Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

KL có cả cấp 1 đấy nhé! Ko biết là nói KL nào!

Thôi, cấp nào cũng miễn, nói chung là ko đẹp trai tẹo nào mà cứ mất công giới thiệu, phiền :(.
CẢ LỚP ĐỀ NGHỊ CÔ OANH CHUYỂN TỔNG DUYỆT SANG THỨ HOẶC 5 ĐI NHÁ, HOẶC HÔM NÀO KHÁC CŨNG ĐƯỢC (miễn ko phải ngày mai) :D

:)) mai bọn chị cũng kt toán 1 tiết 8-}..... mà đã chuẩn bị tiết mục nào đâu mà tổng duyệt :))...... thời gian này hơi bận nên các em ko cần chuẩn bị cầu kì hoành tráng quá đâu, tinh thần vui là chính mà....... ngẫu hứng cũng đc, càng vui, lịch bịch làm j cho mất thời gian :*

Phạm Ngọc Mai đã viết:
:)) mai bọn chị cũng kt toán 1 tiết 8-}..... mà đã chuẩn bị tiết mục nào đâu mà tổng duyệt :))...... thời gian này hơi bận nên các em ko cần chuẩn bị cầu kì hoành tráng quá đâu, tinh thần vui là chính mà....... ngẫu hứng cũng đc, càng vui, lịch bịch làm j cho mất thời gian :*
Chị nói chí phở đấy ạ :D
Mai kiểm tra Toán roài. Sợ quá. Ko biết ông Hải trông có khó ko đây :( :( :( Cầu mong đề dễ dễ 1 tí :D

Quỳnh Anh lại mơ mộng rùi.Ông Hải mà cho đề dễ thì trời sập8-}
Mà tớ ốm rùi. Không thể đảm đương công việc hát hò được đâu.
Hy vọng mọi người sẽ cố gắng thay tớ=D>
Ai có thể cho biết Hình sẽ có những bài như thế nào không:-/ Mấy hôm rồi không học hành gì cả nên chẳng biết.

Bà con ơi, bác Vũ béo có trên mạng HAO nhưng ko post bài ạ :D

----------

Bà con iu quí, thế thống nhất là thứ năm duyệt nhá, ok? Hôm nay cố sống sót qua 2 t KTRa, đời nó lại,,, khốn nạn thế :((

Ôi nói chung là vụ tổng duyệt nên dời lại, chiều nay mà tổng duyệt thì chắc chả ra gì đâu. Hôm qua mọi người trong tổ 3 hẹn 7h đến tập, mình 8h mới dậy, khổ quá:((
À, mình muốn mời 2 chị người Trung đang học TV (ở trường QG thì phải, hình như vậy:-/ ) đến giao lưu cùng tụi mình cho vui. Các chị ý cũng thích nói TV để học hỏi thêm, tiện thể tụi mình cũng có thể giao lưu, nghe chính người Trung hát thì càng great!!:)) Đấy là mình đề nghị vậy, còn ý kiến mọi người thì tùy. Càng đông càng vui mà :D.
@Vũ: ông có vào HAO mà ko post là ko được đâu[-x . Hay trước hôm đi ông lên HAO viết vài câu từ biệt mọi người cái cho nó phải đạo:))

UMH, Hiện nay chị Loan 11 CE đang cần phiếu bầu chọn của các bạn để làm người đại diện cho 04-07, đây là ảnh chị ý , hy vọng mọi người vote nhanh lên, chị ý đang từ vị trí 1 thành 2 rồi, CE chiến đấu vì nhau mà :D

HS đang bị lock acc, nhờ tớ nhắn tới bạn TRANG : sao lâu rồi ko online thía :D

Nguyễn Thu Trang đã viết:
KL có cả cấp 1 đấy nhé! Ko biết là nói KL nào!

Cậu ko bít trường KL cấp 1 ah. Nhiều nhân tài lắm đấy
Sao bạn Đức Dương hôm nay lên câu bài ghê thế
Cho tớ câu với

Post bài cái nhờ cho topic đỡ rớt xuống trang 2!!!
Vừa phát hiện ra mình bị del bài-> ức chế quá!!!!:((
Hum nay lớp mình kiểm tra toán như là hâm ý! Có bạn nào làm được hết ko cho mình xin chữ ký với! huhu
Àh, cho hỏi thăm các tổ 1 2 3 tình hình văn nghệ ra sao rùi? Lại còn vụ tiếng anh, tức là mỗi tổ phải có 2 tiết mục àh? Hix hix, mệt nhey!
@ Phanh: bà ui, bà rủ được thêm Chineses thì hay we rùi còn gì!!!!

Chậc, cứ xác định là 2 điểm 1 tiết đi, đến lúc trả bài đỡ bàng hòang!
Hôm nay trả bài ANh, mình làm như shit mà dc những 9! Chắc nhờ mình tu nhân tích dức!

Tao có 8!
Hix, cái bài Đại làm như dở hơi! Về nhà phát hiện cái câu đổi trục dễ! Buồn mất 1 buổi tối! Thầy chơi đểu em! Hum nay KT Tin mà mình ko có tí kiến thức gì! Làm sao đây?
Cô bắt chương tình có cả tây cả tàu, cụ thể là Anh vs Trung! Tổ tớ mới có 1 tiết mục tiếng Trung, tình hình này là phải thêm tiết mục đọc thơ = tiếng Anh
@ Phanh: Bà ui, 2 chị người Trung đấy có bít tiếng Việt ko? Chứ ngồi nghe mình sủa Vietnamese ko hỉu rì thì khổ!

Có bạn nào học tin giỏi ko nhey, cho mình chép bài với! Mình sợ tin lắm! Các anh chị khóa trước bảo học ông này toàn 3 phẩy! Bó tay! :((
Vụ giao lưu cô bảo ko cho đọc thơ mà!!!

Ừ, bít thía! Ôi mẹ ui con sợ KT tin lắm! Ai làm ơn giảng cho tớ mấy bài toán , thuật toán, sơ đồ khối...

Ơ thế chị Loan ko đc làm đại diện à?
Trông chị ấy cute thế cơ mà.Tiếc nhỉ.:-s

----------

Mà lớp mình hôm nay đoàn kết Kt tin cái nhẩy,ko thì tớ chết.Chẳng hiểu cái cóc khô gì.:((

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
Ơ thế chị Loan bị ko đc làm đại diện à?
Trông chị ấy cute thế cơ mà.Tiếc nhỉ.:-s

----------

Mà lớp mình hôm nay đoàn kết Kt tin cái nhẩy,ko thì tớ chết.Chẳng hiểu cái cóc khô gì.:((
Ặc ặc. Hôm nay mà kiểm tra Tin thì cả lớp tự tử tập thể đc roài đấy :((
Bảo đứa nào ô"xin" ông ý giảng lại đi ko thì :(( :((

Trần Quỳnh Anh đã viết:
Ặc ặc. Hôm nay mà kiểm tra Tin thì cả lớp tự tử tập thể đc roài đấy :((
Bảo đứa nào ô"xin" ông ý giảng lại đi ko thì :(( :((

giảng lại cái gì vậy ?? gì mà ghê gớm thế ?? ( nói đi, lớp tớ hình như cũng sắp : )) )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên