Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, môn Trung trên 8,0! Ặc! Các chị ơi, thế lơp sVawn thì chết hết à? Ko chịu đấu! Lớp chị có bao nhiu người HS giỏi? (năm ngoái ấy)
Ôi, à, có phải 2 người lên Prudential là một người giỏi nhất lớp, một người giỏi Trung nhất lớp đúng ko ạ? Còn học bổng của trường là cho 5 đứa tiếp theo ạ? hay cho 5 đứa giỏi Trung tiếp theo?

ko bít được nữa , mỗi giáo viên chủ nhiệm có 1 kỉu tính học bổng riêng
nhưng hầu hết là dựa vào môn chuyện
em phải học giỏi trung mới mong có học bổng
lớp chị năm ngoái HK I có được 7 đứa HS giỏi / 31 HS cả lớp
:D he he

Oài, điểm Lý tôi bây giờ nó cũng thảm lắm, 1 con 9 15 phút, 1 con 8.5 1 tiết, bài 15mins tiếp theo chắc 4 điểm :((. Tình hình thảm thay là môn Văn đang loi ngoi khoảng 6,0, Taons 8,0. Nhục ko tả nổi đây, bây giờ chắc top 10 từ dưới lên :(.

Chỉnh sửa lần cuối:

Ặc ặc. Trang shin điểm cũng đâu có kém mà kêu ghê thế :(
Chuyển đề tài đi. Nói về điểm thế này đau lòng lắm cơ :((
Từ ngày mai chắc là phải bắt đầu tập văn nghệ thui nhỉ . Tuần sau là duyệt roài :(

Oài tui bảo này, sao lớp mình đứa nào cũng phải làm bài tìm hiểu về trường thế? Tại sao bọn lớp Địa chỉ làm mỗi 1 bài? Hix hix, đã bị báo muộn rùi lại còn kiểm tra lắm! Lấy đâu ra time để làm bi h?
Nhắc đến kiểm tra, thứ 7 này được nghỉ cả ngày àh? Thế có cần mặc đồng phục đến sân vận động ko nhey?
@ Shit: cái đầu mày, tao kêu ko phải vì điểm kém mà vì bị tụt điểm! Ức bỏ cha!
Còn vụ văn nghệ, hix, tổ mìn có mỗi 1 tiết mục thôi àh? Mà các chị ơi, cho em hỏi lớp các chị có mấy tiết mục thế ạh?

:)
Trần Quỳnh Anh đã viết:
Hồng Anh viết hay ghê :D Đọc xong cảm động quá. Phải đc cộng điểm chất lượng mới đúng :D
Hôm qua con Thu đút sữa chua cho mình mà nó cứ "QA ơi, mồm mày đâu? " :)) :)) => pó cánh => chảy hết ra áo => về nhà ko còn trong hình dạng con người :))
Mày có phải là con người đâu cơ chứ :eek: . Mày là chó mà !!:>

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Oài, điểm Lý tôi bây giờ nó cũng thảm lắm, 1 con 9 15 phút, 1 con 8.5 1 tiết, bài 15mins tiếp theo chắc 4 điểm :((. Tình hình thảm thay là môn Văn đang loi ngoi khoảng 6,0, Taons 8,0. Nhục ko tả nổi đây, bây giờ chắc top 10 từ dưới lên :(.
:(( Mày kêu gì . nhìn bảng điểm của tao đây :
Lý 8 15'
6.5 45'
15' tiếp chắcn <= 4
:(( Kiểu này 30/ 30 .
( CHEN HAO WO AI NI )

----------

:eek:
Lê Vân Anh đã viết:
à các em bít chiện môn trung fải trên 8,0 mới được học sinh giỏi
trên 6,5 mới được HS tinh tướng
dưới 6,5 là HS trung bình chưa
chài , riêng cái vụ này là mệt lám
cứ hỏi tại sao lớp chị chết Trung như ngả rạ
Thật không chị ??? Thế điểm trungnhân hệ mấy ?? 2 hay 1
anh nữa ??

Trung nhân 3, mày học giỏi Trung nhất lớp rồi nói gì nữa :((

Nói thật là lớp mình hôm đó chụp ảnh hơi xấu, nhìn chả giống thực tế tẹo nào, cái H,Anh trông dễ thương thế mà nhìn vào đây tối thui à, còn cái mẹt mình như dog ý :-s

Chỉnh sửa lần cuối:

Thật không chị ??? Thế điểm trungnhân hệ mấy ?? 2 hay 1
anh nữa ??
điểm Trung hệ số.... 3 cơ em rai iu quý ạ /:) bọn chị rất thông cảm với các em..... cô dạy Trung của các em thật..... khủng khiếp 8-}..... Trang ơi Việt chưa là j` so với cô này đâu..... thương các em quá :-s
Anh hệ số 1
điểm các em thế là khá rùi...... lớp chị thê thảm hơn nhìu /:)

Chỉnh sửa lần cuối:

Chiều nay đc gặp 2 anh chả biết người Hà Lan hay Thụy Điển gì đấy(tớ ngồi cuối cóc nghe thấy gì)lại còn em tóc xoăn chơi khúc côn cầu bên trường Pháp nữa đẹp trai quá!:x Quay lại lớp nhìn lão Cử như..............:))

Chỉnh sửa lần cuối:

8-| Có bẠN nào học GDCD chưa ?? Tới giờ này em vẫn chưa học chữ nào .
MAI HỌC 3 TIẾT . CÓ THỂ VỀ NHÀ XEM SONG HƯỞNG PHÁO RỒI . WONDERFUL DAY!:x
To m.trang : Sao mày biết tao giỏi nhất . Con Trà thì sao . Nó nhai tiếng trung 1 năm rồi ạ .
( CÁC BÁC CÓ THẤY AVATAR CỦA EM ĐẸP KHÔNG . đÂY LÀ BÌA ALBUM CHEN HAO SHOU ZHANG TONG MING ZHUAN JI- HONGKONG VERSION . BÁC NÀO MUỐN NGHE CẢ ALBUM XIN MỜI VÀO http://www.dienanh.net/forums/index.php?setskin=1&skinid=18&act=SF&CODE=&id=&t=&f=167&st= )

Oài cái thằng Khoai này,mày bị cuồng àh? Đã bị bán cho con Dòi mẹ tao rùi mà còn tơ tưởng tới Chen Hao! Điên! Mà tình hình là ngày mai cả tổ sẽ ở lại tập văn nghệ đấy! Còn lâu mới được về sớm nhá!
Có ai làm bài tìm hiểu trường chưa? Cho tớ mượn photo đỡ phải làm!
Mà sao cái ảnh lớp mình trông tởm thế?

Công nhận đấy! Ảnh chẳng rõ gì cả! Ai chụp thía?
Hum wa trả bài Lý, chán gần chết, 7 điểm. Mà mình có chép đề, ông bảo thiếu đề. Hum nay KT GDCD, nghe nói 20 câu trắc nghiệm chép tay! Ặc ặc, học hành thì chưa ra đâu vào đâu, đến chết!
Thứ 6 KT TRung, công nhận cô này tởm khủng khiếp. Dạy đọc sai, viết cũng sai. Học sinh đọc theo bảo học sinh sai, học sinh viết theo cũng sai nốt! Bó tay bó chân! KT 1 tiết, mà Trung lại x 3---> kỉu này em chết lun!
Các chị học cô Việt sướng. Hơi khó một tẹo nhưng được cái cô không kinh như pà này. KT mà bắt chia bàn chia ghế loạn xạ. Hỏi bài kỉu rì đây?
Rùi còn ông Cử nữa, chấm bài như dở hơi ấy. Chấm chẳng hỉu tại sao mình sai, mình bị trừ điểm. Điên người. 7,3 Lý, nhục ko còn dám nhìn ai!
Môn Toán, chán lắm rùi!
Môn Thể dục, bị ông Long ghét ---> chậc!
Môn Văn, còn chưa tìm ra mấy cái văn học phục hưng. Điên quá!
Môn Anh, hix, em kém quá các bác ui!
....
Túm lại, học sinh giỏi chỉ có lớp trưởng thui!

Cô Phương già già mặc quần bò ấy!
Chết, tớ quên chưa than nốt môn Tin! Hix, môn Tin nghe nói năm nào cũng chết như ngả rạ! Ặc! Thầy nói về bài KT 15' kinh quá, làm mình sợ điếng ng`. Nhưng làm thế bọn nó bảo đúng thầy bảo sai, chẳng lẽ làm sai thầy bảo đúng?

Hix, hum nay kiểm tra giáo dục công dân chắc mình chết thảm roài! Lại còn cái thể loại trắc nghiệm mới bó tay! Lại còn bắt tự chép đề mới hâm! Thế thì mất 20' rùi còn gì nữa?
Oài, thông báo với tổ 4 là hum nay ở lại tập văn nghệ nhá!

Tình hình là chiều nay chết thê thảm, đọc đề Pháp 2 chả hiểu cái gì :((

mk, nó 7.3 lý còn kêu , tự nhiên thấy mình thật ngu dốt :D
\anh lớp 10 mà khó hả em?????????????????????? trời, năm lớp 10 được mỗi môn này, thế mà hs x1 điên hết cả ng, kô hiểu em í bảo mình dốt anh có nghĩ là chưa được 9.5????? :))

Anh lớp 10 dễ nhưng bài cô Oanh thì ko chị ạ

Thông báo về việc đăng ký các tiết mục ca nhạc trong ngày hội trường 24-25/12/2005

--------------------------------------------------------------------------------

Thông báo về việc đăng ký các tiết mục ca nhạc trong ngày hội trường 24-25/12/2005

Như các bạn đã biết, ngày lễ kỉ niệm “Hai mươi năm thành lập trường THPT Chuyên Hà Nội – Amsterdam” vào ngày 24 và 25 tháng 12 sắp đến gần. Được sự tin cậy ủy nhiệm của nhà trường, Hiệp hội học sinh H-A-O, kết hợp với nhà trường, đang gấp rút tiến hành các công việc chuẩn bị cho ngày hội trường. Chương trình sẽ gồm rất nhiều phần, trong đó tất nhiên không thể thiếu những tiết mục ca nhạc sôi động, ngọt ngào và ý nghĩa.

Tất cả các bạn học sinh đang học trong trường và các cựu học sinh muốn đóng góp tiết mục hãy đăng ký với :
1. Bùi Lê Chi - T2 9700 ( 0989383563, email : [email protected] )
2. Đặng Minh Châu - A2 0306 ( 0983261288 , email : [email protected] )
Chúng tôi sẽ nhận tất cả các đơn đăng ký của các bạn tới hết ngày 30/11/2005 và sẽ tiến hành duyệt sau đó 1 tuần. Các bạn đăng ký nhớ ghi đầy đủ 2 thông tin chính :

1. Tên người / nhóm thể hiện tiết mục và các thông tin khác ( đầy đủ tên họ, khóa , lớp, email, điện thoại )
2. Tên tiết mục ( Tên bài hát , do ai sáng tác )
Lưu ý:
- Một bạn có thể đăng ký nhiều tiết mục
- Các bạn phải tự tìm phần nhạc đêm cho tiết mục của mình.
Ngoài ra, cần tuyển 30-50 nam và 30-50 nữ cho dàn hợp xướng được trình diễn đầu và cuối chương trình của đêm 24/12/2005. (Dàn hợp xướng này khác với dàn hợp xướng của trường). Với những bạn muốn tham gia vào dàn hợp xướng, hạn cuối cùng để đăng ký là ngày 15/11/2005.

Mọi thông tin chi tiết được đăng tại trang web http://www.hn-ams.org phần “Dự án kỷ niệm 20 năm thành lập trường Ams" hoặc http://hn-ams.hoitruong.net/20nam .

Thay mặt Ban văn nghệ
Bùi Lê Chi

Đây là bài của ĐHV, mời bà con cho ý kiến

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên