Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

TA nhiều fan MU quá
Tình hình là boy L2 đổ bộ lên TA hơi bị nhìu k bít các bạn có tiếp được k
CHo đến bi h có 6 L2 tình nguyện đi học nhẩy cùng các bạn TA (tính cả tui)
Chị Trang ui nể tình chị em chị iu tiên chi em nhá

ặc, em cố gắng tìm bạn nào đẹp trai chút đê, ko thì có lớp khác vào rùi :(

----------

Quay lại hỏi xem lớp mình đi vui ko, thằng Dũng bùng hả?b-)

Ặc ặc. Tui vẫn chưa có bạn nhảy :(( :(( Mà trong cái tờ ghi tên đăng kí ấy là tự chọn bạn nhảy hả Trang ?? Chẳng hỉu mày ghi cái giề cả .

Đúng rùi menu L2 tự chọn (đúng k hả chị Trang)

:)) Thế thì mai phải qua L2 xem hàng họ thế nào :)) Đùa thoai. Cảm ơn các bạn L2 nhìu nhìu nhá :D

Hôm nay ngu quá cơ!!!!!!!!!!!!!!!8-} 8-} 8-}
Tự dưng bùng học ở lại xem cái tiếng Trung dở hơi đấy.Tao ngồi cứ như vịt nghe sấm, dek hiểu cái giề =>cả buổi cứ ngồi ''bu dong'' nhìn nhau cười 8-} :)) .
Lúc về con Hằng với Lương lại bị mất vé xe, cái lão bảo vệ cứ lằng nhằng đòi giữ xe bực cả mình, muốn đập cho mấy phát X( . May mà Thúy lao shi về trường xem học sinh thế nào=> xin bảo lãnh cho :| .
Ah mà hôm nay mọi người có nhìn thấy anh áo kẻ ngồi ở cái ao gần cổng trường ko ? Đẹp trai quá :x ! Hôm nay học thêm Trung mới biết đẹp trai là shuai :)) :)) .

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) mày tia rai j mà toàn gục đầu vào mấy cái toán sin cos tan cotan thía :))
chẹp chẹp
hum nay đi quen thêm bé LY " lắm mồm " :))

Ặc ặc, hum nay đi nghe các anh chị xổ tiếng trung mà ko hỉu gì, ngồi ngay bàn đầu mà người ta cười mình vẫn ngây thơ tròn mắt nhìn, xấu hổ ko chịu được! Hix, Thúy lao shi hôm nay lại còn phởn, tung ta tung tăng, nhí nha nhí nhảnh! Được cái tốt bụng khao 2 lớp nem chua rán ăn cho đỡ đói!
Tình hình là mai tổng duyệt giờ của Thúy lao shi thì nhớ câu giờ, đỡ phải học, chán lắm rùi!

Câu giờ thì câu, sợ gì=D> :) :))
Nhưng tiết mục NYCT tớ nói với chị Ngọc rùi. chị bảo bỏ được mà:((
Hát hỏng mà đứng như trời trồng trên sân khấu trông chẳng ra gì cả, thì chả bỏ đi chứ để làm gì. Hát thì chẳng sao nhưng liệu tớ hát có ai dám xung phong lên phụ họa ko?;;)
Dũng ơi, cậu ti toe vừa thui, bảo bỏ hát thì nằng nặc đòi giữ lại nhưng nhờ đóng vai có tí xíu mà chạy mất hơi.[-x. Sợ thật8-} :))
May mà hum qua mình bỏ về đi học thêm. Không thì phí tiền bố mẹ;;)

À quên, hum qua đi đến trường chuyên ngữ mà thấy mình ngu. Cứ tưởng trường bọn nó toàn thằng xấu giai, ai dè nhìn đâu cũng thấy các anh đẹp giai. Sợ hết hồn! Kể cũng tiếc, sao mình ko vào bên đấy nhỉ??????!!!!!!!:-/
Đùa tí thui, các anh em trường mình ko nhất cũng nhì, nhỉ???;) :x =D> Mà trường mình có nhiều hoạt động hơn, vui hơn -> thích hơn:))

Bà con chúc mừng sinh nhật con Gấu / chim lợn cái nhẩy :D
Chúc mừng sn mày. Chúc mày hay ăn chóng lớn + sống lâu trăm tuổi :)) Đùa thoai . Nói chung chúc mày những điều tốt đẹp nhất :D

Trần Quỳnh Anh đã viết:
Bà con chúc mừng sinh nhật con Gấu / chim lợn cái nhẩy :D
Chúc mừng sn mày. Chúc mày hay ăn chóng lớn + sống lâu trăm tuổi :)) Đùa thoai . Nói chung chúc mày những điều tốt đẹp nhất :D
Bây giờ mới thấy con này nói đc câu chí lí.:)) :)) :))
Thank mày nhiều! :x :*
Ah mà hôm nay cũng là sinh nhật Dương đấy. Happy our 15th birthday!!!!!!!!
:x :* =D> >:-D< :guitar: :drummer: :drummer: :guitar: >:-D< =D> :* :x

Chỉnh sửa lần cuối:

chúc mừng sn pé Linh iu :* chúc em thêm 1 tuổi wen đc thêm nhìu anh đẹp zdai :D ( nhìu quá ko cam nổi thì chia cho chị 1 ít :D ) :*
Hát thì chẳng sao nhưng liệu tớ hát có ai dám xung phong lên phụ họa ko?
hát đi kưng, chị lên phụ họa cho ;;)..... nhà chị còn mấy cái mũ cách cách với Hàm Hương :x :D

Hay đấy chị ạ :))
Thế kết cục là có hát ko hả Dung?? Cô ko cho bỏ ah?? Chẳng hỉu gì cả ??
Tình hình là đang cố van nài bạn Dũng đi nhảy cùng (con Dòi có vẻ giết mình đến nơi, sợ quá :)) Đừng hiểu lầm tao nhé Dòi thân iu :)) Rủ nó đi chơi thôi chứ tao đã có anh Dĩnh rồi :D )

Ko pHẢI thế, hehe, Dũng là "hàng" được bán cho Dòi, đồng thời là anh "dzai" của bà Ly :)), Dũng Khoai :D. (lớP em bán người nhưng mới bán được hai thằng :) ).
SN Gấu và Dương, happy b'day @ U :)

Happy 15th birthday, Linh + Dương:x . Chúc 2 bạn thêm 1 tuổi hay ăn chóng lớn, học giỏi, xinh đẹp. Chúc Linh ngày càng tia được nhiều anh đẹp trai hơn:)) ( hôm qua, đi chuyên ngữ đúng là thấy có mỗi anh áo kẻ đẹp trai nhất, đúng là cũng ko bõ công lắm:x ).
Linh ơi, hôm nay ăn bánh có sao ko? Xin lỗi nói thế ko phải nhưng cái gì dính đến gà với trứng là sợ lắm( dù mình vẫn ăn hết cả cái:)) :)) )

Tự dưng nhắc đến eggs mới nhớ :((, đang bird flu, nhưnh vì mải chơi ham vui lớp mình vẫn...:D. kO sao, bây giờ vẫn còn sống ngon lành :D

P.S: ĐÂY là bài 440, tứ tự 1140, toàn số 4- tứ là tử :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên