Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

oh, cho cả 2 cái nick nè. add hết nhá trânholove_2612 , nhd_2612
Mà ở đâu ra cái kỉu hỏi nick như tống tiền thế :D

Tình hình là bạn Dũng ko những được gái hâm mộ mà được cả zai nữa :)) Ganh tị quá cơ :))

Mèng ui, ai chỉ giáo dùm mai phải mặc gì đi. Tui hủng bít gì sất!8-} Mặc đồng phục được ko dzậy?
Mà các bạn L2 sang lớp này làm gì thía (mà lại thể theo yêu cầu của bạn Trang)? Còn bạn Nam thật lạ, đi môi giới cho kẻ khác để rùi đi nhảy đơn ư? Ko tin nổib-) :))
Quỳnh Anh định tự tử mà ko gọi tui nhá, ăn mảnh nhá[-( Mà này chọn địa điểm khác đi, chứ nhảy lầu ở chỗ đó là làm ô nhiễm môi trường của các bạn còn sống lắm [-x :))

Đỗ Hoàng Nam đã viết:
K mình chỉ đóng vai môi giới thui
tiếc là mình phải đi đơn (ẹ wá)
càng tiếc hơn khi mình k có ảnh
L2 còn TMPhương - QAnh
Hết rùi
Ặc ặc. Tớ hả ?? Hông hỉu gì cả, các đôi loạn hết roài :(( Có ai giải thích hộ cái :(( Thô bỉ quá ah :((

Uh tại quên mất là mình cũng đi nhảy (nghe khó tin)
Tại vì hum trc' chị Trang bít tin các bạn L2 k biết là mình nhảy với ai thì nhảy dựng lên kêu ầm ĩ
Ah k phải Quỳnh Anh
mà là Quốc Anh

Đỗ Hoàng Nam đã viết:
Uh tại quên mất là mình cũng đi nhảy (nghe khó tin)
Tại vì hum trc' chị Trang bít tin các bạn L2 k biết là mình nhảy với ai thì nhảy dựng lên kêu ầm ĩ
Ah k phải Quỳnh Anh
mà là Quốc Anh
Ah hỉu rùi. Hú hồn :))

QAnh ui, ngượng quá! Lanh chanh cho nhiều vào ^_^
Sao bọn lớp mình dạo này đến HAO vắng thế! Để topic lớp mình rớt xuống trang 2 thiệt khó tìm! ToT
Bọn nó bận chuẩn bị cho giao lưu chăng? Chắc hủng phải, Đứa nào cũng kêu chán rầm trời lên mà. Các bạn đâu hết rùi!!!!!!!!!!!!!!!
Chúc topic lớp mình sớm lên trang 1!!!!!!!!!!

Topic lớp mình lên trang 1 roài mà Dung!
Tình hình là hum nay bọn tổ 3 đến trg từ 10h ngồi trang trí cùng Thúy lao shi! mình thì bị cấm vận, đến 11h30 mới đến đc! Hix! bi h ko bít làm giề! Toán thì hum trc ko chép bài về nhà. anh thì hum nay giao lưu! Đến chán!
Giao lưu mà chưa thuộc lời bài hát! Xí hổ we'!

11 CE cãi nhau kìa, sao lại thía nhở :(?, thui ko bon chen nữa vậy. Hum nay bà nào chụp ảnh thì phải resize rùi up nhá, lần trứoc tui resize lâu quá chừng, mà còn quên chưa up hêt, sorry ^^
Oạch, hum nay tui thấy mình có những chữ sau trên măt : NGU, ĐEN ĐỦI, SẾN nữa. Vụ giao lưu hát như bị thần kinh ý, rùi lại còn làm sổ cả cái len ở áo, cuối giờ về thì bà Mai Ngọc cầm máy về mà cảh nói trước gì cả, bắt mình đi tìm hộc bơ. Thất vọng nhất là sang Lý2, hóa ra hôm trước mình nhìn nhầm mặt, ước gì bây giừ chồng đang ở đây, thấy Sh!t nó nói đúng thật, ả khối sáng khối chiều chưa kiếm ra mống nào hot cả :((, thất vọng tràn trề. Mà hôm nay giao lưu chưa thành công 100% nhưng mà cũng vui phết bà con nhở? (có mỗi cái này an ủi) :(.

:D ko phải lớp chị cãi nhau đâu, các pé đừng hiểu lầm :D..... bọn chị hay thía mà, tranh luận chút thui, các em ghé thăm thường xuyên sẽ thấy có rất nhìu vụ tranh luận kiểu này :D..... ko có j` đâu, phải thía thì mới hỉu nhau :D

----------

hum nay Trang hát boy friend hay mà ( đúng ko nhở 8-| ) :D :x

Ghé thường xuyên, thấy từ đầu năm vụ này là lần 2 rùi, toàn post bài nói chuyện Đt, rùi, tranh luận sôi nổi ghê.
Thanx các sis và bro hôm nay :D

Hôm nay giao lưu nói chung là được:) . Chỉ tội hình như càng về sau thì không khí hơi nguội đi thì phải. Tổ mình hát Cry on my shoulder mà cùng thấy ko được ưng ý lắm, hát hò hơi thất vọng:(( . Thích mỗi trò đoán hoa mình được con chuột bông -> sướng:)) :D. Sang năm tổ chức tiếp thì rút kinh nghiệm năm nay:) .

à, còn vụ nhảy nhót thì sao? Chiều thứ 4 tập bao lâu hả Trang?

Vụ nhảy nhót gì thế PA?
Hôm nay giao lưu thích nhất là đc ăn bỏng :D Ngon quá :D

~.~
sang năm đến lượt các bé tổ chức giao lưu. Bọn chị lại thành khách mời thui :) có j bọn chị sẽ lên hát 1 vài bài :)
phát huy tinh thần mỗi năm 1 hay :D

bọn chị ko cãi nhau
đang rút ra bài học choa cái giao lưu đầu tuần :D
ko có j đâu :D
như thế ko gọi là cãi nhau :))
chỉ là nói lên ý kiến của mình thoai :D

Các chị sẽ tổ chức giao lưu đầu tuần ạ ?? Hay quá. Lâu rùi ko có giao lưu nào cả . Khi nào thế hả chị ? :D

Trần Quỳnh Anh đã viết:
Tình hình là bạn Dũng ko những được gái hâm mộ mà được cả zai nữa :)) Ganh tị quá cơ :))
:(( MÀY NÓI GÌ TAO HOÀN TOÀN KO HIỂU !!!8-|

Tình hình là tớ chưa nhìn thấy bạn nhảy của Minh Trang nên tình hình là tớ rất hối hận khi đăng ký đi học nhảy đôi với bạn L2. Tớ không thích gặp thầy Tin lần thứ hai trong 1 tuần đâu, 1 lần/tuần là đã rất quá sức chịu đựng rùi.
:(( :(( :(( Ai đó bày cách cho tớ trốn đi;;)
Nếu tớ có làm ai đó ko vừa lòng thì xin lỗi trước, nhưng thật sự tớ ko chịu được.
ƯỚC GÌ CHO THỜI GIAN TRỞ LẠI!!!!!

Lê Hoàng Dũng đã viết:
ah pác NHDũng đây rồi
cho em cái YM nào :D
thằng này cũng phòng thi
ngồi cạnh mình
:)) nhắc bài nheu như điên :))
:)) Thằng này chỉ được cái nói đúng . Mày không nhắc bố toán thì bây giờ tao còn ngồi đây post bài được à ?:>

Có gì mà hủng hỉu hả Dũng, QAnh là gái còn bạn Lê Hoàng Dũng là trai mờ. Cả hai cùng hâm mộ mày (chưa kể bạn An lớp Pháp). Mày đúng là khoai, Dũng ạ.
Mà Quỳnh Anh ui đã hỏi VL rùi, nó bảo bố mẹ nó ko cho đi. Hay cậu gọi điện xin bố mẹ nó đi! Chúc thành công!!!!!=D> b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên