Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Vừa đọc phần Happy B-day to VTA xong! Gớm thằng bé khiêm tốn vãi! Hot boi thì cứ nhận đi, việc gì phải chối, Hậu nhey?

Đã photo, chìu nộp là xong. Tui bảo này, 11 Trung đứng xếp hàng chỗ nào thế, chìu tui lấy nhạc

Hôm nay duyệt văn nghệ vui quá :D
Tình hình là cả lớp chuẩn bị tự tử tập thể tiết Tin nhá :(

hớ hớ hum nay xuống nhìn thấy mấy bé lớp 10ce ;) thỏa lòng mong đợi đã lâu :))
thía các bé cóa j thắc mắc về chương trình thì hỏi chị Huyền Anh( đạo diễn )
về loa đài + sân khấu thì hỏi chị b-) Ngọc b-) tức chị Ú đây :D
còn về phần tiết mục văn nghệ thía nào thì hỏi chị MO ( Khánh MINh)
còn ai cần thông tin chung thì hỏi chị Phương lớp trưởng :)
choa chị hỏi nhỏ 1 câu
quĩ lớp 10ce còn bao nhiu xiền ? :D by the way, tiền tiếng trung là qia'n :D học tiếng trung chị học từ này đầu tiên :)) nhưng mà mãi ko bit vit :))

@ Chị Ngọc: Oài chị Ngọc ui, hóa ra chị là chị cuối giờ hum nay xuống lớp bọn em ạh? Hi, thế mà em cứ nhầm chị với chị khác mới chít chứ!
Quỹ lớp chúng em chắc là vẫn còn kha khá, mới thu mà chị! Btw, chị cho em nick Y!M với! :D
Tình hình là tui đề nghị bỏ ngay tiết mục Jue ding ai ni đi! Chán bỏ xừ đi được ý! Thix tiếng trung thì bảo cô Thúy song ca với thằng Cường đi! Tiết mục chán thì giữ lại làm gì? Xấu hổ lắm!

Hơ hơ, nhìn chị Ngọc đoán ngay ra, nhìn đúng chất, hum nay kêu ốm mà khỏe re vậy chị? Thấy chị Dói hum nay vác cái thước lên đập mà choáng :)), tình hình là Dũng nhà mình nó thích các chị 11 Trung lắm :D.
Mai đề nghị chết sớm hay muộn cũng phải chết chung nhá :((. ẢNH LỚP MÌNH PÓT VÀI CÁI BÊN TRANH ẢNH RÙI ĐẤY, KHÓA 05-08, nhưng chưa có thư mục riêng

Chỉnh sửa lần cuối:

Hoàng Như Ngọc đã viết:
hớ hớ hum nay xuống nhìn thấy mấy bé lớp 10ce ;) thỏa lòng mong đợi đã lâu :))
thía các bé cóa j thắc mắc về chương trình thì hỏi chị Huyền Anh( đạo diễn )
về loa đài + sân khấu thì hỏi chị b-) Ngọc b-) tức chị Ú đây :D
còn về phần tiết mục văn nghệ thía nào thì hỏi chị MO ( Khánh MINh)
còn ai cần thông tin chung thì hỏi chị Phương lớp trưởng :)
choa chị hỏi nhỏ 1 câu
quĩ lớp 10ce còn bao nhiu xiền ? :D by the way, tiền tiếng trung là qia'n :D học tiếng trung chị học từ này đầu tiên :)) nhưng mà mãi ko bit vit :))

Tiền làm những gì đây chị Ú :-/ , mà cái câu thỏa lòng mong đợi của chị là gì?

Tình hình là vẫn cảm thấy thương bạn lớp Tin quá :( Bức xúc quá cơ. Ko bít bạn ý bị xử lí thế nào nhỉ? :(

Tiền làm những gì đây chị Ú , mà cái câu thỏa lòng mong đợi của chị là gì?
nhìu thứ pé iu ạ ;;).... trong đóa cóa ăn uống :">......
về ăn uống hỏi chị Dói :">.... mà tình hình là các pé thík ăn j` ;;)
Thấy chị Dói hum nay vác cái thước lên đập mà choáng
ngượng quá :">
tình hình là Dũng nhà mình nó thích các chị 11 Trung lắm .
;;) Dũng là iem nào ý nhể ;;) tình hình là chị thấy mấy pé zdai lớp các em hơi đc đấy nhớ ;;) tiến bộ hơn mấy anh zdai lớp chị rùi, nhìn em nào cũng iu :x.... iem zdai nào có anh trai chưa vợ thì giới thiệu cho chị Zói đê ;;) :">

----------

mà các pé vừa làm vụ j` với Tuấn còi thía ;;) nhờ bạn nào lớp tin vào làm bài hộ à :p..... cák này ông ý bít tỏng, năm ngoái cũng bắt 1 vụ roài /:)

chẹp
chị hỏi tiền quĩ lớp em là vì sẽ cóa nhìu việc cần đến tiền :D
ví dụ đơn giản là tiền để mua bánh trái hoa quả đến để ăn :) chả lẽ giao lưu chúng ta lại ngồi nhìn nhau ko thoai à:) lớp thì nhìu con gái:) ko ăn thì làm j :)
lại còn nữa, cũng phải mời các cô giáo nữa :) toàn cô cả, có thầy đâu:) càng phải ăn chớ :)) vả lại vừa ăn vừa thưởng thức ca nhạc thì còn j bằng :)) b-)
chưa hết, trang trí cũng cần phải cóa tiền để mua đồ trang trí:)
lớp chị thì chị Thư ( Bư, L.A.T, siến, bƯ chuối...) phụ trách phần trang trí :) hình như em Dòi phụ trách trang trí nhỉ:) liên lạc với chị Thư nhá :), đấy còn mấy thứ tiền lặt vặt phát sinh ra nữa:)
nói chung cũng ko cần nhìu, độ dăm trăm :)
ngày mai lớp 10 trung cóa tập văn nghệ ko :)
có bỏ bài jue ding ai ni ko để chị còn tách :)
thía có em nào thik hát song ca với cô thúy thì bẩu 1 tiếng với chị Huyền Anh ( tức Nông ) lớp chị nhá, bi h là giai đoạn chuẩn bị gần sát ngày roài :) còn hơn 1 tuần nữa thoai, nói chung là phải khớp cái dàn chương trình với chị Nông đi, để chị ý còn đạo diễn :) nhớ nhá ;)
còn nữa
cái bài cry on my shoulder cố gắng tập đàn để đệm đi :) tách thì cũng đc thôi nhưng tách obviously nghe sẽ ko hay bằng đàn đc :D mà nếu có người đánh đàn theo sẽ pro hơn :D b-)
thía nhá
trả lời sớm choa chị nhá
à
nik của chị nè: tinahoang1989 :D add thì nhớ nói rõ tên tuổi nha :)

ah quên
hum nay đi trên đường gặp 1 bé rai lớp 10 ce :) chào chị rõ to :)) ko bit là bé nào đấy nhỉ ;) chắc là bé Dũng à ?:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Hơ hóa ra lớp 11Ce có chị tên là Dói a? Em tên là Dòi, cũng gần như nhau! Hay thé!
Chị Ngọc ơi chắc cái thằng chào chị là thằng Cường đấy, hình như các chị đang nhầm Dũng vs Cường hay sao ý!
Hôm nay bạn lớp trưởng lớp Tin bị xử lý, chả biết có sao ko! mặc dù ko quen nhưng vẫn thấy thương nó quá!

Hix mẹ Dòi ơi! Mẹ trả lời cho các chị ý cái vụ Jue ding ai ni đi! Con ko có đủ thẩm quyền! Mà nói đểu ai thì nói chỗ nào người ta nghe được ý! Viết trong này thì có ích lợi gì?
Này, mai cả lớp nhớ mang ảnh 3x4 cho con Hồng Anh nhá! Để làm học bạ đấy!

hôm qua mẹ lên ức chế quá, mà box nào cũng post bài mỉa mai rồi nên đành phải vào đây vậy! Chị ơi bọn em bỏ Jue ding ai ni nhé!

Bỏ hả mẹ, có sợ Thúy lao shi mắng ko? Cả cô Oanh nữa! Thôi thì cứ tập hát đi! Còn ko cần phụ họa, nếu cô thấy chán cô sẽ bỏ ngay ý mà! Thế nên chị Ngọc ui, cứ tách nhạc cho bọn em đi vậy:D

con này, mày bảo bỏ xong bây h lại bảo tập! ah mẹ phát hiện ra là HM cắt tóc xong trông giống Bắc ĐB!

:x yêu Trần Hảo quá Ke shi... T6 lại kt Tin thì tao sao xem được Song Hưởng Pháo :(( . Ông trời sao lại hành hạ con thế chứ . ** lão tuấn :| .
Cả nhà cóa ai xem Song hưởng pháo ko ??? chiếu 5h15 đài Hà Tây . Hôm nay là tập 27 . Hen you yi si!:>

Phạm Hồng Anh đã viết:
Tổ 4 nhé:
Tớ: ai lại tự nhận xét nhỉ? Cho qua đê! À, nhắn là tớ iu màu blue, thik tu milk, ăn Zonzon...
Hậu Chim: bạn thân nhất quả đất. Hỉu nhau rõ quá nên ko bít nói gì. À, con này rất nòng tính!
Dòi: con này chăm soạn văn (chính xác là chép tỏn Để học tốt), học E giỏi, thik đi soi zai giống tớ và Hậu :D
Ly: iu anh dũng của nó kinh khủng!Thik MU và giỏi Chinese
Trà: hiền nhất tổ, giỏi Chinese và Lit. là chị em họ với Phương Linh
Linh: Con này đọc chữ kí của mình thành Hồng shit bột lọc! Bó tay!
Dũng: thik một con Trần hảo xa xôi, iu em Ly ko kém và học giỏi chinese
Oài, tổ mình có tiềm năng Chinese quá nhẻy?
[-x Tao sẽ lấy Trần Hảo đấy . Đừng có tưởng . Chen chỉ hơn tao có ... 11 tuổi thôi mà .:(( .
mei shi` . Đến lúc tao 20 thì Trần Hảo mới 31 , Trẻ chán .
À nhân tiện hỏi luôn có bạn nào định đi du học Trung Quốc ko?
(TAO NGHIỆN TRUNG QUỐC RỒI :x NGHIỆN TRẦN HẢO RỒI:x -NGHIỆN LUÔN ZHONG WEN' RỒI )=D>

Thằng Dũng này cuồng Trần Hảo của nó thật rui`! Bó tay bó chân!
Trùi ui, về vụ KT Tin thì sợ quá! Bi h mới thấu hiểu nỗi thống khổ của các anh chị đi trước!
Chậc, Mọi người ui, tìm cho em một thèng con 1 hoặc là anh trai của một đứa em gái nhé!
Và nhớ nộp ảnh 3x4!

Nguyễn Hoàng Dũng đã viết:
[-x Tao sẽ lấy Trần Hảo đấy . Đừng có tưởng . Chen chỉ hơn tao có ... 11 tuổi thôi mà .:(( .
mei shi` . Đến lúc tao 20 thì Trần Hảo mới 31 , Trẻ chán .
À nhân tiện hỏi luôn có bạn nào định đi du học Trung Quốc ko?
(TAO NGHIỆN TRUNG QUỐC RỒI :x NGHIỆN TRẦN HẢO RỒI:x -NGHIỆN LUÔN ZHONG WEN' RỒI )=D>
Hehe. Tao cũng thích du học TQ nè :D Mày đến đấy gặp Trần Hảo, còn tao đến đấy gặp anh Dĩnh :D Vui quá ra :D

Chúng mày cứ nói luôn là đi vượt biên đi cho nó nhanh, du học nghe oai vãi!
Hôm nay học Tin với lớp p1 huh? vui quá!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên