Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

lớp này hay nhỉ, toàn cậu cậu tớ tớ, trẻ con thời nay ngoan thật :))

Ko đâu ạ. Chỉ có mỗi bạn Dung là ngoan hiền mới cậu cậu tớ tớ thui ạ :))
@ Dung : bít là nó ko hay nhưng ai mà bít đc nó chán đến thế :( Hic hic. Với cả cứ đi cho bít thế nào là dạ hội Chu nữa chứ. Mở rộng tầm mắt :D

em dung lại là một con phương phẩy rồi :))

mà lớp em có một bạn rât xinh đúng kô , hì, xem ảnh cái :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Chị định hỏi ai, lớp này ai cũng xinh hết :))

xinh thì chụp ảnh rồi post vào album đi , chán thía ??

----------

xinh thì chụp ảnh rồi post up vào album đi, chán thía ??

Chụp ảnh chỉ có hôm Halloween thui, mai P.anh đưa đĩa mới post được, mà sao các bà nhà mình ko up được ảnh lên thế :(
@Cả lớp : chán đời quá, ktra Trung mà thế này thì ko sống được, tui thấy cô Trung dạy cứ linh tinh thía nào á :((

----------

Hoàng Phương Anh đã viết:
my.php
[/URL][/IMG]

Bà làm gì đó Phanh, link với image đè linh tinh à, up lại đi, tui up thử cái này rùi, làm cho nó to ra hộ cái

Chị Trang ơi, chị bảo em là Phương phẩy, thế chị Phương ấy có xinh ko ạ? :) Còn ngoan hay ko thì em chưa tự nhận xét được. Nói chung, cần mày tao có mày tao, cần cậu tớ có cậu tớ ( xưng hô tùy người thui ạ). Mà hình như em gà mờ nhất lớp thì phải, bọn nó nói tục chửi bậy ầm ầm mà em nào có dám nói.8-}
Minh Trang nhận xét hay ghê, đúng là cô Trung cứ sao sao ấy? ( Chẳng biết nói làm sao). Chẳng hiểu cô dạy mình có đúng không nữa? Thấy bọn thằng Dũng, cái Hà nói cô dạy sai suốt.:-?
Mà ai đó cho tớ hỏi, có lớp Trung-Anh 2 hả? Bây h mới biết.:x

Dung thì vừa ngoan vừa chăm rồi còn gì;) Tuần sau kiểm tra Trung rồi nhỉ, chậc, cũng chả hiểu cô sẽ kiểm tra theo cái kiểu gì nữa. BT hôm trước cô giao làm phải nói là có mấy cái cô cũng chưa dạy kĩ thành ra cứ thấy khó khó thế nào/:) Công nhận học Trung chả dễ như Anh, nhìn vào toàn gậy với gộc cảm giác ko thoải mái như đọc chữ Latinh -> làm bt thấy mệt mỏi quá:(( . Còn về cách dạy của cô thì ko có ý kiến:| mình mà ko học thêm chẳng chả hiều gì quá:)) /:) Mà làm gì có lớp Trung Anh2 nào hả Dung:eek: Nếu có thì bọn mình còn gì là đặc biệt nữa:))
@ Trang: chịu thôi chả biết làm gì nữa:(( . Mai đưa đĩa rồi bà tự up lấy, rắc rối quá, link liếc cứ lộn hết cả:(( :((

Cái sách Trung cứ dở hơi thế nào ý. Chẳng hệ thống gì cả. Đáng lẽ phải từ dễ đến khó chứ, thế mà cái sách ý học chẳng thấy dễ đâu cả :( Hic hic.
Mà Trung kiểm tra là sáng thứ 5 hay chiều thứ 6 thế bà con?

Tiết Trung thứ nhất chiều thứ 6 mà mày.
Eo ôi,yêu số 24+MU quá:x . Fletcher vừa ghi bàn xong . Bravo!!!
=D> =D> :beerchug: :beerchug: :guitar: :guitar: :drummer: :drummer: :D :D :)) :)) .Chết cười ko ngậm mồm đc.:))

Lạy mày. Ko nói về bóng đá ở đây nhá (tao mù bóng đá mà ) :D
Hôm Hallowen cũng chộp được mấy cái ảnh. Khi nảo rảnh sẽ up lên :D

Kệ tao! Chết con này lại ko học GDCD năm ngoái ah? Mọi công dân đều có quyền tự do ngôn luận nhá.:)) :))
MU thắng =>hình như tao sướng quá điên rồi 8-}. Mà con Ly với bạn Dương ko lên HAO mà chia vui cùng mình nhẩy. Kiểu này ,Chelsea thua => Wigan vô địch.:)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:

lớp này học trung cô nào nhể
mà có bao nhiêu con trai thế, chả thấy anh nào lên post bài cả :))

post ảnh thì cũng phải to lên tí, bé quá kô nhìn thấy gì hết :|

Lớp em cô Thúy dạy Trung, còn bọn con trai lớp em thì chỉ có 3 thằng thui:
- Một thằng hâm mộ Trần Hảo đến điên dại, nó bảo lên mạng thì vào HAO làm gì, nó chỉ vào trang nào có Trần Hảo thui.;;)
- Một thằng thích nói về máy tính nhưng tiếc là nó chủ yếu biết phần cứng với mấy trang web down games với những cái khác (ko tiện nói ra ở đây[-x ), nó có bao giờ vào mấy trang như thế này đâu. Hơn nưa nó cũng chẳng mấy khi lên mạng (vì bị bố mẹ kiểm soát gắt gao:)) )
_ Thằng còn lại em ko rõ lém, nhưng nó cứ lạnh lùng thế nào ấy, lại xa cách nữa ( chẳng bao giờ thấy nó trong lớp vào giờ giải lao cả) -> em còn chưa nói chuyện với nó lần nào, chỉ nghe nó nói với cả lớp ( Vì nó là bí thư)|-)
Chị thấy lý do vì sao ở đây ko có mống con trai nào lớp em chưa ạ:)>-

Ơ, thằng Dũng lên mấy lần rùi còn rì?
Ức thằng Cử quá! Trừ của mình đến 4 điểm! mình vẫn mong được đứng 28/30 vậy mà bi h có khi thành 29/30 rùi! Ức lòi mắt!
Công nhận lớp mình có lớp trường giỏi +năng nổ nhỉ? Được 9.10 liên tiếp!
Có ai tìm information về Faraday chưa? Mệt thía! Còn Văn học phục hưng nữa!

làm thế nào cho nó hết lạnh lùng đi chớ, có 1 đứa lạnh lùng trong lớp thì buồn :(

cử chấm bài kiểm kinh lắm em ơi :))

tìm ìno faraday nhanh mà em. đứa nào kô bít cahcs chị dạy cho, :))

Ko phải em ko bít cách, mà em ngại tìm! Tình hình là điểm Lý đnag 7,3.... Chán chẳng bùn chết!
Chị ui, môn Trung mà cũng chít ạ? (sao lại hỏi câu này nhể?). Tức là bọn chị chết Trung nhìu ko? Tình hình này là em chít rùi! Hum sau KT TRung lại còn chia bàn! Xa con Ly rùi...

cô việt kiểm tra dã man lắm, chết như ngả rạ
lí được 7,3 cơ á, bọn này thần đồng hết cả rồi, hay là nhờ anh chị học ông ấy một năm rồi, cải tạo được ông ấy rồi :D

Hic, 7.3 Lý mà là thần đồng... Con Hậu lớp em đnag than thở là điểm Lý của nó sao kém thía, chỉ có... 9.7!!!!!!!!! Con dog! Mày làm tao ức quá!

à các em bít chiện môn trung fải trên 8,0 mới được học sinh giỏi
trên 6,5 mới được HS tinh tướng
dưới 6,5 là HS trung bình chưa
chài , riêng cái vụ này là mệt lám
cứ hỏi tại sao lớp chị chết Trung như ngả rạ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên