Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Đúng rồi, của Hậu đó chị Mai ạ.
@Dòi : tui chả hỉu tình hình giao lưu thế nào cả.
@All : tui ko muốn hát nữa, mấy hum nay khốn nạn quá :((

Thui Trang ơi, cứ nhảy lên kêu gọi mọi người hát cùng rùi thích làm gì cũng được. Chỉ còn nước đó thui. Bỏ ko được đâu. Chỉ vì tui kêu bỏ mà bị bọn nó tổng sỉ vả suốt mấy ngày nay ->Khiếp quá8-}.
Mà Quỳnh Anh chẳng chịu hát hò gì làm tớ mệt quá! Cậu ko thấy là từ hồi vào lớp 10 tớ đã cố gắng để thay đổi hình ảnh rùi à, cậu cũng phải thế để còn ủng hộ, giúp đỡ tớ chứ:)>-
Mà các anh chị ui ( cụ tỉ là chị Ngọc), bố mẹ em bảo sao ko mang loa máy vi tính đi cho nó nhỏ, chứ loa kia to quá. Loa kêu to hay nhỏ là do công suất loa chứ ko do kích thước ( cũng phải tự công nhận em thấy cái loa máy tính nhà em kêu có mỗi một loa thui mà cũng to lém rùi). Liệu có cần đổi ko? ;;) Nếu chỉ mang loa máy tính thì đỡ phiền đến nhiều người;)

Thoai, Dung hát bọn tớ hát đệm là ok roài. Tớ hổng bít hát hò đâu ( bây giờ còn chưa thuộc lời ) :D

Hix, sao chưa làm đã chán nản vậy nè?
Mà sao cô Oanh lại cứ thix làm to thế nhỉ? Lại còn mời anh 1? Bó tay với cô rùi! Hix, làm có ra gì đâu mà khoe????

Tui đề nghị mai vớt xác tui đi, chán đến chết rùi, tui thấy làm sao ý, mới cõ mỗi chị Ú là thương cái thân em thui :((

Bà định tự tử ở đâu, cho tôi đi với! Chán lắm rùi!
Tình hình là mình chưa đưa hạc giấy cho con Liên! Hix, mà mình có bít gấp đâu cơ chứ! Kiểu này nó gọi thằng Bùi Quang ra kill mình thì hưx hưx, chết ko toàn thây!:))

Sáng nay bà Liên cho bài thuyết về thèng Quang, nó bảo nìn thằng đó nó ko nhịn được cười :)). Tôi định chết ở hành lang Ams, chỗ lớp mình (dưới có mấy cha Tây hot lắm ), đi ko ? :D

Đi đi, đang chán đời lắm rùi! Chết ở đấy cho sướng! Chỉ khổ bọn trẻ con chứng kiến mình chết xong ko dám đến trường nữa thui!:))

sáng mai thấy có bài tui với bà toàn chết chóc, chúng nó lại xót :D

Oài, hum wa KT VĂn, được cô chơi cho bài anh thợ mọc, chẳng hỉu dek rì cả? Tình hình này là thi học kì chít rùi! Mà lịch thi tập trung dày đặc, ôn vào đâu! Môn Lý đã ngu, lại phải ôn một lô một lốc. Bó tay!
còn môn Trung -1 bài KT đau tim nữa.... Help......
Chán lắm rồi, chán lắm rồi. Nhìu khi thấy mình vào lớp Trung là một sai lầm lớn mà mình ko hối hận!:D

Này có tự tử thì cũng phải chọn chỗ chứ chết ở hành lang mất cả mĩ quan
Tốt nhất là vào WC mà treo cổ
Cần dây k L2 cho mượn
Thể theo yêu cầu của chị Trang chiều thứ 3 anh em L2 sẽ đổ bộ sang TA (nếu còn có ng` sống)
Nay xin phép chính thức (thực ra k có phép cũng chẳng sao)

Chỉnh sửa lần cuối:

Này, Lý 2 đổ bộ sang TA làm giề? Sáng thứ 3, có ai đến lớp ko?
bạn Hoàng Nam là bạn hum trước vào lớp mình ko nhẻy? Này, post ảnh lên cho tớ bít mặt với!
Hum wa chung kết Sao Mai phần nhạc thính phòng! Mấy ông hát chán thía mà điểm cao! Hix, cho em lên hát còn hay hơn!

Xin lỗi bạn
mình nhầm
chiều mới đúng
Mà phải sang để bọn bạn tớ bít đôi nhảy của mình chứ
K thì ..(k bít có chuyện gì xảy ra)

Ủa? bạn Hoàng Nam nhảy với ia thía? Lớp ấy có những bạn nào nhảy? Tớ bít mỗi thằng Trung Anh với hai thằng Chiến! Bạn Hoàng Nam là bạn nào nhẻy? Cho tớ xem ảnh với!:D

K mình chỉ đóng vai môi giới thui
tiếc là mình phải đi đơn (ẹ wá)
càng tiếc hơn khi mình k có ảnh
L2 còn TMPhương - QAnh
Hết rùi

Không có ảnh à? Tiếc quá! Mình đang mún đi soi zai!
Lớp mình ui, tình hình là mai đã giao lưu rùi đó! Tớ chưa thuộc lời bài hát, như shit ý! Khổ thía! Không bít lớp 11 CE có chấp nhận đc ko nhẻy?

section-music
Nguyễn Thùy Linh đã viết:
Thằng này thích quảng cáo Trần Hảo đi chỗ khác nhá!Ah hay hôm giao lưu mày hát 1 bài của Trần Hảo đê.:))
HÔM QUA MANU 0-0 VILLARREAL CHÁN QUÁ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :-s :-s :(( :((
:| Mày hát với tao cho xôm đi ;;) .Có bài Fen Shou Hou De Ye(đêm sau khi chia tay:(() hay lắm . Mời cả nhà cùng nghe :( link wma cứ down về mà thưởng thức ):
http://www.xiage888.com/songlib/china/t/md...f1a336e2cef.wma
( nếu ở đầu nghe thấy tiếng piano thì đúng nó đấy:> . Tao thấy link lằng nhằng thế này cũng chẳng biết là bài nào ???)
Còn đây là clip của bài đó :
http://vod.cnave.com/vod/2005/c/chenhao.wmv
Mời cả nhà trật tự trong giây lát để thưởng thức nghệ thuật ;;)
index.php

index.php

index.php

Chỉnh sửa lần cuối:

ah pác NHDũng đây rồi
cho em cái YM nào :D
thằng này cũng phòng thi
ngồi cạnh mình
:)) nhắc bài nheu như điên :))

hehe. lâu lắm chú Khoai mới vào, lại Chen Hao à, :((?
@Sh!t : giao lưu lịch trình thế nào, tui hát lúc nào còn ko bít thì nói làm giè
@Nam : em ạ, chết hết rồi, còn ai đâu mà sống, nhưng tình hình là bạn Q.Anh chị cugnx quên mẹt bạn ý rồi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên