Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Ở lớp chứ ở đâu! Con này hỏi ngu! Chỉ tội trang phục đồ nghề thì khó kiếm quá!

Mày mới ngu ý! Bọn nó đang băn khoăn về vụ tổ chức ở lớp hay ở nhà Quỳnh Anh đây nè! Tổ chức ở lớp ko được đúng thời điểm và hơi bó hẹp về thời gian nhưng mà vẫn vui hơn, đầy đủ hơn ở nhà Quỳnh Anh!!! Lại còn rủ được lớp khác nữa! Àh hay là rủ các anh chị lớp 11 CE???

:x chị đánh hơi thấy party :x :x :x ở đâu có ăn uống ở đấy có chị :x :x :x :D

Vụ Halloween hình như là mỗi tổ tự đóng góp phần hóa trang của riêng mình thì phải.Hay là mỗi người được tự hóa trang theo ý mình:-? . Theo mình thì quần áo hóa trang cũng chả cần thuê, cứ kiếm mảnh vải cắt ra theo ý mình rồi mặc lên cũng đủ hay rồi. Mặt thì tô vẽ thế nào đó trông kinh dị hoặc lạ lạ là hay nhất. Thường thì Halloween người ta hay tự làm đồ hóa trang như thế vừa hay lại vừa độc :D. ( cuối tuần lên Hàng Mã mua mặt nạ cũng được:) )
Còn trang trí lớp thì nên làm thế nào nhỉ? Có cần phải cắt dán đầu lâu hay skeleton ko? Còn ăn uống nữa nhỉ? Đã làm party hóa trang thì luôn thể phải có đồ ăn cho nó xôm tụ:))
Dù sao thì lớp mình thích thật được tổ chức Halloween là vui miễn chê rồi:x .
Còn mấy chị người Trung thì biết nói Tiếng Việt các ấy ạ. Tớ cũng chưa gọi điện nói chuyện nhưng nghe bảo là hát hay lắm. Bọn mình có thể nhờ các chị ấy đóng góp cho vài tiết mục rồi ( ko biết có xinh ko nhỉ:)) ):)) :))

Chung sức cả lớp, ko đánh lẻ tổ nhá :D

Ặc ặc. Thế cuối cùng có tổ chức ở nhà tao ko để tao còn chuẩn bị nghênh đón :D
Bà con mà ko bít mặc gì cho Hallowen thì tốt nhất cứ... ko mặc gì luôn cho nó máu :))

ko nên ko nên
thời xưa adam eva cũng bit lấy lá che cơ mà
[-(
bi h quấn vải cũng đc :))
hay đóng khố vậy
:))
thía cái trò giao lưu các bé chuẩn bị đc những tiết mục j roài?
liệt kê cụ tỷ xiem nào? :D

Sau đây là danh sách Y!M lớp mình :

Hồng Anh : lovelysunflower90
Phương Anh : hoanganh90vn
Quỳnh Anh : anyuna246
Cường : cherry_martini90
Dung : fat_earthworm2004
Dũng : nhd_2612, tranhaolove_2612
Duy : dinhtrongduy
Dương :funny_month_11
Hậu : bubbles_utonium_2812, most_wanted_girl_jw
Minh Hằng : linkin_mylove176
Thái Hà : xwishingxstarx
Thu Hà : sclub7_finalfantasy
Liên: green_fog_0204
Thùy Linh: electricguitar1010
Ly : rock_girl8490
Ri Song Mi :[email protected] (bạn ý ko dùng Y!M)
Phương : poohbear_1912
Minh Trang: little_shishimaru ( e-mail : [email protected] )
Thu Trang : kem_vani_dau

Mong các bạn bổ sung thêm :D, mà hum nay bàn vụ Hal thế là tạm đc rùi. Mọi người tiếp tục đóng góp và cố gắng bày thêm trò nhá

@Chị Ngọc :các tiết muc : 1 bài của F4 (hỏi PAnh. em ko nhớ), bài trong Cơn lốc T Y ( Decide to love you ), bài Như Ý Cát Tường, Bad day, Ultimate, ... Tạm thế, em ko bít gì hơn cho đến thời điểm này.
@QAnh, mày đi đâu thế, ko ở trong lớp à, bọn tao thống nhất tổ chức rồi mà: Ở TRƯỜNG.

Chỉnh sửa lần cuối:

bao h đi chơi ở đâu? chả thấy sang A1 rủ gì cả? :(

Lớp tớ có đi đâu đâu.
Thứ 2 này tổ chức Haloween ở lớp ,nếu ấy bùng tiết được thì sang lớp tớ chơi cho vui.:))
Mà bạn Dô lấy mất bài 850 của tớ nhá[-x .Cái HAO này làm sao í nhỉ,mình ra vào topic này mãi để trở thành người xem thứ 5000 mà cóc đc,chết tiệt.:(( :D

----------

Oái ,vừa tí mà đã bị bài chị Mai chèn .Đúng là đời chẳng biết đường nào mà lần!:))

Chỉnh sửa lần cuối:

Hè hè, mình thế này mà cũng được làm bộ trưởng bộ Văn hóa Halloween( tức là xếp của nhóm trang trí) nè!! Nói thật chứ mình cũng ko bít cái phần trang phục thì phải làm gì bây giờ?? Cho hỏi bác Phanh lo phần Entertainment, các bác chuẩn bị thế nào rùi ạh?
Tình hình là Halloween sẽ rất vui, ít ra có tổ chức quy củ hơn vụ giao lưu Đan Mạch, vả lại chúng nó cũng máu hơn!

tao đề nghị mọi người hóa trang theo sách văn lớp 10 và 11 :)) vd như đam san và chử đồng tử chẳng hạn, kô thì cũng như tiên dung lúc gặp chú chử :))

Chỉnh sửa lần cuối:

thôi đi Trang, mày đừng làm hỏng halloween của các em [-x....... Đam San thì đóng khố...... Chử thì còn chả có khố mà đóng...... mày giỏi thì về đây mà làm Tiên Dung /:)

Chỉnh sửa lần cuối:

Đấy ,tớ đã bảo là trang phục mới là vấn đề đau đầu và đau xiền nhất :(

Xin thông báo với bạn Trang: Nick của tớ bị thiếu, phải là Fat_earthworm2004 cơ.
Mà cho tớ hỏi lớp mình có bạn tên là Phương à? sao tớ ko bít nhẻy:-/
Vụ hallowen thì lớp mình đi phát kẹo cho lớp khác à? (Hôm trước nghe loáng thoáng thế). Thế cũng vui phết:))
@Quanh: theo tớ cậu cứ hóa trang như cậu miêu tả đi (ko mặc gì cho nó....mấu). Còn chúng tớ thì chịu=;
@ Minh Trang: hôm trước vào danh sách lớp mình trong vụ 20 năm của trường thì thấy lớp mình bị thiếu số điện thoại nên chưa được coi là có danh sách hay sao ấy!:)>-
Chúc mọi người một ngày may mắn!!!!!!!!=D>

Trần Thùy Dung đã viết:
Xin thông báo với bạn Trang: Nick của tớ bị thiếu, phải là Fat_earthworm2004 cơ.
Mà cho tớ hỏi lớp mình có bạn tên là Phương à? sao tớ ko bít nhẻy:-/
Vụ hallowen thì lớp mình đi phát kẹo cho lớp khác à? (Hôm trước nghe loáng thoáng thế). Thế cũng vui phết:))
@Quanh: theo tớ cậu cứ hóa trang như cậu miêu tả đi (ko mặc gì cho nó....mấu). Còn chúng tớ thì chịu=;
@ Minh Trang: hôm trước vào danh sách lớp mình trong vụ 20 năm của trường thì thấy lớp mình bị thiếu số điện thoại nên chưa được coi là có danh sách hay sao ấy!:)>-
Chúc mọi người một ngày may mắn!!!!!!!!=D>
Phương là bạn ngồi trên thằng Cường ý (có đúng ko nhẩy :D )
Thế Hallowen hóa trang gì hả bà con? Đến trường mới thay hay là từ nhà?
Đề nghị bạn nào là bộ trưởng bộ lương thực nhớ mua nhìu nhìu bimbim + kẹo mút nhá :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên