Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Ừ, anh 17 Thái đẹp rai nhẻy! Sướng thế! Vn thua mình được tiền của mẹ!
Hum nay KT toán rùi! Cố lên bà con!

hơi nhầm đấy, anh 12 đẹp trai nhất! Hôm qua đc 100k cua bàba sứong quá! Hôm nay đến sớm đi để em chép mấy bài Hình!

Ừ, mấy bài này kinh thật!
@Minh Trang: Bà ơi, chít rùi, công sức của tôi! Danh sách lớp... Ai xóa đi thía!
@ CE: lớp mình ui, tình hình là chết Sủ + GDCD. tiến tới là chết Tin+Lý+Toán+Văn+Anh+Trung.... ĐÃ xong!

thế hôm nay Shit thấy con thạch sùng thế nào?có đẹp không?Tao đang tính lấy con thạch sùng khô ở khe cửa nhà tao, mang đi cho mày chiêm ngưỡng.
Màmoij người giúp tao vụ nhảy nhót đi...chết mất...

Đúng là sắp chết đến nơi với Tin+Lý+Toán+Văn+Anh+Trung...rồi:((
à, mà mai thì Tin với Anh còn gì nữa, chết ngắc ngoải rồi còn đâu:(:(( .
Hôm nay đầu giờ đến thấy Hậu đứng ở cửa, xong rồi lại chạy ra hỏi mình có sợ thạch sùng ko. Dè đâu bà mang cả con thạch sùng ép khô giơ ra ngay trước mắt mình:| . Cũng hơi sợ thật nhưng chưa kinh bằng hồi lớp 9, sờ tay vào ngăn bàn đụng vào con chuột chết. Đến bây giờ vẫn chưa hết hãi, sợ nhất là chuột:(( :((

Đụng vào con chuột chết á, tui là bà tui chết liền à :((.
MAI KTRA TIN SAO ĐÂY, BÀI 1 TIẾT TƯỞNG THOÁT AI DÈ, ĐỜI LỞM QUÁ :(.
@sh!t :cái danh sách lớp do ai đó tên Mai Hồng sửa của mình bà ạ, nhưng số ĐT xóa đi chắc để đảm bảo thông tin cá nhân thui, ko sao đâu :)

tại sao lại chống chỉ định lớp L2? có vấn đề gì vậy?
(avatar thu 4 roi đấy..)

:| sao các em chit nhìu môn thía :|
tình hình gloomy ghê thía nhỉ :|
chị mày chit mỗi lý :(( chẳng bit làm j để điểm nóa cao cao lên 1 tí :(
chit mất :((

chẹp
tình hình là sắp sinh nhật chị với chị Dói :D cùng ngày 11-12 :D :D :D

Hum nay đi học thêm, cô thông báo thi TOán sẽ có 10 đề! Như thế là chết chắc! không thể tởm hơn!
Chán lắm rồi! Chết gì mà chết lắm thế! Môn nào cũng chết!

Hihi, xin kính chào các bạn! Còn nhớ tui là ai ko nè?
Hix, 1 tuần rồi ko vào HAO, topic lớp mìn đã lên đến trang 63, mình thành người tối cổ mất rùi!
Bao nhiu đổi mới thế này!

@Liên : tại vì chị i' dùng quá liều nên bi h phải chống chỉ định
@HA: chết 1 hay 2 hay n lần cũng thế đàng nào chẳng là chết
@tất cả : tại topic L2 k ma nào vào nên tui mới phải vào đây câu sorry

bạn này viết bài ngộ ghê. Chuyện thi 10 đề hình như là không có đâu, đừng cậy lớn mà dọa trẻ con nghe chưa...
bao giờ mới học nhảy đây???(tuy đôi chẳng đẹp gì nhưng vẫn muốn biết học nhảy ở đây thế nao...)
@trang: thằng bạn tao mày thấy ổn chứ??/

Bạn ý trắng :)), bạn ý lên mạng AMS cực kì đều nên ko được nhắc đến bạn ý ko bị del bài đó Liên :)), mà thằng ku Nam câu bài ở topic lớp mình nhá, di chỗ khác chơi đi, có thấy topic CE 4 sao kO ?

hohohoho :))
chào bà con ạ ^^
bắt đầu từ hôm nay iem sẽ lên đây quậy chơi b-) (vừa được kích hoạt xong, chờ dài cổ 1 tháng zời @-) )
còn chờ gì nữa, vỗ tay vỗ tay :drummer: =D> >:-D< :beerchug:

@ 3 con siêu nhân: thấy ông anh họ tao thế nào?:-/

Tin cập nhật: bây giờ là 2 giờ 17 phút 00 giây A.M..........piiiiiiiiiiiip..........

Chỉnh sửa lần cuối:

Chào mừng con Ly chuồn 2!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ghét + ức chế thằng Sida lắm roài! Nó mà lên HAO thì ông chưior cho vỡ mặt! Thi roài mà em vẫn chưa học được tí rì! Hihi...
Ngày mai thi Sinh + Địa! CHẳng bít học rì.... Chán chẳng bùn chết!
HAO lại điên! Ko post đc!

DS lớp trên HAO : Sh!t, Dòi, Hậu, MTrang, Eddie, Dung, Phanh, Liên, Ly, Thái Hà, Gấu còn ai nữa ko ?
Hôm nay cùng PLinh, Gấu, Thu, Thảo, Trà, Lương, My đi ăn đủ thứ mà bà con nhà mình đi đâu hết cả vậy ?

Thì tui với Thái Hà, Quỳnh Anh đi ăn nè! Kiếm hoài chẳng thấy mụ nào nên đành đi ăn một mình (lộn, 3 một mình ^_^). Mà sao các bạn lớp mình kêu hoài thế, ko thấy suốt ngày lo lắng là mệt lắm à, chưa thi thì lo sốt vó, thi xong lại kêu rầm trời. Hơn nữa, chẳng nhẽ các cậu ko thấy là so với một số người điểm các cậu còn cao chán mà. Thui thì các cậu thích lo cứ lo, nhưng thỉnh thoảng nên cười một cái để lấy tinh thần mà lo tiếp ^_^.
Cố lên!!!!!!!!!!!

KO gì có thể an ủi được hết bạn à, tui thê thảm lắm á, cả lớp sao?
THÔNG BÁO : ANH ĐĂNG TRUNG SẮP SANG SING BÀ CON Ạ ( mà các bà đừng nói là quên mặt anh ý nahs , mai đi rồi )

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh ý đi theo chương trình campus ở Sing à, hay là đi du học?
Chúc mừng Ly đã lên HAO, vậy là cái topic của lớp mình lại vui hơn rồi:)) .
@All: mai thi Địa + Sinh:(. Mọi người nhớ ôn bài kỹ nhé, tình hình là Địa học 4 bài còn Sinh thì học 2 bài. Hy vọng mọi người sống sót qua ngày mai:)) :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên