Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Các chị sẽ tổ chức giao lưu đầu tuần ạ ?? Hay quá. Lâu rùi ko có giao lưu nào cả . Khi nào thế hả chị ?
chắc phải sau Tết cơ em iu ạ :D

Trần Thùy Dung đã viết:
Có gì mà hủng hỉu hả Dũng, QAnh là gái còn bạn Lê Hoàng Dũng là trai mờ. Cả hai cùng hâm mộ mày (chưa kể bạn An lớp Pháp). Mày đúng là khoai, Dũng ạ.
Mà Quỳnh Anh ui đã hỏi VL rùi, nó bảo bố mẹ nó ko cho đi. Hay cậu gọi điện xin bố mẹ nó đi! Chúc thành công!!!!!=D> b-)
Xin hỏi lại ai hâm mộ bạn Dũng cơ ??? Hết hỉu . Tớ là tớ có anh Dĩnh rùi nhá :D
Nghe thằng Cường bảo học kì này bố mẹ VL xem VL có đc hs giỏi ko đã rùi mới tính đến nhảy nhót các thứ :( Tình hình là vẫn phải nhờ bạn Dũng mấy tuần nữa rùi :D

VL, bọn này chơi mật mã à. Tao tiếc thay, sao thằng ny tao nó lại ở nước ngoài giờ này, để tao phải đi nhảy với .... :((, chìa ai bùn quá. Mà đề nghị cả lớp đọc tờ H.Anh phát hum nay (có phần chat bàn luận GV ý) ---> cẩm thận nhá x___x

Mà lớp mình có ai bít nick này ko : heaven_love_306
và 1 cái nicks gì lạ lạ đuôi là số 2010, lại cả metalgirl93 nữa, sao tự dưng cả 1 đống nick ở đâu add mình thế :(

Toàn nick lạ. Ko bít :d
Tình hình là post cho bà con xem 1 số ảnh của Eddie :D

Ảnh chân dung :D

Ai mún xem thêm thì cứ nói nhá :D

Thui Quỳnh Anh ui! Nhìn xa trông còn được, chứ chụp cận cảnh như thế này ko ai dám nhìn đâu.8-} Mà cậu còn cãi cái gì, hâm mộ thằng Dũng đến mức toàn mơ thấy nó, lại còn khen lấy khen để nó (để rủ nó đi học khiêu vũ đấy).:))
Mà sao số mình hẩm hiu thế kia chứ, rủ bao nhiêu thằng thì bấy nhiêu thằng từ chối, thằng thì học break dance rùi, những thằng khác lại khuyên mình đi học Break dance cùng nó là seo nhẩy:(( Cái bọn con trai thời nay sao lại coi thường khiêu vũ thế ko biết, tầm nhìn thiệt hạn hẹp[-x
@Trang: bọn tớ có chơi mật mã đâu, viết tắt tên người thui mà:)

Toàn nick lạ. Ko bít :d
Tình hình là post cho bà con xem 1 số ảnh của Eddie
@Q.Anh: ạch, choáng nặng!!:eek: Nhưng ảnh chân dung nhìn đẹp đấy Quỳnh Anh ạ:D. Theo tớ Eddie nhìn cận mặt trông đẹp trai hơn nhìn xa:-? . Con này có đuôi ko?

----------

Mọi người ơi GDCD hôm nay thi rồi. Chán quá, học khó chết đi được. Chả hiểu làm ăn thế nào với bài thi đây:((

Hum thứ 2 giao lưu vui quá nhờ? Bi h vẫn thấy zui, được wen với một đống sis & bro.... Zui wa'!

Hum nay thi GDCD, chưa ôn rì cả! Lười ko chịu đc!

Hum nay mọi người đi nhảy hả? Chúc may mắn với các bạn Lý 2!

Tình hình là tuần sau thi Tin....
Tình hình là tuần sau nữa thi tập trung....

I want to die...

Ack, hum nay đời đen, GDCD đen, học nhảy đen, số đen toàn tập, nhưng tình hình là bà Dòi hvowis Hậu hum nay chạy nhanh thế, có nghề quá ( sau khi đi ăn và đang buôn về dzai), thấy ...đến là dọt thẳng.
Phục bà Phanh sát đất khi làm English suốt cả tiết 4,5 x___x

Đây là bài số 500=D>

Chỉnh sửa lần cuối:

ui giời, ko phải khen! bọn tớ chiến tranh du kích quen rồi, với cả mấy lần bị bắt rồi, ko tìm cách escape ko dc!

SAO ko bao giờ thấy nick Dòi sáng vậy ?, mà bà con đừng để topic lớp mình tụt ra p 2 nữa nhá :(

Đấy, kêu gọi đến thế rùi mà topic lớp ta vẫn chiễm chệ ngồi ở trang 2 mới đau!:(( :(( :((
Sao dạo này có ít chuyện để nói thế nhỉ? Thi học kì đến nơi rùi, chắc các bạn mải ôn nên ko lên HAO nữa! Chán quá, mỗi lần lên là tìm mỏi mắt, để rùi ngậm ngùi sang trang 2 tìm tiếp8-}
Ai đó có khả năng mở đầu câu chuyện thì mở đi=D> :x

okie, sau đây là chuyện của tớ:
Mặc dù tớ đã từng là đứa đầu têu chống lại cô Thúy, nhưng bây h tớ đẫ ăn năn hối lõi và quyết đinh sẽ phấn đấu học tốt môn tiếng Trung để ko phụ lòng monh đơi của cô Thúy( cho tớ làm chú tịch CLB tiếng TRung):x
Chậc, hôm nay vừa bị ngã cầu thang, thông cảm!

hôm nay tao khai trương buổi đầu, hy vọng gặp nhiều may mắn(laau không đánh tiếng việt quên hết cả dấu gì với dấu gì :d). Thế có ai mời người ngoài nhảy không? Taoddinhj rủ thằng bạn nhưng sợ nó đi học không có ai chơi cung-->tội nghiệp

----------

hôm nay tao khai trương buổi đầu, hy vọng gặp nhiều may mắn(laau không đánh tiếng việt quên hết cả dấu gì với dấu gì 8-{ ). Thế có ai mời người ngoài nhảy không? Taoddinhj rủ thằng bạn nhưng sợ nó đi học không có ai chơi cung-->tội nghiệp
Ngu quá, không biết làm Avata

Hôm nay có kt gì ko nhey?
Chả thấy con shit với con Chim đâu cả!

Tao còn nhiều avatar kiểu Me to you lắm. Hôm nay thi không kiểm tra gì đâu.

AAAAAAAAAA! COn Liên lên HAO rùi ! Congratulations! Trần Bùi phu nhân! Cho một tràng pháo tay nào!
@ Dòi: Mày có onl ko đấy? Mãi ko thấy tăm tích đâu cả!
@ mọi người: EM sắp được 1000 bài rùi! Mong mọi người tích cực lên HAO, giúp đỡ em câu bài :D Thanx mọi ng`!
Chán thế, năm nay chết gì ko chết, lại chết GDCD!

tao cam may goi tao nhu the day. Muon chet ca Tin nua ha?

Không, tao bít Tin sẽ xin lên được, khoảng 7,0 là okie! Còn môn GDCD tao... chắc 5 đ thi HK, mà cũng chưa chắc! Khiếp! Chịu đựng 3 năm môn GDCD thía này chắc tao chít!
Tình hình là tổ 4 học rất giỏi tiếng Trung (ngượng quá!). Trà và Dũng đang 10.0 Trung! Ai bít rùi thì đừng ghen tị! Ai chưa bít thì dừng shock!

Ui, ava mới của bà Shit cũng đc, nhưng mà có vài cái ảnh Bi trông sexy lắm, có nên dùng ko ta ? :)), mà sau khi tui đổi ava, cả nhà mình thay cả loạt hả, hay, riêng con Eddie có cái nào bỉ hơn Mashimaro của mày thì hẵng thay nhá, ko thì mất bản chất Thô Bỉ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên