anh hay chúc em SN rồi chứ hả...Yên tâm đi, tửu là luôn đi đôi với...xờ, quên xô cô la, rồi cô na mà, đừng lo. Nam nữ bình đẳng, ko thiệt đâu mà xợ..hợ hợ!

Happy Birthday to you!:drummer:

eo oi,moi ng chuc Trang ram ro ghe...huuh..tui than qua...heheh...anyway,may doc chac chan lam roi...1 cau: Cung ran len va yeu may mai...chut chut...

:)

:) vào muộn quá ,mọi người chúc Liv hết rồi nhỉ .Thôi văn kém ,chúc Liv gi gỉ gì gi cái gì cũng mỹ mãn hết nhé .

À ,có cái này,nhưng tìm mãi không được màu đỏ ;)

hihihihih

Chích lon ton lạch bạch chạy ra cúi đầu khoanh tay cám ơn các anh, các chị, các mày, các ấy, các em nhiều nhiều nhiều ạ!!!

A: nhà cô Đỗ Lanh, nhà nhóc Vanh mới nhà anh Tuấn Anh uiiiiiii, :kiss1: :kiss1: :kiss1: 3 cái chụt chịt, chia ra cho đều nhá, đừng tranh nhau ha ;) :D :razz:

C: hì hì, bạn hiền, :oops: nghịu nghịu là :kiss1: bạn hiền cái ạ

Gège & Tỷ: lào lào, 2 cụ này, cẩn thận nhá, từ từ, từ từ, rồi rồi, đấy, ngồi đấy, ô kê, ô kê, giơ 2 cái má ra coi nào, được rồi, để im nhá, chụttttttttttttttt :kiss1: :kiss1: hihihihi.... thnx tỷ với gège yêu nhiều ;)

Chíp yêu + Amaz yêu hấp hấp (song Hương ;)): vầng, iem cảm ơn 2 chị ạ, quí hóa quá, 2 chị chúc thế này mà thành thật thì em bỏ học ngay, ko có học hành gì nữa ráo hị hị hị :kiss1: :kiss1:

my mẹ trẻ: yêu mày, ^_^ .... :kiss1:

a. Hà: hihi... bữa nay ko thèm jealous với Giao đầu mấu nứa rùi ;) card đẹp quá, conbé thnxxxxxxxxx thằngbé iêu nhiều nhiều :kiss1: hehe

Kiên bác yêu: híc... lần đầu tiên được nghe ông bác chúc tử tế, có xúc động đậy tẹo...nhưng... vẫn tủi lắm bác ạ, hic huhu... mà cái đó hôm qua cháu đi qua, tia thấy màu xanh rồi bác ạ, ;) ... sure đến lúc bác về cũng chưa hết đâu, nhiều phết hahhahaha.... mà hay là ở chỗ cháu prefer xanh hơn đỏ í chứ hị hị :D :kiss1:

bác Linh: bác ùi, cháu bảo bác tranh thủ bữa nay dắt bác gái đi cùng cơ mờ? hihihi... cảm ơn bác nhiều ạ!

Tiên, em "râu" béo ú í mới lị em Thủy: thanh kiu veri mútttt chùn chụt hẹ hẹ hẹ :lol: :kiss1:

a.Thành & a.Phương: hè hè, em cảm ơn 2 anh ạ. Liv của em ko thèm chiến nữa đấy chứ anh, cố tình đấy, vì mấy anh đấy mới cả bác Gerrard còn phải về chuẩn bị sinh nhật em mờ hị hị hị :D

Chích chân thành cảm ơn mọi người một lần nữa ạ!!! Vui lắm í ạ!!! ^_^ .... :love1:

Đính kèm

12.5 KB · Xem: 107
Chỉnh sửa lần cuối:
Gege attach cái này giùm cho Kiên này:

:) !!!!

Đính kèm

66.9 KB · Xem: 96
híc, chán Kiên lắm, huhuhuhu.... lại còn nhờ gège chuyển giùm nữa... cơ mà giống phết nhỉ, nhưng cái viền đo đỏ ở đế ko giống, ko đẹp... hehe...nhưng mà cũng Rocket Dog à? hịhị... kool thế! Được rồi, Chích duyệt đôi này đấy, Kiên cứ vác về đi nhá, đang thiếu, sắp có giầy mới để đi mùa đông rồi, ô là là kekkekeek hihihiih :kiss1: :love1: hị hị :lol: :D :cool: :razz:

:love3: :love3:

Ngoan ta mừng cực
Đông có giày tươm
Liền kiếm cớ luôn
Xơm Kiên tới tấp (chị xã bác K ko vào nhỉ :) )

Gè gè kêu: Hấp
Kiên nó lừa cô
Chỉ có photo
Giày còn ngoài tiệm

Á à ngoài tiệm ?
Đồ bác ki bo
Liệu cứ ko cho
Ngoan đi vạch mặt

Trước Ngoan im bặt
Che tội lăng nhăng
Ly hỏi, khăng khăng
Ko, Kiên ngoan lắm

Giờ là Ngoan nắm
Cả cán lẫn chuôi
Nào, bác có xuôi
Tậu Ngoan giày mới ?? :D

hì ...btw, cảm tạ bác Kiên truyền đạt gì gì cho anh giai nhà em, giờ hòa thuận. :)

:D

Hì,, la` Kiên không attach được image - chỉ Mod mới được thôi mà .. Thế hóa ra Ngoan với Kiên tính vụ đôi giầy thật à :cool: .. Gege hổng biết gì đâu nhé... có tỷ vào bênh Ngoan được rùi... :mrgreen:

To Kidz: :razz: Em kìa... hihihi ghê thật.. nắm đằng đầu đằng đuôi luôn thế kia thì Kiên chạy đâu ... anh cũng rút kinh nghiệm nhỉ :D

gège đã viết:
Hì,, la` Kiên không attach được image - chỉ Mod mới được thôi mà ..

hihihi... à, chết, ngoan ko bít, sozi Kiên vậy (chậc, ai biết đâu là ông bác ko attach đc :cool: )

Thế hóa ra Ngoan với Kiên tính vụ đôi giầy thật à ..

ô, chứ lại chả ko à? gège hỏi kì kục quá đi, ko lẽ nghe giống đùa lắm sao? hihihi :cool:

Gege hổng biết gì đâu nhé... có tỷ vào bênh Ngoan được rùi...

hmmm, gege chưa gì chối bỏ trách nhiệm bênh vực Ngoan nhá, chán :mad:

thnx tỷ yêu, dưng mờ quả này em Ly vào phát chắc Ngoan cũng tèo luôn quá, híc, sao tỷ lại thế bao giờ, bác cháu xơm xơm tẹo có sao mờ, nhể bác nhể? Cả gège cũng thế còn gì hehehe :razz: :D :mrgreen: ... Mà thôi, chả sao sất, bác em hơi bị "trước sau như một" của nó í, em Ly biết thế mà, nên có vào đây cũng chẳng sao, nhờ Kiên hấp nguyên cả nồi nhờ hị hị :D :D :D :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật Liv! :)

Chắc mình là người chúc mừng sinh nhật Liv muộn nhất, thế cũng đặc biệt đấy nhỉ.

:D Ngoan,

Chích đã viết:
hmmm, gege chưa gì chối bỏ trách nhiệm bênh vực Ngoan nhá, chán
gè gè thì nói làm gì! Tỷ kêu phải đi "thịt" :D bác Kiên cho Ngoan, đã kêu oai oái, "ông bạn chí côt của anh, em nhẹ nhẹ tay"

Ngoan đã viết:
thnx tỷ yêu, dưng mờ quả này em Ly vào phát chắc Ngoan cũng tèo luôn quá, híc, sao tỷ lại thế bao giờ, bác cháu xơm xơm tẹo có sao mờ, nhể bác nhể? Cả gège cũng thế còn gì hehehe ... Mà thôi, chả sao sất, bác em hơi bị "trước sau như một" của nó í, em Ly biết thế mà, nên có vào đây cũng chẳng sao, nhờ Kiên hấp nguyên cả nồi nhờ hị hị

Ấy chết, ý tỷ hỏi là chị xã bác K có vào đây ko?Nếu ko thì để Ngoan tranh thủ chụt chụt thoải mái mà, bác - cháu yêu rấu :D.
Tỷ tranh thủ luôn, ag ag
:kiss1: :kiss1: :love3:

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn hiền, chụt chụt lại bạn hiền phát nào.. :D Bạn hiền được mọi người chúc hết rồi,, thôi tớ chúc bạn hiền từ bây giờ lúc nào ngủ cũng ngon nhé, tớ lúc nào cũng ở bên cạnh bạn hiền này.. Bạn hiền thêm một tuổi thì vẫn mũm mĩm dễ thương nhé, vẫn ngoan ngoãn đáng yêu nhé (ah mà trại giam nên ngoan là đúng rồi :D).. Khi nào đi ăn nem chua nướng nhớ rủ tớ :D

Back
Bên trên