Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

chị phụ trách phần loa đài + âm thanh của cái giao lưu :D
em nào phụ trách văn nghệ lớp em cho chị cái danh sách các bài cần tách lời để còn tách :D dù sao thì tách lời rồi hát vẫn hay hơn ;) nếu bài nào khó quá ko tách đc thì mới phải ép hoặc làm nhỏ tiếng chính đi :)
thế nhá :D
nhanh nhanh
tuần sau chị bận roài :(

@ chị Ngọc: chị có quả avatar chất wé!Mà hum nay bọn em đưa chị Phương rùi mà!
He hum nay lớp mình làm Halloween vui vãi!Hihi, ba chị em siêu nhân bọn tui đến trường từ sáng sớm rùi chạy đôn chạy đáo khắp nơi, lại còn đi chôm rèm của các em lớp bán trú! Mệt ui là mệt nhưng mà vui! Tui hóa trang thành witch nhìn kinh dị quá! Con Mai Ngọc làm mắt mình trông như bị ai đấm vào!Ui, vui ghê, ước gì lớp mình có nhìu trò vui như thế nhỉ!
Btw, mai có ai đi họp về 20 năm kỉ niệm trường ko?

Ko phải họp về 20 năm kỉ niệm trường mà là hội thảo du học gì đấy đấy chứ! Ai biết làm thế nào để reie ảnh ko? Muốn post ảnh lớp mình mà ảnh to quá~

Hôm qua mệt nhưnng thực sự là ngày hạnh phúc!
Tớ thực sự vui vì ngày hôm qua. Lớp mình cùng nhau 9laanf đầu tiên) làm một cái gì đấy ra trò, có ý nghĩa. Tớ vui khi cô thông báo sẽ celebrate Halloween. Tớ vui khi được cãi nhau với mọi người về việc trang trí. Tớ vui khi được giao nhiệm vụ mua bỏng (mặc dù đến phút chót lại nhờ bọn nó đi mua). Tớ vui khi đến trường sớm, hì hục đi chôm rèm của bọn bán trú. Tớ vui khi được đứng treo rèm, rồi cãi nhau với thằng Cường Sida về việc rèm thiếu. Tớ vui khi mọi người đến đông đủ, ngồi thổi bóng, cắt dán, hóa trang, Tớ vui khi lớp mình đi Trick or Treat. Tớ vui khi lớp mình chơi vẽ lên mặt nhau và xúc sữa chua. Tớ vui khi tranh nhau, giành giật miếng bánh kem gần cuối cùng. Túm lại, thực sự tớ rất vui!
Khi nhìn thấy lớp mình đoàn kết như thế, vui như thế, lòng tớ thấy vô cùng ấm áp và xấu hổ (!). Ấm áp lắm, nhìn các ấy hóa trang, ai cũng đáng iu, cũng dễ xương. Còn xấu hổ vì có lúc tớ đã nghĩ mình ko thể hòa nhập được trong tập thể lớp này, vì có lúc tớ đã xích mích với cả tập thể! !0 Trung ui, cho tớ xin lỗi nhé! Lúc các ấy xúm lại chụp ảnh, nhí nhố, tớ suýt khóc. Tớ nhớ tập thể lớp 9 của tớ, cũng nghịch ngợm cũng vui như thế. Tớ như gặp một mái nhà thứ hai, cũng yêu thương, cũng vui vẻ, cũng tràn đầy hạnh phúc. Niềm hạnh phúc ấy làm tớ quên đi những nội lo về học tập, những nỗi bực dọc vì những chiện linh tinh, quên đi những ngày vất vả trước đó. Bi h, cho dù có phải đi chôm rèm một lẫn nữa, hay phải làm một cía gì đó rất vất vả nữa, mà được làm cho 10 Trung, làm cho cả lớp mình gần nhau hơn tớ cũng sẽ làm!
Cảm ơn 10 Trung, cảm ơn Halloween, cảm ơn mọi người!
Tớ hóa trang thành cô bé lọ lem đạt ko?

CE hum qua ky bo vật...đích thân trưởng H2 đi ra xin...cái bịch bỏng ngô rùi mà chẳng cho gì cả...cho 1 nhúm...ai ăn ai nhịn???

Ấy nghĩ toàn bộ khối chiều mà có 20k bỏng! Lớp tớ chẳng có miếng nào! Lớp ấy ko đi Trick or Treat thì thoai lại còn...

Phạm Hồng Anh đã viết:
Hôm qua mệt nhưnng thực sự là ngày hạnh phúc!
Tớ thực sự vui vì ngày hôm qua. Lớp mình cùng nhau 9laanf đầu tiên) làm một cái gì đấy ra trò, có ý nghĩa. Tớ vui khi cô thông báo sẽ celebrate Halloween. Tớ vui khi được cãi nhau với mọi người về việc trang trí. Tớ vui khi được giao nhiệm vụ mua bỏng (mặc dù đến phút chót lại nhờ bọn nó đi mua). Tớ vui khi đến trường sớm, hì hục đi chôm rèm của bọn bán trú. Tớ vui khi được đứng treo rèm, rồi cãi nhau với thằng Cường Sida về việc rèm thiếu. Tớ vui khi mọi người đến đông đủ, ngồi thổi bóng, cắt dán, hóa trang, Tớ vui khi lớp mình đi Trick or Treat. Tớ vui khi lớp mình chơi vẽ lên mặt nhau và xúc sữa chua. Tớ vui khi tranh nhau, giành giật miếng bánh kem gần cuối cùng. Túm lại, thực sự tớ rất vui!
Khi nhìn thấy lớp mình đoàn kết như thế, vui như thế, lòng tớ thấy vô cùng ấm áp và xấu hổ (!). Ấm áp lắm, nhìn các ấy hóa trang, ai cũng đáng iu, cũng dễ xương. Còn xấu hổ vì có lúc tớ đã nghĩ mình ko thể hòa nhập được trong tập thể lớp này, vì có lúc tớ đã xích mích với cả tập thể! !0 Trung ui, cho tớ xin lỗi nhé! Lúc các ấy xúm lại chụp ảnh, nhí nhố, tớ suýt khóc. Tớ nhớ tập thể lớp 9 của tớ, cũng nghịch ngợm cũng vui như thế. Tớ như gặp một mái nhà thứ hai, cũng yêu thương, cũng vui vẻ, cũng tràn đầy hạnh phúc. Niềm hạnh phúc ấy làm tớ quên đi những nội lo về học tập, những nỗi bực dọc vì những chiện linh tinh, quên đi những ngày vất vả trước đó. Bi h, cho dù có phải đi chôm rèm một lẫn nữa, hay phải làm một cía gì đó rất vất vả nữa, mà được làm cho 10 Trung, làm cho cả lớp mình gần nhau hơn tớ cũng sẽ làm!
Cảm ơn 10 Trung, cảm ơn Halloween, cảm ơn mọi người!
Tớ hóa trang thành cô bé lọ lem đạt ko?
Hồng Anh viết hay ghê :D Đọc xong cảm động quá. Phải đc cộng điểm chất lượng mới đúng :D
Hôm qua con Thu đút sữa chua cho mình mà nó cứ "QA ơi, mồm mày đâu? " :)) :)) => pó cánh => chảy hết ra áo => về nhà ko còn trong hình dạng con người :))

Này, sao chụp ảnh nhìu thía mà lớp mình vẫn chưa có ảnh trên HAO là sao? Còn về vụ nhật kí lớp mữa, đồng phục lớp... Tớ mún làm! Hixxxx....
Từ giờ trở đi quyết tâm ko spam bài! Trở thành một thành viên gương mẫu...
Vụ giao lưu với 11 CE đến đâu ruồi? Thấy bảo đóng kịch của con Ly, sao chưa thấy động đậy rì nhẻy?

Mọi người phát biểu cảm nghĩ hay quá, chẳng nhẽ mình không tham gia tí chút. Công nhận hôm qua là một ngày rất vui. Tớ thích nhất màn phát bỏng cho các lớp, lần đầu tiên tớ được tham gia một lễ hội Hallowen ( cũng là lần đầu tham gi một buổi tổ chức ra một cái gì đó) nên thấy thật mới mẻ và hấp dẫn lắm lắm.=D> :)) 0:)
Vui...vui...vui!!!!!!!! Không thể ngừng nói thế.Màn hóa trang cũng rất hay, trông tớ hóa trang xong, đeo mặt nạ vào, rất giống quỷ,bao nhiêu người hỏi tớ là ai:)>-. Rồi lại còn tiết mục đút sữa chua, tớ nhìn thấy buồn cười quá, lỡ tay đánh rơi cốc nước ngọt vào người8-}. Vẫn thấy vui!
Nhưng bạn P.Anh nghĩ ra trò bôi màu nước cũng độc đáo ghê. Về nhà tớ phải giặt bật da tay mới gần hết. Rồi còn chuyện đi quét lớp, mình chăm chỉ quét cả hành lang, thế là cái thằng bên lớp Nga hất hết sang bên mình cả chỗ nó quét rùi, mình nhìn nó, nó lại bảo quét đi còn nhìn gì nữa mới tức chứ, biết thế không cho tụi nó bỏng ngô nữa!:(( :(( :((
Nói vậy thui chứ vẫn vui lém!!!!!!!!!!!:x :x :x
Lớp chúng mình rất rất vui!!!!!!!!!!!!

Dung ui, tớ quý ấy!
10 trung ui, tớ quý các ấy!
không ngờ 10 trung lại đỉnh cao đến thế! Rất nổi bật, rất xi`-tin! :D
Hum trước nhờ mẹ "vá" cho cái quần, đến lớp đóng Smeared Girl, ai cũng bảo mình mặt mũi thì nhem nhuốc còn quần áo thì sáng bóng! Chậc! Rút kih nghiệm năm sau em đi làm Bạch tuyết!

À quên, cho tớ hỏi tí, các cậu định đóng kịch gì thế? nếu hay tớ tham gia với!
Còn chuyện may đồng phục, tớ thấy trên HHT có cái phiếu may đồng hục cả lớp đấy, bọn mình thử gửi đi, biết đâu được ( nhưng ko phải tớ gửi đâu nhé, ttớ rất xui, ko thích hợp với những chuyện may mắn đâu:) )
Mà Hậu quyết tâm ko câu bài để làm gì thế?:-/
Chúc mọi người học tập tiến tới!!!!!!!!!!!!!

Đâu, hum qua trông Hồng Anh dễ thương nhứt nhở? (vừa giống thỏ, vừa giống lọ lem).:)
Tớ bảo mọi người này, post ảnh bên phần tranh ảnh ý, ko cần resize đâu, hum qua vui thía, Ánh còn chào thua :))

CHÚC MỪNG SINH NHẬT BẠN THÁI HÀ NHÁ!
Chả thấy ấy post bài trong topic lớp mấy nhưng nhìn danh sách sinh nhật mới nhớ ra.Chúc ấy luôn vui vẻ, hạnh phúc,ước gì được nấy.
Mà lớp mình ko quan tâm mấy đến sinh nhật của các bạn gì nhẩy.
Chúc nó 1 câu cho nó mừng.:)) :x :*

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Ko phải họp về 20 năm kỉ niệm trường mà là hội thảo du học gì đấy đấy chứ! Ai biết làm thế nào để reie ảnh ko? Muốn post ảnh lớp mình mà ảnh to quá~
www.tinypic.com :D :> :)>- b-)
host lên đấy
Tự nó resize

Oài, chả ai chũ mừng sn Hà cả là sao :(???
@CẢ LỚP : dinhtrongduy là nick yahoo bí thở á, add đi :)

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Oài, chả ai chũ mừng sn Hà cả là sao :(???
@CẢ LỚP : dinhtrongduy là nick yahoo bí thở á, add đi :)
Thùy Linh vừa chúc ở trên còn giề.
Vụ giao lưu dạo này cả lớp chẳng có động tĩnh gì nhỉ? Các tổ cũng ko tập nữa. Chẳng hỉu sẽ ra sao :-/ Chắc mai phải bắt bọn nó tập thoai :D

Sinh nhật bạn Thái Hà là ngày bao nhiu thế? Chúc mừng cái đã nhỉ! Happy birthday to Thái Hà!
Tớ cũng ko hỉu cái vụ kịch cót của con Ly nữa?? Ko bít là định bao h mới tập nè?
Oài, nhắc các ấy mai nhớ mang sách cho cô Văn nhá! Ko bít có được cộng điểm ko nhỉ?:))

Mọi người up ảnh vào gallery làm thế nào đấy? Mình ko biết, khổ quá,ảnh thì có đầy mà chả làm gì được:((

Happy birthday Thái Hà:x !!!
Thấy Linh chúc mới nhớ ra (mình hư quá[-( ). Bao giờ lớp mình tổ chức sinh nhật tháng 11 vậy? :x
Well, ngày hôm quá quả là quá tuyệt vời, mình bây giờ chỉ mong quay lại ngày hôm qua để được tiếp tục celebrate Halloween, được bôi sơn lên mặt mọi người:)) :)) ( trò này vui thật, đính chính luôn đây là Lương nghĩ ra đấy, bà này trông thế mà toàn nghĩ ra những trò còn bẩn hơn mình:D:)) ). Cô Oanh tụi mình cũng rất chịu chơi nhỉ? Ngồi xem mấy cái ảnh chụp cô đeo mặt nạ quỷ mà mình cứ thấy buồn cười, cảm giác như cô cũng chả khác gì tụi mình:x . Mình thích decoration của lớp mình lém, mọi người giỏi thật, cắt hình ghost rồi bí đỏ đẹp dã man!!:x Thích lắm, thích lớp mình nhiều lắm, mong rằng tụi mình sẽ có nhiều hơn nữa những dịp party như thế này. Phải công nhận là Halloween lần này đã gắn kết cả lớp lại gần nhau hơn rất nhiềub-) :x .Chả biết nói gì nữa, muốn viết mà ko viết nổi:(( . Thôi chúc mọi người luôn luôn cảm thấy vui vẻ với lớp 10 Trung tụi mình nhân ngày Halloween:)) :)) .
Tiện thể, các tổ tập tành đến đâu rồi, dạo này thấy tổ mình có vẻ nhởn nhơ quá/:)

Tổ 4 cũng chẳng tập tành gì! Chán thế!
Mai có bài gì ko bà con ui? Tôi chưa học hành gì cả! Cả buổi tối toàn chơi! hix hix!
He, vừa add gần hết các bạn trong danh sách ở trang 43! Hihi, mong là lớp mình sẽ đoàn kết hơn nữa! Có nhìu hoạt động vui hơn nữa!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên