Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Tình hình vụ entertainment là mình chỉ lo nhận phần game thôi. Còn ca hát hay gì gì khác thì ko trong phần nhiệm vụ:| . Nếu mọi người muốn làm thêm cái vụ thi xem ai hóa trang best nhất thì cho luôn vào:)) . Mình rất thích cho đút sữa chua nên cái này chắc chắn là sẽ có( nhà nhiều yaghourt lắm;;) ). Với một trò nữa là kết hợp học TA theo đúng tinh thần mà cô Oanh đã bảo "học mà chơi, chơi mà học":)) . Nhưng trò này hay lém, đảm bảo chết cười vì mấy đứa phải lên chơi:)) :)) :)) . Mình nghĩ là đã Halloween thì chơi bẩn bẩn một tí có sao, vui là nhất rồib-) . Đề nghị mang bỏng và giấy vệ sinh đi giăng khắp trường nhé. Trò chơi mình mới nghĩ đến thế, còn một số ý tưởng nhưng đang tính xem có nên cho vào ko. Căn bản là còn bị hạn chế về thời gian nữa nên có khi chỉ 2 trò kia thôi đã gần hết thời gian rồi ( vì còn ăn uống với bình chọn nữa mà).
Có lẽ bọn mình nên chuẩn bị một phần quà nho nhỏ cho người chơi với cả người được vote cho hóa trang( kẹo mút với yaghourt là okay:)) ). Mọi người còn ý tưởng gì về game thì cứ đóng góp tiếp nhé, mình cũng phải đi thu thập ý tưởng mà;) .
@chị Ngọc: tổ 3 tụi em hát Season Of Firework của F4, và có thể cả Can't help falling in love nữa:) . Còn về việc mời mấy chị TQ các chị có ý kiến gì ko ạ? Em nghĩ giao lưu lần này sẽ rất vui vì bọn em chuẩn bị nhiều tiết mục lém:D.
@QA: bộ trưởng ăn uống là thằng Vũ nhưng nó đi mất rồi còn đâu:(( . Chắc phải bầu lại thôi:)) :)) ăn bimbim chán lắm, ăn zonzon ngon hơn:D

Hé hé. Bimbim hay Zon zon cứ có cái cho vào miệng là ok :D
Nghe ấy nói có vẻ hay phết nhẩy :D Đặc biệt thích cái trò mang giấy vệ sinh giăng khắp trường :))
Mang bánh ga tô hay cà chua/ trứng thối đến ném nhau cho nó sướng :))

Chung ý tưởng rồi QAnh ơi. Rất muốn mang cà chua, tương ớt với trứng đến ném:x :)) :)) :D

Ê , nếu mnag giấy đi rải khắp tr thì ai dọn, vui thì vui nhưng mờ sợ bị phạt

năm trước lớp nào đứng trên tần phi mày bay giấy xuống sân bị phạt đi quét sân + kỉ luật gì đấy :)) đừng dại các em nhé :))

có thích phi máy bay hay rải giấy thì ấy sang sân trường pháp ấy. chị phi mb suốt năm lớp 10 sang bên đấy mà kô thấy ai nói giề :)) tội lỗi ghê

Nguyễn Thu Trang đã viết:
năm trước lớp nào đứng trên tần phi mày bay giấy xuống sân bị phạt đi quét sân + kỉ luật gì đấy :)) đừng dại các em nhé :))

có thích phi máy bay hay rải giấy thì ấy sang sân trường pháp ấy. chị phi mb suốt năm lớp 10 sang bên đấy mà kô thấy ai nói giề :)) tội lỗi ghê
Hay đấy chị ạ :)) :))
Nếu mà ko đc rải khắp sân trường thì chán lắm :( Hay là cứ rải rồi.... bắt bọn con zai dọn :D

Quỳnh Anh độc chiêu thế. Lớp mình có ba thằng thì có đến hai thằng chắc chắn trốn nhiệm vụ còn 1 thằng( 1/30 người trong lớp) dọn đến bao giờ xong.
Khoản cà chua tớ ko ý kiến nhưng khoản trứng là có vấn đề rất bẩn.
Đồng thời cho hỏi lun: Hóa trang từ nhà hay đến trường( Câu này hình như bạn Quỳnh Anh hỏi ở trang trước rùi).Chẳng ai biết sao?
Bạn Vũ sắp đi, có ai ra tiến bạn ấy ko?
Lớp chúng mình rất rất vui!!!!!!!!!!!!!!!!

Bạn Vũ đi từ 5 a.m nên ko ai tiễn được đâu! Vụ hóa trang chắc là hóa trang từ nhà đấy! Hoặc nế ấy muốn đến trường thì tùy ấy thui!
Btw, có nhà bạn nào có xốp ko? Đóng góp cho ban trang trí cái nhey? Hiện giờ trang trí vẫn chưa đâu vào với đâu cả!
Chiện rải giấy vệ sinh là khi mình đi Trick or treat nếu lớp nào ko cho kẹo thì mình mới rải ở lớp ý chứ! Nhưng mà tình hình là chắc ko có lớp nào mang kẹo cho mình đâu! Thôi thì khuyến mại chúng nó túi bỏng với vài mét giấy vệ sinh nhỉ?:))

Chỉnh sửa lần cuối:

Hahah, tặng giấy vs--> chúc các bạn vào WC an bình ah ? :))

Tình hình là ban trang trí bọn tớ được duyệt 90.000 đ. Tưởng túng thiếu thế nào đến bây giờ mới tiêu hết 6000 đ hehe! Àh mà có nhà bạn nào có xốp ko nhey? Bọn tớ đang rất cần xốp!
Hix soạn tiếng việt méo cả mặt rùi! Tóm tắt và 22 bài tập, mà toàn phân tích mới chít chứ! Àh, hay bảo cô thứ 7 học văn học cho đỡ nhìu bài? Thứ 7 toàn bài học thuộc, ngồi làm bài của cô có mà hết ngày! Đấy, mai lại còn kiểm tra địa 1 tiết nữa chứ! Có ai làm xong bài trong quyển thực hành chưa??? Cho tớ chép với! Chẳng bít làm thế nào cả:((

Bon chen một tí ! Bạn Phương Anh có phải là bạn thik H.O.T ko ? Gặp tớ 1 lần roài nhỉ ! Ava của ấy đẹp quá , Hyukie cute :x :x :x :x :x !

À, mới quen bạn Linh này qua box K POP, chào ấy :)

Trở về đề tài Hallowen :D Bà con đã nghĩ ra hóa trang thế nào chưa? Khó quá ah :((

tí nữa các ấy có đi ko?

@Diệu Linh: Chào ấy, ừ, tụi mình gặp nhau 1 lần rồi, nhưng sau đấy thì sao ý nhỉ:))?Tuần sau sẽ sang P1 tặng kẹo cho Linhb-) Hyukie cute nhỉ, cute quá cơ:x :x , ấy còn pic nào của anh ý ko, gửi cho tớ đi;;) ( tớ đang trong tình trạng đói ảnh Hyuk:)) :)) )
Mọi người đã nghĩ ra hóa trang thế nào chưa? Mình có ý tưởng rồi chỉ tội chuẩn bị hơi rắc rối, sáng thứ 2 lại còn đi học thêm nữa chứ:(( . Quỳnh Anh thì hóa trang thành Mashimaro như trong ava là ok rồi:)) :D

Oài oài, sắp thứ 2 rùi mà trang trí vẫn chưa đâu với đâu! Mới tiêu thêm được 8000 đ nữa! Hix hix kiểu này mai lại phải thân chinh lên Hàng Mã để xem rùi!
Còn về trang phục thì bó tay lun, chưa bít đâu vào với đâu!Khổ wé!
Hum nay đi học vui vãi! Giờ sử ngồi chép Địa, giờ ra chơi ngồi chép sinh, giờ sinh ngồi chép văn! Mà seo lắm bài thế nhỉ? Làm mệt wé!

Oài, sao lại để topic lớp mình mốc meo ở trang 2 thế này? Ko được ko được!
Cho hỏi các ấy hóa trang như thế nào rùi? Tình hình là tớ chưa có idea gì mới đau chứ!
Chiều hum nay tớ, Dung, Fifty Phương với Ly rủ nhau đến Hàng Mã xem có gì mua để trang trí được ko, hehe đến nơi lại gặp cả Quỳnh Anh nữa chứ! Nhưng mà tình hình là chỉ mua được cái mặt nạ cho cô Oanh và vài tờ giấy + bìa để cắt cắt dán dán thui! Vẫn còn thừa tới 44000/90000 mới hay chứ! :D

Ngày mai ai có khăn đỏ thì mang hộ mình 1 cái nhé:x Lấy của em trai em gái cũng được.:))

Phanh ui, vụ entertainment đến đâu rùi? Cho tớ hỏi thăm tình hình với? Tiện thể cho xin Y!M nha!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên