Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Huhu hôm nay làm Trung chán quá, câu ko đáng sai thì lại sai. Rồi còn cái câu cuối của bài 2, chọn đáp án đúng nhất, thì mình đọc ko hiểu 1 chữ nào cả:(( :(( . Tình hình là chắc chết môn Trung quá:(( . Mà hình như hôm nay cô Trung giận lớp mình thì phải, cô cứ viết suốt mà chả giảng gì cả:| .
Mọi người viết bài nhận xét hay ghê, ngày mai rỗi cũng ngồi làm một bài vậy:)) .
@all: ơ thế Trần Hảo mà Dũng thích là con gái hả:eek: . Tớ cứ tưởng con trai chứ/:)

Phanh ui, sao con dzai lại đi hâm mộ con dazi cuồng nhiệt thế đâu cơ chứ :)), nhìn ava Dũng là bít ngay ý mà :D

Chậc, con dzai thích con dzai bây giờ cũng nhiều lắm, ai mà biết được:)) :)) Như thằng Duy lớp mình, chả thấy nó khen con gái xinh bao giờ, toàn thấy khen thằng này đẹp trai thằng kia đẹp trai-> ai mà biết được:| :)) :)) .
Xem ava của Dũng rồi, trông Trần Hảo cũng được. Mà cô này đóng phim nào ý nhỉ, nhìn mặt thấy quen lắm:-/

Như Ý Cát Tường và Thiên long 8 bộ ( viết tắt), bà khỏi ốm chưa P.Anh ?

Bức thư tình hay nhất thế kỷ 22
Một chàng trai viết thư tỏ tình với bạn gái:

Thành phố Mặt Trời - Ngày buồn, tháng nhớ, năm cô đơn, thế kỷ sầu...

Em thương mến!

Hôm nay trời thật đẹp, mây đen kéo đến mây trắng bay đi. Anh ngồi co cẳng viết cho em yêu của mình bức thư tình hay nhất thế kỉ 22. Đầu thư, anh chúc em nhiều calo để em mạnh khoẻ. Em à! Chỉ mới gặp em thôi mà anh ngỡ như đã quen nhau từ kiếp trước. Xa em vài giây thôi mà ngỡ đã bao năm. Em ơi ,ánh mắt em làm cả miền Nam chìm trong băng giá. Em cất tiếng cười làm cả miền Bắc ngủ quên còn khi những giọt lệ em rơi làm 7 tỉnh miền Trung chìm trong lũ lụt... Ôi thôi! Quái vật!.... Em à em đến với anh trong ngày đông băng giá. Em sưởi ấm con tim anh tựa lò vi sóng nướng con mực khô. Mỗi khi anh khát, em là vại bia hơi dịu đi cái khát khủng khiếp của mùa hè.... Ôi em tôi là vô địch...

Thôi, thư đã dài dù chỉ là một chút trái tim anh. Em thấy không? Nếu em yêu anh thì anh nguyện dâng trái tim mình đem nấu cháo cho em bồi bổ. Hàng VN chất lượng cao đó em...

Yêu em nhiều...

đây là bài viết từe nguồn của Hữu Hoàng hóa 2,đọc xong bùn cười quá :))

Hôm nay cô Trung dỗi hay phết=> Thằng Dũng buông cho 1 câu HOA HỒNG DỄ VỠ mới chết (vần quá) :D . Lại con chữ lì với tỏi của cô nữa, cả lũ ngồi cười vỡ bụng :)) .
Đề Trung hôm nay khó vãi, có câu mình ko biết đến 1 chữ 8-} .
Mà con QA với thằng Dũng ko đc thực hành màn tập thể dục + ngoáy mũi + gãi nghiện nhẩy=> mất công tập cả giờ 10' :)) :)) .
Êu! Lớp mình đang có trào lưu"Mình nói về mọi người ,mọi người nói về mình'' à :)) :)) :)) .

He, chưa bao giờ mình như hôm nay! Ko làm được bài kiểm tra mà vẫn vui như Tết ý! Sướng cái là trêu ngươi được bà này! 3 anh em siêu nhân với con Mai Ngọc ngồi cứ câng câng, lại còn chửi và nói đểu nữa! Bà cô tức ko làm gì được nên đành cho lớp mình 9 điểm trong sổ đầu bài! :))

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
Hôm nay cô Trung dỗi hay phết=> Thằng Dũng buông cho 1 câu HOA HỒNG DỄ VỠ mới chết (vần quá) :D . Lại con chữ lì với tỏi của cô nữa, cả lũ ngồi cười vỡ bụng :)) .
Đề Trung hôm nay khó vãi, có câu mình ko biết đến 1 chữ 8-} .
Mà con QA với thằng Dũng ko đc thực hành màn tập thể dục + ngoáy mũi + gãi nghiện nhẩy=> mất công tập cả giờ 10' :)) :)) .
Êu! Lớp mình đang có trào lưu"Mình nói về mọi người ,mọi người nói về mình'' à :)) :)) :)) .
Uh. Đúng roài. Thích nhất màn gãi nghiện thế mà ko đc thực hành :)) Công nhận bài Trung hôm nay thô bỉ quá, ko chấp nhận đc :(

Tối nay đông vui quá nhỉ. Đúng là ngày mai được nghỉ. Mà mai mấy giờ phải đến SVĐ vậy mọi người:D?

Mai phải học tiết 1 ở trường rùi mới đi đến sân vận động, tưởng thoát được môn sử, hix hix! Các bác ui nhớ đi học đầy đủ đấy nhé!
Ai chịu trách nhiệm photo bài tìm hiểu trường nhỉ? Nhớ photo cho tớ với!
Àh, sử phải ôn những gì vậy? Mà hình như chép hết trong sách ra mới được điểm cao đúng ko?

@ Phanh: He, may cho bà là tui nhắc đấy nhé, ko thì lại bị ghi là bùng tiết! Đền ơn tui đi :D
Có bạn nào học sử rùi ko? Cho mình bít phải học phần nào với!
Hum nay mới bít lớp mình cũng chửi thầy cô như gì! Cứ tưởng có mỗi mình cá biệt thui ai dè các bạn cũng máu lửa nhỉ? Lớp mình đúng là đoàn kết trên mọi phương diện!

Chết cả lũ rồi, mà hôm nay cả lớp mình chết thảm--> bà Trung dỗi
hầy, cái này hông làm chị ngạc nhiên :D hình như gv trường ams có đặc điểm dễ dỗi :D hay là hs lớp trung anh có gen đặc biệt nhể ;) để xem lớp em có phá kỉ lục lớp chị kô nhá :))

các bé ơi
lo loa đài với chị :(( chị ko kiếm đâu ra cái loa + amplifirer để cắm micro vào đc :(
nhà bé nào cóa dàn âm thanh thì lo hộ nhá :) hum đấy làm ở phòng nghe nhìn chỉ có 1 cái tivi to đùng với 1 bộ vi tính :| ko có loa và chỗ cắm micro
tình hình là nhà ai cóa mà có điều kiện mang đi mang lại thì bẩu nha
chỉ cần 1 đôi loa to + chỗ cắm micro thoai :D
thía nhá
giúp chị với
à
còn nhạc thì anh Dũng ở lớp chị đang tách nhạc ^^ tuần sau sẽ cóa nhạc choa mấy đứa tập hát ^^ thía nhá, còn cái nhạc kịch quảng cáo thì các em tự chuẩn bị choa nóa đúng ý tưởng + kịch bản của các em :D

----------

à quên
thía em nào cóa loa thì post bài lên nhá! ghi cho chị cái Yahoo id + số điện thoại để còn tiện liên lạc
thanks

Nhà em có loa + âm ly nhưng ko biết bố mẹ em có cho mang đi không, với cả mình em ko thể tháo lắp cũng như mang đi mang về được( chắc chắn bọn con trai lớp em ko giúp đâu, bọn nó vô trách nhiệm lắm;) có kinh nghiệm xương máu cả rùi chị ạ.).
Thui thế này, chị cứ liên lạc với em qua nick sau vậy: Fat_earthworm2004
Còn điện thoại nhà của em là 7221017.
Có gì chị cứ liên lạc với em nhé.:)>-

Đá bóng hôm nay thô bỉ quá. Buồn ơi là buồn. Đến giờ vẫn chưa hết buồn. Chắc chết mất thôi :((
Còn cái trò văn nghệ nữa chứ. Nói trc tui hông có tâm trạng tham gia đâu :(

Trần Quỳnh Anh đã viết:
Đá bóng hôm nay thô bỉ quá. Buồn ơi là buồn. Đến giờ vẫn chưa hết buồn. Chắc chết mất thôi :((
Còn cái trò văn nghệ nữa chứ. Nói trc tui hông có tâm trạng tham gia đâu :(
Ơ mày buồn thế cơ à :)) . Hay là ............................:)) :)) :)) :)) :))

Quỳnh Anh chắc là buồn vì trường mình thua với cả anh XP khóc-> càng buồn hơn:D:)) .
Nhưng trường mình thua buồn thật:(( , hình như đài truyền hình HN quay trực tiếp thì phải:|

Ôi anh Xp khóc à, thương ghê cơ ( bắt chước mama), chào, tao mà nhìn con trai khóc tao cũng muốn khóc theo luôn á, Q.anh ui, mày ko an ủi người ta à, cái lúc người ta yếu mềm thì phải ....vỗ về chứ.
THƯƠNG Q.ANH, THƯƠNG LUÔN CẢ ANH Ý THEO :D

@p.anh : ava gì thế hả bà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên