Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

:| các em ăn trứng à??? :eek: chết, nhà nào bán hàng cấm thế :eek: để chị đi báo công an :p

ăn bánh ga tô, mỗi đứa 1 cái, kèm 1 cốc nước ngọt và vài cái kẹo mút. Chị Dói có báo thì thức ăn đã chui vào bụng rùi :(

chúc mừng sn pé Linh iu chúc em thêm 1 tuổi wen đc thêm nhìu anh đẹp zdai ( nhìu quá ko cam nổi thì chia cho chị 1 ít )
SN Gấu và Dương, happy b'day @ U
Happy 15th birthday, Linh + Dương . Chúc 2 bạn thêm 1 tuổi hay ăn chóng lớn, học giỏi, xinh đẹp. Chúc Linh ngày càng tia được nhiều anh đẹp trai hơn ( hôm qua, đi chuyên ngữ đúng là thấy có mỗi anh áo kẻ đẹp trai nhất, đúng là cũng ko bõ công lắm ).
Linh ơi, hôm nay ăn bánh có sao ko? Xin lỗi nói thế ko phải nhưng cái gì dính đến gà với trứng là sợ lắm( dù mình vẫn ăn hết cả cái )
Cảm ơn mọi người nhiều! :x :*
Tình hình là ai cũng chúc mình tia đc nhiều anh đẹp trai, ngại quá cơ! ;;) :))
Ah mà Phanh ơi hình như trưa qua ăn cơm rang có trứng hay sao í :> b-) :)) :)) .
:-? Hôm nay mất cái biểu tượng, đc có mỗi 1 hôm.[-(
Mà con Shin chuỗm mất bài đẹp của bạn rồi ,thử đọc ngược từ cuối lại xem. b-):))

Chỉnh sửa lần cuối:

Linh ui, happy b-day to may`! Tao bít hum nay là muộn những hum wa tao chúc rùi mà, lên chúc nữa để câu thoai(xấu tính ghê!)
Oài, hum wa xem cái MW... ai cũng đpej, cũng xinh. Mà hoa hậuVN trông lạ hoắc, xấu, túm lại là ko xinh! Hoa hậu Hàn, Thái, Trung, Philipin, hay Đài Loan trông đc đáy nhẻy?
VN đã thắng! Sướng quá!
Chúc mọi người một ngày tốt lành! Lạy troqwif thầy ko trả bài Lý! Bài Trung mọi người thía nào?

đang xem Miss các nước thấy phê lòi mắt, đến hoa hậu VN thất vọng :|..... thía mừ hum wa chị còn nằm mơ là hoa hậu nước mình vào chung kết :))

Hoa hậu mình là cái bà thắng ở giả nào em còn chả biết, em chỉ thấy nước mình có mỗi bà Thanh Hằng chân dài 1m2 là vừa xinh vừa giỏi, chứa ba cái cô vớ vẩn như cái mụ hôm qua đi thi với cái bà mà dẫn chương trình Tôi yêu Việt Nam xấu mù :(.
Cả lớp ạ, tình hình là bài Lý tớ rất thê thảm, Trung chỉ có 6,75. Chán đời :((

Ơ mọi người xem hoa hậu lúc nào thía. Tớ chỉ xem mỗi cái đoạn Nam Mĩ hay sao í , chả nhớ nữa.Hoa hậu VN là ai thế? Có mấy cô cute dã man.:x

Chị Mai ơi, ngoài phụ họa thì chị lên hát cùng em luôn đi. Giọng em thì chỉ có hát tiếng Anh thui chứ thanh thoát như tiếng Trung mà một mình em hát thì chỉ có .....8-}. Chị đồng ý lun nhé:x =D> ;;). (Hình như em hơi khôn, nhưng thế cũng hay:)>- )
Mọi người thân yêu, hôm nay gặp 1 thằng đẹp trai như thế mà mình với bạn Trang chỉ biết đứng nhìn nhau mới đau chứ. Mà càng nghĩ càng thấy thằng đó đẹp trai làm sao:))
Quỳnh Anh!!!! Tớ phục cậu sát đất, lôi được cả thằng Khoai đi nhảy cơ đấy. Càng nghĩ càng chẳng hiểu tại sao mình lại đăng kí đôi để phải đi với thằng lạ hoắc nào đấy, cái thằng mà bọn nó gọi là hâm!!! Mình ko thể hiểu mình:-? :))
Chúc mọi người thi học kì đạt kết quả tốt nhất!!!!

Ờ, mà công nhận mấy cô hoa hậu nước khác xinh dã man, có thể liệt hoa hậu nước mình vào 1 trong ba cô xấu nhất.
Quên nữa, chúc mừng Linh Dương!!!!!! Chúc hai bạn có sinh nhật ấm áp (sinh nhật mùa đông mừ), học hành như cành cây (vươn tới nơi mình muốn) .... nói chung chúc cả hai ngày càng tuyệt vời trong mắt mọi người!!

Chị Mai ơi, ngoài phụ họa thì chị lên hát cùng em luôn đi. Giọng em thì chỉ có hát tiếng Anh thui chứ thanh thoát như tiếng Trung mà một mình em hát thì chỉ có ...... Chị đồng ý lun nhé
ờ ờ, em cho chị YM rùi chị em mìn bàn cụ thể ;) hay là add nik chị đi : motcong1bang2
còn em nào rảnh lên đồng ca cùng cho vui đi, hát 2 ng` vẫn ngượng lém :"> :D

劍橋指導學院提供住宿服務,為學生審慎篩選當地寄宿家庭,所有的住宿環境與安全性均在學校選擇的首要項目中。學校並有全職住宿服務人員隨時與住宿家庭保持聯繫,為寄宿學生提供完善的住宿服務。 :x :x :x

劍橋指導學院提供多樣的運動、:D :D 文化與社交活動,讓學生在一系列學科課程中,同時也能享有不同的學習樂趣。

2004年英國經濟日報評選劍橋指導學院為英國頂尖1,000所學校中第46名,而劍橋指導學院在的成績表現上有84%的A與B及格率。 :(( :((

:eek: Eo ơi bạn Đức Anh học thêm tiếng Trung lâu chưa mà đỉnh thía!
Hâm mộ quá! Mình mang tiếng học lớp Trung mà nhìn cái bài của bạn toét mắt cũng hiểu đc có vài từ 8-} . Kiểu này có khi lớp mình phải sang T2 xin chữ kí + học hỏi kinh nghiệm :D . Càng ngày càng ngán môn Trung đến tận cổ!!!!!!!! :-s
Mai KT văn đã ai ôn gì chưa? Môn văn là môn thứ 2 sau Trung có nguy cơ mất học sinh giỏi, lo quá!/:) Mà các tổ làm cái văn cô bảo tuần 3 tháng 12 nộp đến đâu rồi? Tổ 4 phải làm VH phục hưng có Shakespeare gì đấy khó tìm tiếng Việt quá. Con Trà nó bảo dịch xong cả đống tiếng Anh này thì trình tiếng Anh của mình cũng lên đáng kể :)) .

Đức Anh nó copy và paste thui :)), chài ơi chài, tiếc cái thằng hum qua quá, tự dưng mình với bà Dung đứng như trời trồng hỏi nhau nó đẹp trai nhở, quay ra thì nó đã chạy lên mất rùi, tiếc quá má ui, bao lâu mới có 1 thằng trong cái trường này... :((

Phí quá. Phí quá.Tao chưa nhìn thấy :((
Bọn mày ơi, thế thứ 2 này có tổng duyệt hay làm gì ko đấy? Tao chẳng bít gì cả :(

Thứ hai giao lưu rồi, tao nản, tao chán ,tao ko muốn làm giè nữa :((

thoai mà thoai mà các pé...... giao lưu vui lém, các pé sẽ ko thấy hối hận đâu :*..... hoặc là cứ nghĩ đến đc ăn uống đi, hết nản ngay ;) :x :D

Phạm Đức Anh đã viết:
劍橋指導學院提供住宿服務,為學生審慎篩選當地寄宿家庭,所有的住宿環境與安全性均在學校選擇的首要項目中。學校並有全職住宿服務人員隨時與住宿家庭保持聯繫,為寄宿學生提供完善的住宿服務。 :x :x :x

劍橋指導學院提供多樣的運動、:D :D 文化與社交活動,讓學生在一系列學科課程中,同時也能享有不同的學習樂趣。

2004年英國經濟日報評選劍橋指導學院為英國頂尖1,000所學校中第46名,而劍橋指導學院在的成績表現上有84%的A與B及格率。 :(( :((

có cái vietkey có phông trung quốc cả của nga nữa :))

Nhưng tổ em chưa tập gì cả Ko bít có đc bỏ ko nữa
:)) chị thề với em là lớp chị chưa hề tập 1 tí j`:D phân công đứa nào hát thì hum đấy cứ nhảy lên mà hát thui :D..... đơn giản hóa mọi thứ đi ;) :D
à mà chị hỏi chút : có bé nào là most_wanted_girl_jw ko??? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên