Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

cho chị hỏi 1 chút
bài decide to love đã có em nào tách đc nhạc chưa?
nếu chưa thì để bọn chị lo:D lớp chị có anh Dũng rất giỏi mấy cái này :D
thế cho chị hỏi típ: tên tiếng trung của bài đấy (phiêm âm) là j? ai hát? tên tiếng trung ( phiên âm) của ca sĩ đó :D thía nhá
chị ko nghe mấy cái thể loại này nên mù tịt hông bit j cả :|

Cả lớp oai, bài tìm hiểu trường làm sao đây, kêu bí thư đi làm mà ko thấy làm gì hết à :-/

Hix, tui cũng chưa đụng gì tới cái bài tìm hiểu trường cả, mà hình như lớp trưởng cũng thế! Tình hình là ko bít lấy đâu ra thời gian làm đây? Học còn chưa xong nữa là! Có bạn nào làm rùi cho tui mượn photo đi!:((
@ chị Ngọc: chị ui sao chị lại thay ava? Cái trước hay hơn! Cái bài Decide to love u phiên âm tiếng Trung hình như là : Jue ding ai ni! Còn ca sĩ thì em chịu!
Có khi cái này phải hỏi con Dòi chị ạh!

iem Dòi xinh đẹp có lên HAO hông? lên thì trả nhời cho chị 1 tiếng chứ:|
chị thay ava để tu tỉnh :) cái ava này cũng đúng bản chất :))

Dòi là Thu Trang chị ạ.
@Cả lớp post ảnh trong trang Tranh ảnh, nó bảo để chờ xét duyệt hoài ko thấy là sao??????

Chỉnh sửa lần cuối:

Mai kiểm tra Chinese rùi! Tình hình là cô còn chia bàn xếp chỗ-> chết tui rùi! Kiểu này mình ko được học sinh giỏi rùi! Hix hix!
Đã ai làm bài tìm hiểu trường chưa? Mai phải nộp roài đúng ko nhỉ?

hôm trước mới chat với bạn Hậu,nhưng vẫn chưa bít mặt!À, còn cả Hồng anh nữa :x
Chiều mai wa lớp tớ chơi rùi lám quen luôn nhá ;)) ;)) ;))

Hôm nay kiểm tra Trung roài. Kinh khủng quá :(( Cô còn chia bàn nữa ah Hậu??? Thế thì đứt roài :((
Lại còn cái bài 20 năm dở hơi, chẳng bít làm thế nào cả :((

CO ai bắt tay vào làm chưa? Em chưa động đến!:D
Lại còn KT Trung. Thôi, chúc mọi người làm bài tút!
Chị Ngọc ui, Bọn em chưa tách được nhac bài Decide to luv u đâu! Nhờ chị!
Thế là lớp mình học với nhau >2 months rùi nhỉ. Còn nhớ lúc mới vào chưa thuộc mặt nhau, nhầm với cả lớp bên cạnh. Thời gian trôi nhanh thật đấy, chẳng mấy chốc mà thi HK rùi! Chúc mọi người học giỏi, thi tốt nhá! Iu mọi người!
Hum nay tình hình là chưa ôn Trung, chưa làm bài dự thi. Vỡ mặt rùi!

Tớ cũng rứa :(, lớp trưởng quy về cho bí thở, bí thở bảo là ko làm ??? :((, cán bộ lớp sao vậy nè, by giờ bài tìm hiểu là mới làm 1 câu thui, ko có đáp án. Ai làm rùi cho mượn với, anh chị nào làm rồi hoặc có đáp án cứu bọn em với :(

Chỉnh sửa lần cuối:

lớp chị có đáp án đó , xuống mượn chị Phương mà photo ,
mà lớp chị cũng đã có ai đụng đến vụ này đâu , kệ ý mà
nhìn cái đáp án mà dài thấy sợ , ẹc ẹc

Tớ thấy làm cái này mất công đến mấy thì 1000000 cũng còn lâu mới vào tay minh!
Hum wa trường làm lễ xuất quân cho đội bóng, có cần thiết ko nhỉ?
Lớp mình có 3 thèng con zai, chẳng thằng nào có tương lai nhoi vào đội bóng đá cả! Bùn!
Nhận xét về lớp mình cái nào!
Tổ 1 nhá: về vị trí địa lý thì hơi xa tớ, nên ko bít được nhìu!
Song Mi: hiền ko chịu được. Mà bạn ấy nói tiếng Trung hay thật!
MTRang: bạn này có cùng niềm iu thik giống tớ: Bi is No1!:D
Thái Hà: tớ thấy bạn này học giỏi Anh và hát hay!
Dương: nhí nhảnh, trẻ con, yêu yêu
Dung: xem nào, bạn này có vẻ là tổ trưởng khá gương mẫu. Có giọng nói ngọt ngào(đấy là tớ thấy thế) và thik ăn nộm!
Diệp: lớp trưởng béo tròn vo, học giỏi và năng nổ. Theo tin tình báo mật vụ thì hình như lớp trưởng nhà ta phải lòng bí thở Hóa 2!
Quỳnh Anh: thik Lâm Chí Dĩnh và anh Phong xe ôm :D

Tổ 2 nào:
Liên: Bùi phu nhân, là người Bùi Quang Lý 2 iu! Con này giỏi Tin!
Hà Thu: rất chăm học và ngoan ngoãn!
THu hà: thik pink và nhí nhảnh
Thảo: tớ chưa nói chiện nhìu với bạn ấy, nhưng có vẻ nói chiện rất hay
Kim: thủ quỹ. Trên mặt nó lúc nào cũng xiền. Hơi tí là kêu đóng tiền!
Phương: nói nhanh khủng khiếp, như súng liên thanh
Thư: từ hồi cut tóc xinh ui là xinh. Học khá giỏi
Cường: bị Sida giai đoạn cuối. Dáng người dặt dẹo, thik đánh bạn gái. Ko thể chịu được!
Tạm thế đã, 2 tổ klia tính sau!

oạch, bà Shit ơi, hum may lớp mình chưa làm bài Tìm hiểu, rùi Trung thì sắp chết mà 7,8 đứa online lận, đông vui quá, từ nay bà con gọi My ( Hà My ) là meo, TLinh là con gấu nhá, nó đầu gấu lắm), phát biểu cảm tưởng để mai rảnh tui post 1 bài dài kín chữ cho coi, nhìut hâm cung bí sử lắm :D
OH, MÀ CHỊ MAI iu quí lớp 11 Trung bảo chiều nay chị ý cho mượn cái đáp án tìm hiểu, lớp này làm 1 bản rùi photo, ko ngu như lớp mình, nếu hay thì nên hậu tạ :)
@Shit: Bi no 2, Shinhwa no 1 ấy ạ :))

Oài con Shit này! Bon chen đi nhận xét người khác àh? Thôi, để cho tao nhoi với!
*Tổ 3:
Phương Linh: xinh xắn, hiền lành, học giỏi->tổ trưởng gương mẫu!
Mai Ngọc: xinh dã man nhưng ko chăm học lắm! Có giọng chửi rất chất!
Lương: mình ko hay nói chiện nhưng có vẻ bạn này tốt bụng, và đồng hồ của bạn này rất đúng giờ:D
Duy bí thư: có quả đầu chôm chôm, hay tót đi chơi và ko trách nhiệm lắm!
Hương: học môn gì cũng giỏi! Hâm mộ quá!
Hằng: xinh xắn nè, iu manga này, học cũng giỏi này!
Phanh: năng nổ tích cực và học english rất giỏi!
My: học cũng giỏi, mình nhớ bạn này được 10 Hóa 15'!

Tổ 4 nhé:
Tớ: ai lại tự nhận xét nhỉ? Cho qua đê! À, nhắn là tớ iu màu blue, thik tu milk, ăn Zonzon...
Hậu Chim: bạn thân nhất quả đất. Hỉu nhau rõ quá nên ko bít nói gì. À, con này rất nòng tính!
Dòi: con này chăm soạn văn (chính xác là chép tỏn Để học tốt), học E giỏi, thik đi soi zai giống tớ và Hậu :D
Ly: iu anh dũng của nó kinh khủng!Thik MU và giỏi Chinese
Trà: hiền nhất tổ, giỏi Chinese và Lit. là chị em họ với Phương Linh
Linh: Con này đọc chữ kí của mình thành Hồng shit bột lọc! Bó tay!
Dũng: thik một con Trần hảo xa xôi, iu em Ly ko kém và học giỏi chinese
Oài, tổ mình có tiềm năng Chinese quá nhẻy?

Uh nhỉ! Tổ mình toàn đứa học giỏi chinese( đương nhiên trừ mình ra)! Thế mà hum nay kiểm tra cô lại nỡ chia cách bọn em, khiến bọn em lao đao khốn khổ vì ko làm được bài hả cô! Cô ác quá!:((
Có ai làm bài tìm hiểu trường chưa? Cho tớ mượn photo đi! Có anh chị nào làm chưa ạh? Cho em mượn photo với! Hix, cầu cứu tất cả mọi người!

Tao vừa chép mấy cái từ khó nhớ ra vở hộp chì kim :D Khốn nạn quá!
Sao T7 ko nghỉ lun 5 tiết nhẻy? học tiết 1 thì phải KT Sử ruồi! bùn lạ!
Hậu ui, mày sợ KT tao khác gì? Mày nghĩ tao đủ trình để viết được một từ Chinese à? KT tiếng Việt còn sợ nữa là tiếng Trung!
Hôm nay tao vs mày cùng thay ava. Thay lun chữ ký cho đủ bộ, đại loại "Chim xinh gái"... nghe hơi kinh!:D
Thoai, em đi ăn cơm đây, chào cả nhà, chúc cả nhà vượt qua thử thách thuận buồm xuôi gió!

oh, sau đó bị 1 con 6 lý thì phải nên Meo nó bùn thúi ruột, lớp này có bà Trà, Linh Gấu và Lương học cô L.anh với mình, Liên Tấm nữa :).
Hic, tình hình là các bạn ơi, mai nghỉ tiết 5 đi, học hành cái gì, tr mình quá đáng. Tớ đang chán nên post thêm tổ 1 này :
Ri Song Mi : hiền và đậm chất người Triều Tiên, nên tớ nói thật là thấy ko thú vị lắm, mà còn hay ngại nữa ( tó ngùi cạnh nên bít mà ), bạn này lành quá nên hóa chán :(, cũng có thể do bạn ý ít tuổi hơn mình và đất nướcbanj ý hơi khắt khe .
Dương : chuối rán đây, chài, dễ thương như trẻ con ,Yêu Man u và Beck cuồng nhiệt ( tớ IU MAN U giống nó :D ), đặc biệt là cái trò nhại giọng là sở trường :)
Thái Hà :mod box Delta Godrem trên Yêu Âm nhạc, yêu nhạc giống tớ, bạn ý đã từng ở Tahis và Úc, và nói thay lời bạn ý là nêu bạn ý ko sẵn lòng , có hứng kể thì mọi người đừng tò mò hỏi chuyện bạn ý ở nước ngoài nhá ( Diệp đã vi phạm), đây là MA MA ghê vì bà ý quát Dương bùn cười lắm, như ma ma trong phim ý, lại có câu cửa miệng : Ghê cơ ( cái gì cũng thêm ghê cơ) nên là ma ma ghê ( Khoai đọc đến đây cấm vi phạm bản quyền nhá mày)
Dung : tổ trưởng, có cái trò rất hay đó là lên trên bục ngồi ngắm các bạn trong lớp, tốt bụng lém ( bà này em chưa khai thác hết đời tư ạ b-) , chỉ bít hồi cấp 2 ngồi cạnh thằng Cường thui.
Q.Anh : ( mày thích gọi là Eddie Trần theo tên cún nhà may hay Xôi hả :D), nó là đứa quậy nhất, với cái từ c!! lúc nào cũng dính vào mồm, ngồi nói chyện với nó thì là bất tận nhất, chuyện khỉ gì cũng khai thác được, cái khoản thần tượng nó thì ai chả biết nhở;) , thui, ko nói hơn nữa kẻo nó uýnh chết;;), nó và Khoai là 2 tay bắn cừ khôi nên cãi nhau vui lắm :D, Q.Anh ơi, quý mày lắm ý ( hehe, vì mày đang tải cái Anymotion cho tao ). Túm lại nó là người phong phú, chưa thấy chán nản và buồn bao giờ, nhở ?
Diệp : Nấm hôm qua nó bị hâm bà con ạ, mà nhìu lần hâm rùi, đi chân đất lạch bạch ra lớp, rùi ngồi soi ông Toán ( thần tượng đấy :)) ),bắt chước thầy nữa :D. Hôm qua, những ai ngồi gần đều bít, bà ý ôm con gấu bảo nó là bé con bị ốm, thế là ngồi chơi búp bê :), tớ và cái Hằng chịu trận lúc bà ý hâm hâm :)) . Uh nhưng học đỉnh lắm, nói chuyện thì cũng hay nên mọi người thoải mái đê.
Dũng : cu Khoai này tuy đi rồi nhưng vẫn còn gắn bó với tổ 1 :D, nó mê Trần Hảo như điếu đổ, cuồng tín, ngố ơi là ngố và đặc biệt nục cười thì oạch... , stupid lắm :)). Nhưng mừ nó nhìu lúc tốt bụng và dễ bắt nạt:p, nên dễ chơi :), bổ sung thêm là thằng này nó mù HI-TECH, ít nghe nhạc tiếng Anh ( bó tay toàn tập) vì nó bảo ko hiểu ( chỉ nghe nhạc châu Á và nhạc êm dịu :D)
Tớ này : hic, bà con gọi em là shin, shit là của HAnh nhá :D. Tớ mê Shinhwa lắm ý, mê hơn người yêu :x, ngoài ra là Rock nhẹ như Linkin, GC, SPlan, Green day vvv, tớ nghe nhìu nhạc lắm nên bà con nói chuyện với tơ thoải mái, chỉ căm nhạc chế thui, hehe :D. Ngoài ra thích Inu Yasha và lớp mình :)), đặc biệt là có vài phát ngôn độc đem đến cho lớp và liên tưởng nhanh, nên chơi được với đủ loại bạn ( bà con nên lưu ý :d), còn thêm chi tiết thì tự đến chơi là bít mà :)

Mỏi tay quá, tạm thế

Bạn MTrang cần khai thác gì cứ hỏi, nếu ko phải những chuyện ko thể nói ra thì có thể khai thác hết ko sao:)>- . À quên, cám ơn Hồng Anh vì nói giọng tớ ngọt ngào (xưa nay chưa nghe câu nào khen hay như thế cả0:) ). Yêu lớp mình ghê cơ (xin lỗi vì vi phạm bản quyền của mama ghê)!:)) Mà ko hỉu seo bạn Trà hôm đi học bóng rổ tự nhiên khen mình xinh ( càng ko hỉu tại sao dạo này lắm người có cùng hành động với bạn ấy như thế, trông mình vẫn thế mà:-/) ->sung sướng tột cùng:x
Nhưng hôm nay ko phải ngày vui, thậm chí là quá bùn lun:(( Cả lớp mình ko biết có mấy tên sống sót, nhưng xem chừng cũng như nhau cả thui. Xác định trước đi là vừa:)) Trời ơi ko biết môn trung sẽ ra sao đây:-s
Chúc mọi người sống sót lần sau!!!!
Cố lên!!!!!!!!!:x :)>- =D> 0:)

Chết cả lũ rồi, mà hôm nay cả lớp mình chết thảm--> bà Trung dỗi, và Khoai nó gọi là BÔNG HỒNG PHA LÊ ( hay trái tim dễ vỡ ý nhở, nghe chúng nó tua lại ko nhớ:D). Hôm nay khám phá ra con Meo nó ko hề hiền ngoan như mọi người ban đầu nghĩ mà ngược lại, ngồi cạnh nó cười mún chết à :)). Bà con ơi, hôm nay tui đi 4 vòng quanh chỗ để xe, mất gần 10 mins mới tìm ra xe đạp mình ở đâu, mà chả hỉu sao hum nay cũng nhìu ngupwif đồng cảnh ngộ, thế là chôx để xe tr Ams loạn cả lên, bao nhiêu đứa ngơ ngác đi tìm xe giống mình, mà mưa lại ko có áo mưa -> hôm nay đen tận mạng ạ :((. À có 1 cái may là chị Dói xuống tận lớp đưa cho bài tìm hiểu, :)
NGÀN LẦN CẢM ƠN CHỊ DÓI MẾN YÊU (phỏng theo đời đời nhớ ơn Bác Hồ kính yêu ) :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên