Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Tao đã nhườn cho con gấu bài 1080 đáy nhá, mày phởn ko có giờ nhở Gấu nhở. Lớp mình ui, hum nay Diệp Nấm lên tặng hoa mr Cử :D

ôi trời ui
cái ava của em Minh trang iu quá cơ :x
tự nhiên nghĩ đến món chả chó :)) >:)
:| :"> mình hơi vô duyên :">

Trùi ui! Hum nay hổng kiểm tra Tin -> thứ 3 là ngày của kiểm tra: Anh, Lý, Tin8-} Mà ông Cử lớp mình dạy cả Tin nữa, bây giờ mới (được bọn lớp Địa cho)biết.=D> Bây giờ chúng ta cứ hỏi thầy về Tin để câu giờ, càng vui:))
Mà cô Oanh cũng dạy lớp 11ce à? Hum trước cô nhầm tớ với chị Dung nào đó lớp 11ceb-)
Mai được nghỉ rùi! Vui quá trời!!
Chúc mọi người về trường cũ vui vẻ!!!!!!!!:)>-

lớp chị làm j cóa ai tên Dung đâu :|
chẹp chẹp
cô này già roài [-(
hum trc cái bó hoa bọn em tặng cô quên ko mang về đến lớp chị cô lại để quên ở lớp chị :)) chị lại phải lóc cóc chạy theo cô :))

Thứ 2 này tổng duyệt văn nghệ văng gừng rùi! Hix hix, các chị ui, tổng duyệt chung hay riêng từng lớp đây ạh?
Mà tổ 4 buông xuôi vụ jue ding ai ni rùi! Chẳng thấy tập tành gì cả mới chán chứ! Dù muốn bị loại thì hum đấy lên cũng phải hát được mà ko cầm giấy chứ!Chán thế, bảo con Dòi mà nó cứ lờ đi! Đến lúc đấy tổ lại bị chửi thôi!

Tổ 1 cũng bỏ vụ NHƯ Ý CÁT TƯỜNG roài. Chẳng tập tành gì cả :(
Thế là lớp mình hổng có bài tiếng Trung nào ah???

Đúng thế!!!! Bọn mình chắc chắn còn không lên duyệt nữa chứ đừng nói diễn.
Các bạn tổ 4 cố gắng 1 mình nhé!!!!!!!!

Này, bỏ là phải hát với cô Trung đóa :))

Thứ 2 thì cô Oanh lại duyệt rồi, hôm trước cô còn bảo lần này phải lo trang phục nhưng lo làm sao nổi chứ/:)
Hôm nay thứ 7 ở nhà ngủ suốt mà vẫn chưa thấy đã, đúng là mùa đông trời lạnh càng thích ngủ:)):x

PAnh dạo này hay để status là ''ngày mai sẽ có gió của ngày mai'' nhỉ.:))
Đụng hàng của con QAnh rồi.:))
Mà tình hình là văn nghệ lớp mình vẫn ko tiến triển thêm đc bao nhiêu thì thứ 2 có tổng duyệt nữa ko? Giao lưu phức tạp quá!

/:) có j mà phải làm nó phức tạp lên đâu ? /:) mà sao lại bỏ nhìu bài tiếng trung thía ?
decide to love bỏ rùi bi h đến như ý cát tường cũng bỏ nữa /:) các bé bẩu chị tách nhạc hết rùi lại thay đổi xoành xoạch :| thui để đến thứ 2 này chị với chị Huyền Anh xuống bàn bạc lại với các bé xiem thía nào :| nhá :D :* hum nay chủ nhật chị đi chơi :D :x chúc các bé vui nhá :D ^^ phởn quá :))

Ava mới trông hay qué, hum qua đi với lớp cũ, sướng ghê, mọi người thía nào :-/

Sáng nay vừa đi thăm cô giáo với lớp cũ, vui quá:x Trông lũ bạn đứa nào cũng lớn lên cả:)) . Ko có bài tiếng Trung nào à? Hay là hát Jingle bell tiếng Trung đi, Phanh có lời đấy. Có vẻ ko được đúng dịp lắm nhưng cũng hay vì đằng nào Christmas cũng sắp đến rồi -> hát cho nó có không khí:))
Ngày mai đi học rồi, chán quá :(:(( .
@Linh: đụng hàng à? Buồn 1s. Thực ra cái câu :"Ngày mai sẽ có gió của ngày mai" này vô cùng hay và thâm thúy nên mới thích:)) . Thôi thì đổi status khác vậy:|

có ai thấy bạn bí thư lớp CE 05-08 đâu ko? Sao nó không lên 4rum nhỉ?
bạn nào rảnh rỗi thì kêu nó lên hộ cái, thấy topic lớp Trung hay quá.

Đây là bài viết thứ 24 của tớ :x :)) .
@PAnh: Ờ tớ có ý gì đâu=> Ấy thích thì cứ để :)>- . Chẳng qua nó nhắc đến anh xe ôm của con QA thôi.:))
Uh hôm nay tớ đi chơi với các bạn cấp 1 .Sau 5 năm nhìn bọn nó khác quá => mãi mới nhận ra. Ở nhà cô phá 1 lúc xong chụp ảnh rồi đi trượt Patin => khổ thân cái bàn tọa quá :)) .Ah đúng rồi gặp bạn Dương đi chơi cùng lớp cũ ở chỗ trượt Patin nhưng gọi ko đc. Ăn uống,nói chuyện linh tinh, nói chung là vui phết. Mọi người cùng share cái nào nhỉ.
Mà 5.30 có bóng đá SEA GAMES có anh Bennett của đội Singapore đẹp trai phết đấy :> .

Chỉnh sửa lần cuối:

Việt nam thắng 2-1 :)
choa chị hỏi cái
ngày mai lớp em có duyệt văn nghệ ko :|
sao vẫn chưa thấy ai đưa nhạc bài never ending dreams cho chị :| :-/

Mai ko, hoãn sang thứ 4 đi. Mọi người oai, sáng giờ em ko vào được NICK little_shishimaru, nhớ cả nhà quá :((

Nguyễn Hoàng Sơn đã viết:
có ai thấy bạn bí thư lớp CE 05-08 đâu ko? Sao nó không lên 4rum nhỉ?
bạn nào rảnh rỗi thì kêu nó lên hộ cái, thấy topic lớp Trung hay quá.

Bồ tèo này ở đâu bon chen dô đây, nói thật, bạn bí thư chuyên gia bỏ lớp, có cái nick Yahoo add rồi mà mấy tháng ko online ( làm cảnh chăng?) :)), huống gì còn lên HAO, lớp này boy lên 4rum có mỗi Khoai ngố :(
P.s : topic lớp Trung hay ở chỗ lớp khác đọc vào không nhoi được, chỉ có cách xem lại từ đầu, xem đi, có 4 sao rùi đó :x

TUI SẼ XÍ BÀI SỐ 2000, GẤU ƠI, NHOI KO? :d

Chỉnh sửa lần cuối:

Nhoi gì. Bài 1100 chứ.:>
Tao đang thất vọng tràn trề đây:| . Chờ mãi tới SEA GAMES để thấy anh Bennett .Thế mà hôm nay lão BLV buông 1 câu xanh rờn là quá tuổi thi đấu U23 thế mới đau chứ :(( . Rõ ràng năm ngoái Tiger Cup bảo anh í mới 17,18 tuổi .Bó tay 8-} .Nhưng dù sao thì anh í ko đá làm tao đỡ lưỡng lự ko biết ủng hộ đội nào :D .Hôm nay VN đá hay quá cơ ,tiếc là bỏ lỡ nhiều cơ hội ko thì bọn Singapore bẹp ruột rồi :> :)) .
Ah mà hôm qua MU thắng Charlton 3-1 ,đá vãi hay luôn ;) .
Keano leaves United.Buồn quá cơ :-s :(( .
Dạo này buồn vui lẫn lộn quá 8-} .

He, bài số 1100 là của tui roài!
Tình hình là đừng rời vụ văn nghệ lại nữa! Có gì thì cứ duyệt luôn đi cho xong, hoãn đi hoãn lại cũng chỉ đến thế thui! Mà tui thix được nghỉ mấy tiết đầu cho sướng, tội gì!
Mà sao cô Oanh quan trọng hóa thế! Giao lưu 2 lớp có hoành tráng lắm đâu mà cần phải trang phục! Vả lại văn nghệ phải do tự nguyện chứ! Cái cần trách nhiệm thì cô cho tự nguyện, cái tự nguyện thì lại ép buộc! Mệt thế!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên