Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Ặc ặc. Móc đâu ra sách cho cô văn bây giờ :((
GDCD dài quá xá => choáng :(( Đã có ai học chưa zậy? Hôm nay lớp mình cũng chỉ học 3 tiết thui đúng hông?

ước gì ngày nào cũng là Halloween để lớp mình enjoy together! Cái trò trick or treat của bọn mình là hay nhất, vì bọn lớp khác nhòn bọn mình rất thèm thuồng! Hehe, chúng nó muốn tổ chức cũng ko dc!
Làm thế nào để lập folder 10Trung 0508 bên trang tranh ảnh?

hị ! các em 10 trung làm trò đấy cũng bất ngờ thật
chung quy lại là hay và sáng tạo
được được :D
à mà lớp chị chắng được túi bỏng lào => phí wa phí wa

Chỉnh sửa lần cuối:

Chị thấy thế hệ sau chất + đỉnh cao ko? Hè hè...
Happy birthday 2 Hà! Sao nó ko vào đây để tận hưởng nhỉ?
Ồ, Minh Trang bảo mình hóa trang dễ thương nhất! Được, ko phí công mình ngồi bôi mặt nhọ nhem!:D
Hôm wa KT Thể dục, ko thể chấp nhận được! Ông ấy trù mình!
Mai lại KT Trung, sao trời ko thương con thía hả trùi ui!

@ PH.ANH, Do`i : vào trang TRANH ẢNH, sau đó thì nhấn vào chữ khóa 05-08 ở trong danh sách
sau đó nhấn vào chữ UPLOAD ở góc tay phải.

Mọi người nên check lại nick yahoo ở trang 43 thì phải :)

Này, danh sách lớp mình đã đầy đủ rùi đấy! Xem trong phần danh sách các lớp ấy! Bõ công mình....
Cả lớp ui, mang sách cho cô Văn chưa? Tình hình là mang 100 quyển được 10.0 Văn đấy!:D

Oài đã có ai học thuộc giáo dục công dân chưa? Sao tớ học mà chẳng hỉu gì hết vậy nè? Cái gì mà: " trong phạm vi ranh giới đó thì nó còn là nó", sao mà nghe bác học thế? Kiểu này lại bảo đứa nào xung phong cứu cả lớp đi thôi!
Chìu nay học 3 tiết-> sướng! Nhưng bù lại ngày mai học 7 tiết và 2 ca học thêm 1 sáng 1 chìu-> kiểu này mình dễ tử lắm! Hơ hơ, có bạn nào tốt bụng mua cho tớ cái quan tài đi!

Tao sợ tao chết ko có quan tài đây!
Lớp mình ui, làm nhật kí lớp cái nhẻy? Làm cả đồng phục lớp nữa!
Cho tơ hỏi có ai gioit Tin ko thì giảng cho tớ cách làm thuật toán vs! Tớ ko hỉu rì cả?

@MTrang: vào rồi, nhưng ko click nổi upload.:((
BT ngày mai nhiều quá, làm sao hết được:((

thanx peeps...sn hôm qua ko vui vẻ lắm...buồn như mọi năm...hic mình lại già thêm 1 tuổi

oài ,Hà sinh sau cả tớ mà nói già đi làm mình thấy cũng lão hóa:((
@P.Anh : ấn 1 phát là được mà, hay máy nhà bà có vấn đề ???

----------

Cả lớp ơi ai có mic thì cung cấp cho chị Ngọc phụ trách nhạc để cho hôm giao lưu tới nhá ( đang thíu mic ), mic hát karaoke nhà các ấy ý :)

Cho post thử cái ảnh ngộ ngộ:x, dùng thử imageshack xem có tốt hơn photobucket ko

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Minh Trang đã viết:
oài ,Hà sinh sau cả tớ mà nói già đi làm mình thấy cũng lão hóa:((
@P.Anh : ấn 1 phát là được mà, hay máy nhà bà có vấn đề ???

----------

Cả lớp ơi ai có mic thì cung cấp cho chị Ngọc phụ trách nhạc để cho hôm giao lưu tới nhá ( đang thíu mic ), mic hát karaoke nhà các ấy ý :)

Cho post thử cái ảnh ngộ ngộ:x
Jun Jin hả mày?
Mai nhìu bài thật đấy. Ặc ặc. Lại còn kiểm tra Trung nữa => ko chịu nổi :(( :((

ờ, Jin đó, cái này trông ngố ngố à :)), hay để tao post cái hai thằng hun nhau ( bị đập lưỡi ạ) cho coi :D

thế nào, lớp mình vẫn ko có ảnh à :(, chán nhờ, quả này làm hoành tráng thía lại còn .Đề nghị lần sau giao lưu 11 Trung quay phim nữa nhá.

Chỉnh sửa lần cuối:

Ặc ặc. Sao topic lớp mình lại bị đẩy xuống trang 2 thế nì ??
Hôm nay xem Hà + Dương + Trang + Hậu .. khiêu vũ hay quá. :D Bà con học ở đâu chỉ cho iem với :D Nghe Dung bảo có 1 lớp học chiều CN. Có ai bít cách đăng kí hông zậy :D

ô thế bạn Hậu học khiêu vũ à ? ở đâu thế đi với :D

vớ vỉn nào, tao học từ mama ghê và chuối rán đấy chứ, có bít nhảy nhót gì đâu.

Trang ơi, thực tế là ko thể nào click được upload:(( Nếu ấy làm được thì để ta đưa đĩa cho.
Sao tự nhiên lớp mình lại rộ lên phong trào học khiêu vũ à?:)) :))

Học để còn khiêu vũ hôm 20 năm chứ :D Hé hé
Cái trò biệt danh tao vẫn hông thuộc đc Trang ạ :( Mà tao chỉ có 1 biệt danh thôi nhé. Sao mỗi đứa gọi tao 1 kiểu => hông bít nghe ai :(

@ ấy Hồng Anh xinh đẹp oai, "anh mãi mãi yêu em!!! " tiếng tầu là gì nhỉ??? ( k0 cần sang English đâu nhớ)
Sao bạn này lại tha thiết tầm sư học đạo mình thế nhỉ? Chậc, mà bạn ấy lại bị treo acc rùi còn đâu, tiếc quá! Tiếng tàu "Anh yêu em" chỉ bít là "Wo ai ni" thoai, còn mãi mãi thì chịu!

cho chị bon chen kí lào
mãi mãi yêu em là " ai nỉ fò ré vơ " :D
chị hỏi chí ko phở , giáo viên dạy Tin của bọn em là thầy tuấn à ?
năm ngoái lớp chị 2/3 chết tin đó , yên tâm , cuối năm bảo cô chủ nhiệm xin là lại lên 6,5 hết , hé hé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên