Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Tệ quá
Sau chiều T4 4/5 đôi TA-L2 đã tan vỡ (cơ bản là vì các chị kén quá)
Còn đôi Phương với - ...(ai k bít) thì k biết thế nao`

Tình hình là TMPhương nhảy với Ly hình như ko thay đổi. Thực tế tớ ko quá kén nhưng tớ rất ngại khi nhìn thấy thầy Tuấn 2 lần/tuần (trừ phi bạn Nam chỉ nhầm:)) )
Bạn HAnh thì yên tâm! Hình như năm sau chũng ta sẽ được đổi sang học kỹ nông=D> =D> :))

Bạn Trang nói cũng đúng, hôm trước nghe cô dịch bài "Nắm tay nhau đi phiêu du" (trong NYCT) cũng thấy cô hiền hiền:x Mèng ui, nhưng vẫn ko hết chán cái bài 1 tiết được8-} Được có 6,4:((
Mọi người đừng kêu về điểm số nữa! Tớ cũng có phải điểm cao gì đâu, đã cố gắng quên đi mà mọi người lại cứ gợi ra!:-s
Tình hình là có thể tớ bỏ học nhảy, chán quá, hết cả hứng rùi! Mời mọc lung tung mà chẳng lo xong phần bạn nhảy, thui thì số mình đã vậy nên ở nhà để các bạn khác được học hành tử tế ( có một điều mà hình như chưa ai biết: số tớ ko được tốt lắm, đụng đến việc gì cũng làm khó khăn thêm người khác:| -> Nếu thấy tớ nguyền rủa ai đó thì người đó nên vui mừng vì tớ đang cầu phúc đấy:)) :x :)>- )
Chúc mọi người luôn vui tươi như con rươi!!:))

buồn ngủ quá...chắc tại bài bến xuân đang hát trên trò chơi âm nhạc...hic mai thi sử rồi.ko hiểu mai thi thố thế nào đây

fun afternoon today
hôm nay "thiên long bát bộ" đi thám hiểm trường ams...nếu ko có mấy anh đứng gần toilet thì cả bọn đã chui vào nam wc để lên sân thượng...xong rồi lại nhảy ra chỗ mái tầng 3, chưa chui đc. vào nhưng mà cũng ko hưởng thụ đc. lâu vì bà shit....

còn mấy đôi nhảy ý à chắc bể nặng rùi.....

bà kia, vạch áo cho người xem lưng hả :(, con Lian nó vào nó lại rú ầm lên :))

----------

Chuẩn bị Dương vào HAO này cả lớp ơi, CE xôm nhất HAO:x

Hix Toán nhiều bài lắm đấy, chả biết thứ 2 trúng dc mấy bài mà bắt àm hết thế này!
Hôm nay thi Sử có bạn nào học bài ko , hay là quay hết?

Ù`, tao với con CHim đã phân công nhau chép phao roài!
Công nhận hum wa đi chơi + ăn uống vui vẻ thật đấy! Vui nữa là được trêu con Trần bùi phu nhân! Hehe
Oài, hum wa Việt Nam thắng Mas chật vật! bùn ghê! nhưng thoai, dù sao cũng cá độ thắng roài!

Hình như hôm qua phát hiện ra 1 điều là cứ cầu thủ của Sông Lam Nghệ An nào trong tuyển VN mình thì da đều trắng như công tử ý (sau pha làm bàn của CVinh- cởi áo và ông Quyến Ú :D)

Hic, Sử hôm nay cô trông chặt quá, đến hỏi thôi cũng thấy khó :(. Sao trang của lớp mình rớt thê thảm vậy, xuống tận trang 2:| .
Chán quá, chả biết tuần sau thế nào đây, còn tận 2 tuần nữa mới đến Christmas/:)

Này, vụ hội trường muốn mở sạp hàng là phải có tiền trước đấy, mà chúng nó tranh nhau hết thế này, mỗi lớp mình vẫn chả biết gì, mà chán cô Oanh thế, gv chủ nhiệm các lớp thông báo hội trường mình nộp 50000 mới được ăn tiệc, rồi lịch hội trường có đến tận tay từng lớp rồi mà sao lớp mình :((, khốn nạn ...

@Liên : vô box tìm bạn nhảy đi, có chuyện liên quan tới mày đó

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Thái Hà đã viết:
buồn ngủ quá...chắc tại bài bến xuân đang hát trên trò chơi âm nhạc...hic mai thi sử rồi.ko hiểu mai thi thố thế nào đây

fun afternoon today
hôm nay "thiên long bát bộ" đi thám hiểm trường ams...nếu ko có mấy anh đứng gần toilet thì cả bọn đã chui vào nam wc để lên sân thượng...xong rồi lại nhảy ra chỗ mái tầng 3, chưa chui đc. vào nhưng mà cũng ko hưởng thụ đc. lâu vì bà shit....

còn mấy đôi nhảy ý à chắc bể nặng rùi.....
Hà nói gì thế . Ko hiểu

bọn mày ui hôm nay Thái Hà nhắn là bà ý đi nhận học bổng Kotex 1 triệu

p/s :từ nay em oánh chữ màu cam cho nó phù hợp với truyền thống SHINHWA nhà em các bác ạ, nhưng trong HAO chả có màu cam nào đẹp cả
:((

Chỉnh sửa lần cuối:

kHAO gì đấy ? 1 triệu thì khao món gì nhở ? :D

bọn mày đúng là lũ buôn dưa lê. Tao đã dặn là không được nói mà cư toe toe
Mà tao chưa có bạn nhảy. Cả của con Ly lẫn của tao đều bị trùng buổi học bóng rổ. Rất tiếc. Kiếm cho tao một đứa đi

mày ơi phải nộp tiền mới dc đi này 24 đấy, với cả bọn mình ko dc tham gia dạ hội ngày 24 đâu, chúng mày có anh chị gì thì bảo làm vé cho chúng mày đi kèm đi!
Với cả hình như ko có gian hàng gì đâu, tại vì chả thấy thông báo để dăng lý gì cả!

nghĩa là sao hử dòi?

hôm nay đi cái vụ học bông kotex như dở hơi í...mệt người mà chưa được đồng nào...bọn kim liên hát hò nhảy nhót chán wá...có mỗi anh quay fim là đẹp trai...

máy điện thoại dạo này chẳng nhắn tin đc....ức chế quá

liên ai đào đâu ra con trai bây giờ...bọn mày cứ chê lên chê xuống

ơ hôm qua thái hà dc lên TV nhận kotex ah? Sao ko gọi điện bảo cả nhà xem! Phí thế!

Này, Thái Hà được nhận học bổng à? Tiêu chuẩn là gì? EM còn phấn đấu để năm sau đi nhận!:D
Hum wa VN thua! Buồn quá! Mấy đề toán chưa xong! Bùn quá!
@Minh Trang: Này, sao ở phần dnah sách các lớp địa chỉ với điện thaọi mọi người đâu rồi?
@Hậu: đang đăng ký cho mày đây!

ai bảo cổ vũ cho VN làm gi? Sau 15' đầu tiên của hiệp thứ nhất, tăm tia dc mấy anh Thailand đẹp trai vãi, tao chuyển sang cổ vũ cho Thailand, mặc dù mang tiếng là phản động nhưng vì tình yêu cuồng nhiệt của mình nên tao đẫ vượt qua dc những lời chửi bới của cả nhà+ của hàng xóm!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên